cần mua gà nhỏ ô chân trắng ...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/05/2014 lúc 8:27pm
Ban đầu được viết bởi Yongshun Yongshun viết:

Xin chia buồn với chủ thớt là cái lọai ô 1 màu mà chân trắng mỏ ngà chỉ nghe dc kinh kê ghi chép thôi còn thực tế ô 1 màu mà có chân trắng mỏ ngà chắc chưa dc đúc ra trên đời , e chơi gà dc vài năm thôi chưa từng thấy con gà ô 1 màu chân trắng mỏ ngà nào , chắc là hiểu biết nông cạn quá , còn bác kia đăng ảnh gà nhỏ e cũng thấy ko phải mỏ ngà đâu , bác nào có con ô 1 màu ,chân trắng mỏ ngà up hình cho e mở rộng tầm mắt dc ko ạ ??? còn nếu nhuộm gà nhạn thì e có thể nhuộm con gà bạch nhạn trắng toàn thân mình , nhuộm màu lông cuả nó thành màu đen => chân trắng mỏ ngà luôn kaka , nếu chụp ảnh thì pts
bác nói thế thì tôi lại nghĩ bác quá bt chứ ko phải là hiểu biết nông can .
Quay lên trên
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/05/2014 lúc 8:39pm
hihi mình có 1 em gần đạt tiêu chuẩn mõi tội cái mỏ ko ngà hết mà ngà 1 nửa =)) hôm nào mượn đt post len cho bạn coi nhưng gà mình to rồi hihi
đang tìm gà tơ cùng trạng vần mà ko ai có chán quá 
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:56pm
bay lên đầu nào ...........
Quay lên trên
Gà Nòi Hd 2015 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/05/2014
Khu vực: Gió
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nòi Hd 2015 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 9:19am
có đáy.k Phải k có loại này đâu nhé mình đã từng bê đi đá. 7độ thông. độ cuối Cùng bị gãy ngón chúa vô phương trị nên em nó giờ chỉ để đúc mái.
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác: linh_nguyenhn83 (Banned)

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Hưng yên
Điểm: 114
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 12:21pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Xin chia buồn với chủ thớt là cái lọai ô 1 màu mà chân trắng mỏ ngà chỉ nghe dc kinh kê ghi chép thôi còn thực tế ô 1 màu mà có chân trắng mỏ ngà chắc chưa dc đúc ra trên đời , e chơi gà dc vài năm thôi chưa từng thấy con gà ô 1 màu chân trắng mỏ ngà nào , chắc là hiểu biết nông cạn quá , còn bác kia đăng ảnh gà nhỏ e cũng thấy ko phải mỏ ngà đâu , bác nào có con ô 1 màu ,chân trắng mỏ ngà up hình cho e mở rộng tầm mắt dc ko ạ ??? còn nếu nhuộm gà nhạn thì e có thể nhuộm con gà bạch nhạn trắng toàn thân mình , nhuộm màu lông cuả nó thành màu đen => chân trắng mỏ ngà luôn kaka , nếu chụp ảnh thì pts

bác nói thế thì tôi lại nghĩ bác quá bt chứ ko phải là hiểu biết nông can .
vâng thế bác có loại ô chân trắng mỏ ngà chụp lên cho tôi xem cho mở rộng mắt ra cái ??? Hay là ko có rồi nói khoác cho oai ???? Tôi quá bình thường thôi có bảo gì là tôi víp hay gì đâu ???? Còn bác hơn dc tôi cái gì thì bác nói tôi rưả tai nghe đây ???? Tôi chỉ thấy gà ô chân trắg tôi đã từng sở hữu 1 e , gà ô mơ chân trắng mỏ hơi trắng thằng bạn tôi cũng có nhưg con đó cũNg chẳng phải loại thần kê gì , còn ông tinh tướg ra mặt chắc có loại đó có thể up ảnh cho tôi xem chút ko ???? Tôi dân đen tập toẹ thôi mà , nên cũng chưa dc nhìn thấy rất mong ông cho tôi dc chiêm ngưỡng 1 lần
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 12:25pm
Đã ko có loại đó thì đừng tỏ ra nguy hiểm ông gàrù ạ
Quay lên trên
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 2:40pm
bị ngu à mày gà ô chấn trắng mỏ ngà ko phải loại đại trà có nhưng ko nhiều thôi mới tập chơi thì im mỏ đi ngứa đít vãi
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 2:40pm

Đã ko có loại đó thì đừng tỏ ra nguy hiểm ông gàrù ạ
ô chân trắng mỏ ngà là có...chân trắng thì nhiều kiểu lắm. trắng tinh ko tì vết. trắng điểm mực vv....trên diễn đàn phần khoe gà thỉnh thoảng có con đó bạn
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 3:18pm
Có thấy con mỏ ngà nào đâu bạn tôi chỉ thấy con chân trắng thì có còn chưa thấy ai khoe ô 1màu chân trắng mỏ ngà , còn thằng khachung91 mày đã khôn hơn ai mà mày chửi người khác ngu ??? mày ăn nói cho đàng hoàng nhé , còn mày ở ngoài đời mà mở mồm như thế chắc cũng có rất nhiều thằng muốn cho mày gẫy hết răng ko còn mà ăn cháo đâu khachung91 ạ , hổ báo có hổ báo trị , ở trên diễn đàn này thì mày ghi thế nào thì ghi , nhưg ra ngoài đời mày hãy cẩn thận với lời nói kẻo tưởg mình hổ báo ai dè .... Lúc đó lại kêu biết thế ......:D
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 10:13pm
Ban đầu được viết bởi khachung91 khachung91 viết:

bị ngu à mày gà ô chấn trắng mỏ ngà ko phải loại đại trà có nhưng ko nhiều thôi mới tập chơi thì im mỏ đi ngứa đít vãi
thôi kệ đi em ... mình là người đc ăn học , nói gì mí dân đen có biết gì đâu ...
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 9:04am

thôi kệ đi em ... mình là người đc ăn học , nói gì mí dân đen có biết gì đâu ...
uh tao dân đen mà , nhưng ko biết mày học dc đến đâu ????? Đầu óc ngu si tứ chi phát triển mà lớn tiếng suả ăng ẳng , nhìn lại mình trong gương xem mày đã hơn dc ai chưa , nói ko biết ngượng mồm , nếu mày có gà thần kê ô chân trắng mỏ ngà thật thì pos lên tao xem nào ???? Tao sẽ lấy gà dòng phở nhà tao quyết đấu với con thần kê ô chân trắng mỏ ngà cuả mày đấy , :D xem thần kê cuả mày đến đâu , tao dân đen nhiều tiền ko có để theo nhưng cứ thóc nước là ok hết , nghe mày nói cái giọng tao đã ngưá cái tai wá
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 8:26pm

uh tao dân đen mà , nhưng ko biết mày học dc đến đâu ????? Đầu óc ngu si tứ chi phát triển mà lớn tiếng suả ăng ẳng , nhìn lại mình trong gương xem mày đã hơn dc ai chưa , nói ko biết ngượng mồm , nếu mày có gà thần kê ô chân trắng mỏ ngà thật thì pos lên tao xem nào ???? Tao sẽ lấy gà dòng phở nhà tao quyết đấu với con thần kê ô chân trắng mỏ ngà cuả mày đấy , :D xem thần kê cuả mày đến đâu , tao dân đen nhiều tiền ko có để theo nhưng cứ thóc nước là ok hết , nghe mày nói cái giọng tao đã ngưá cái tai wá
tôi ko hơn đc ai ở cái xã hội này cả . ngoài ông . ...
và cũng nói luôn cho ông giõ nhe , những người ít học thức như ông k pao giờ = con gà của tôi lên k tủ tư cách để nhìn nhe .....
còn cái thóc nước của ông ko = bữa sáng của con gà nhe .
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 10:44pm

tôi ko hơn đc ai ở cái xã hội này cả . ngoài ông . ...
và cũng nói luôn cho ông giõ nhe , những người ít học thức như ông k pao giờ = con gà của tôi lên k tủ tư cách để nhìn nhe .....
còn cái thóc nước của ông ko = bữa sáng của con gà nhe .
cãi nhau làm j....gà ô chân trắng mỏ ngà có thật. cãi nhau mất hết tinh thần thượng võ của giống gà nòi
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 11:44pm
mày có mấy đồng mà oai thế thằng gàrù ???? Trình độ cuả mày đến đâu ??? Nói tao đã ngưá lỗ tai rồi , ko có thì pos lên = cái ồn à ??? Đã ko có thì đừng nói khoác , trình độ cuả mày chưa đủ để qua mặt tao hiểu ko ??? có mấy con gà ghẻ tinh tướg với đời à ??? tiền đè người thì tao chịu chứ còn mấy con gà cuả mày chắc đã ăn dc cuả tao chưa ??? Chưa vào trận thì chưa biết con nào ăn con nào mày hiểu ko ??? Những cái thằng tự sướng là mình thông minh thực ra chẳng biết cc gì , tao nói thô nhưg mà thật tự mà suy ngẫm đi
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 11:48pm
Mày Đã tự cho gà cuả mày hay và nhiều tiền thì chấp 10 ăn 1 đi bao nhiêu tao cũng chơi với mày kaka , chưa đủ trình , nói phét thì nói be bé thôi ko tao lại bóc mẽ ra thì mày xấu hổ đâm đầu vào bãi c.. Để giấu mặt thì khổ nhục lắm e ơi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 12:11am
chỉ chịu các bác,cãi nhau làm gì cho mệt,ai có thì khoe len cho anh em xem cùng,mình chua gap bgio
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 1:29am
À quên gàrù mày muốn đá nhiều tiền thì vào mục "thách đấu" đi thằng bạn tao có trạng 33 đó hnọ nhờ tao đăng tìm đối thủ đá bao 50tr ,tao đăng hộ nó dc mấy ngày rồi đó , mày khoe mày nhiều tiền tay to lắm thì vào đó mà hít con đó đi , nhớ mang con thần kê cuả mày đến mà ăn con trạng 33 đó nhé , chỉ sợ gà cuả mày là thần xoong thôi , sđt cuả nó tao ghi luôn ở bài " cần tìm đối thủ " rồi đó muốn đá thì alo trực tiếp hẹn gặp nó , tay to thì giỏi ăn 50tr tiền bao đi ????????còn nếu yếu tim thì câm mồm đi , nói mạnh mồm mà ko dám chơi người ta khinh cho
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 2:34am
Thực sự quan ngại về tình hình chiến sự ở cái mục mua gà này :) 
GÀ ô chân trắng mỏ ngà mà từ bé thì hiếm lắm.Mình có con này chân điểm mực nhưng chắc chắn lớn lên chân sẽ nhạt dần và trắng như Tide .
Gà bố : theo thông tin đài tàu là 11* 

Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 3:26am
Cái mỏ con bố đâu có phải mỏ ngà đâu vẫn đen đen trắng trắng đó chứ , bạn chụp con ô con gần xem chân và mỏ đi
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 3:37am
Vâng nhìn sa sa thấy e ô chân trắng kia con nhỏ đó = con xám con cuả mình , bạn ở hưng yên hả dino rất mong đến khi thi đấu dc gặp con ô chân trắng nhỏ cuả bạn , nhìn sa sa ko rõ mỏ có ngà ko ???? Nhưng rất mong dc lĩnh giáo e thần kê tương lai cuả người đồng hương , mình có con xám = trạng đó khi nào solo coi sao xem thần kê 2 chân tam tài tứ qúy cuả bạn hehe , nuôi dc con nào mình cũng chỉ mong dc thi đấu với những đối thủ nặng kí háhá , mỗi tội con nhà nghèo ko có nhiều tiền cho các cháu nó ra biển lớn thi đấu dc thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.