cần mua gà nhỏ ô chân trắng ...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cần mua gà nhỏ ô chân trắng ...
    Ngày đăng: 08/05/2014 lúc 10:35pm
con mua 1 chú dưới 1,5kg .... ( trên 1,5kg cho ko nhận lên bác có nhã ý thì thank nhe ) 
gà ô tuyền , chân trắng mỏ ngà , chân vảy thông , đầu mặt thon thả , lưu ý câu sờ phải liên lạc và ko phải loại đầu to nhé ( đúng nhu cầu  mà  câu k liền lạc hoặc đầu nhìn to đầu cho cũng k nhận nhe ) 
tông khá trở lên ưu tiên nhìn cả bố và mẹ em nó ..... bác nào có nhã ý xin mật thư cho em ạ .... 
cái giá thì các bác cứ mạnh bạo mà phát , miễn hàng chuẩn
bác nào ghé qua mà có thông tin rất mong chỉ bảo . 
thank . 
thân!
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 12:59pm
hàng chất lượng cao 
gà và đam mê
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:27pm
chúc may mắn
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 1:50pm
chú có bít bát tràng k Laughing đùa vậy theo yêu cầu của chú thì thằng chủ nó chưa kịp hô bán đã bị vồ mất rồi
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 2:15pm
Chúc mau mua được gà tuyển...
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 2:28pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

chú có bít bát tràng k Laughing đùa vậy theo yêu cầu của chú thì thằng chủ nó chưa kịp hô bán đã bị vồ mất rồi
biết chứ sao ko ? Party
biết đâu đó may hơn khôn .... 
gặp được thì chắc cũng chỉ 1 cục gỗ trắc nhỡ là ok ý mà ,,, cùng lắm miếng kha khá .... Batting eyelashes
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 5:42pm
Quá khó vì bán lúc này với giá nào được. 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 6:55pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

thì giá trên trời dưới biển .... tại gà dưới 1,5kg mới phân đàn bé .... còn gà 2kg phân đàn , to rùi ko khoái mua 
mong rằng gặp người đang bí , ngại chỗ ae ko dám để , mà để thì k đủ lên phải để cho người ngoài . 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 12:23am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

thì giá trên trời dưới biển .... tại gà dưới 1,5kg mới phân đàn bé .... còn gà 2kg phân đàn , to rùi ko khoái mua 
mong rằng gặp người đang bí , ngại chỗ ae ko dám để , mà để thì k đủ lên phải để cho người ngoài . 

có đấy nhé, mõ hơi đen, ko biết lớn lên có thay màu mõ ko, 1 em bịp + ô chân trắng, mẹ vẩn còn đang chăn khoảng 3 tháng cả 2 đều trống, nếu chủ top ko quá khó mai up ảnh cho xem
Quay lên trên
mot_thoi_ta_yeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2014
Khu vực: hà nội_tb
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mot_thoi_ta_yeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 10:05am
bác mua sợ gà phân đàn rồi bị lọc hết ah?đúng là ca này cũng hơi khó có bán cũng chẳng đc bn
Quay lên trên
lvcuong9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: VY-Bắc Giang
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvcuong9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 12:58pm
Có nhưng mẹ bảo cấm đc bán
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 9:04pm
Ban đầu được viết bởi mot_thoi_ta_yeu mot_thoi_ta_yeu viết:

bác mua sợ gà phân đàn rồi bị lọc hết ah?đúng là ca này cũng hơi khó có bán cũng chẳng đc bn
sao lại ko đc bao nhiu ?????
mua luôn giá = gà chiến ( khá tốt )nhưng hàng phải chuẩn và nét . 
Quay lên trên
nhoxpzo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2010
Khu vực: 01699277588 LD
Điểm: 534
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxpzo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 10:08pm
http://s675.photobucket.com/user/sozihoney/media/Kuna/IMG20140504095501_zps36849844.jpg.html -
http://s675.photobucket.com/user/sozihoney/media/Kuna/IMG20140504095519_zpse371743b.jpg.html -

Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 10:36pm
Ban đầu được viết bởi nhoxpzo nhoxpzo viết:

http://s675.photobucket.com/user/sozihoney/media/Kuna/IMG20140504095501_zps36849844.jpg.html -
http://s675.photobucket.com/user/sozihoney/media/Kuna/IMG20140504095519_zpse371743b.jpg.html -

ko phải mỏ trắng + ko phải ô đen tuyền , ( con này mai sau ô tía điểm mơ ) + ko phải chân trắng buốt , vẫ có điểm đen ....
rù sao cũng thank bác đã quan tâm .
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác: linh_nguyenhn83 (Banned)

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Hưng yên
Điểm: 114
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 10:38pm
Xin chia buồn với chủ thớt là cái lọai ô 1 màu mà chân trắng mỏ ngà chỉ nghe dc kinh kê ghi chép thôi còn thực tế ô 1 màu mà có chân trắng mỏ ngà chắc chưa dc đúc ra trên đời , e chơi gà dc vài năm thôi chưa từng thấy con gà ô 1 màu chân trắng mỏ ngà nào , chắc là hiểu biết nông cạn quá , còn bác kia đăng ảnh gà nhỏ e cũng thấy ko phải mỏ ngà đâu , bác nào có con ô 1 màu ,chân trắng mỏ ngà up hình cho e mở rộng tầm mắt dc ko ạ ??? còn nếu nhuộm gà nhạn thì e có thể nhuộm con gà bạch nhạn trắng toàn thân mình , nhuộm màu lông cuả nó thành màu đen => chân trắng mỏ ngà luôn kaka , nếu chụp ảnh thì pts
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 10:38pm
ko phải chân vảy thông .... 
nhưng quấn án thì phải ... gà rất đẹp .
Quay lên trên
nhoxpzo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2010
Khu vực: 01699277588 LD
Điểm: 534
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxpzo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/05/2014 lúc 12:46pm
Ban đầu được viết bởi Yongshun Yongshun viết:

Xin chia buồn với chủ thớt là cái lọai ô 1 màu mà chân trắng mỏ ngà chỉ nghe dc kinh kê ghi chép thôi còn thực tế ô 1 màu mà có chân trắng mỏ ngà chắc chưa dc đúc ra trên đời , e chơi gà dc vài năm thôi chưa từng thấy con gà ô 1 màu chân trắng mỏ ngà nào , chắc là hiểu biết nông cạn quá , còn bác kia đăng ảnh gà nhỏ e cũng thấy ko phải mỏ ngà đâu , bác nào có con ô 1 màu ,chân trắng mỏ ngà up hình cho e mở rộng tầm mắt dc ko ạ ??? còn nếu nhuộm gà nhạn thì e có thể nhuộm con gà bạch nhạn trắng toàn thân mình , nhuộm màu lông cuả nó thành màu đen => chân trắng mỏ ngà luôn kaka , nếu chụp ảnh thì pts
Chịu khó tìm thì ra thôi! ô ướt chân trắng tinh thì đơn giản thêm mỏ ngà thì y như là đang zỡn tìm đâu cho raSad
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác: linh_nguyenhn83 (Banned)

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Hưng yên
Điểm: 114
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/05/2014 lúc 5:35pm
Vâng chịu khó tìm sẽ ra :D có khi tìm đến lúc nhắm mắt xuôi tay cũng chưa dc chiêm ngưỡng 1 lần , chúc may mắn
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/05/2014 lúc 10:00pm
chưa đạt chuẩn theo yêu cầu 100%, thôi thì xem cho đở ghiền vậy Big grin

ko có ý bán nhé, chỉ bác gì đó nói có khi cả ............
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/05/2014 lúc 10:49pm
Ban đầu được viết bởi Yongshun Yongshun viết:

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.