Gà gáy xong, kéo hen dài

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Tình trạng: Offline
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà gáy xong, kéo hen dài
    Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 10:18pm
Chào ae GDVN mình có con gà nó vẫn khỏe mạnh nhưng sau mỗi tiếng gáy nó thường có hiện tượng bị hen và kéo dài tiếng hen đó ra. Ae nào có cách chữa hiệu quả thì chỉ bảo giúp với nhé. Xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!
Quay lên trên
xuantuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2011
Khu vực: bác ninh
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuantuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 10:32pm
Nêu gáy xong mà nghe tiêng ò nhe thì kg phai hen .mà là lèo nhé.con gà hen bình thuøng cung hen .chu kg phai lúc gáy moi hen.thuôc hen cua gà tiêm thuoc thú y bán nhieu......
Quay lên trên
Huy Hoàng Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2010
Khu vực: Thanh Hoá
Điểm: 1772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Huy Hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 12:56am
Ban đầu được viết bởi Anh đã trở lại Anh đã trở lại viết:

Chào ae GDVN mình có con gà nó vẫn khỏe mạnh nhưng sau mỗi tiếng gáy nó thường có hiện tượng bị hen và kéo dài tiếng hen đó ra. Ae nào có cách chữa hiệu quả thì chỉ bảo giúp với nhé. Xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!

Thường bọn này có con nhẹ phơi nắng vài hôm là tự khỏi , không thì buổi tối cho uống thêm mật ong có tính Nóng rất tốt cho hệ hô hấp , trong mật ong có chất kháng khuẩn , rất tốt để chữa bệnh hen này , có thể cho uống kèm thêm 1 chút ít kháng sinh nhẹ như têta (250) năng thì bini ( 1000) chúc bạn thành công 
http://s284.photobucket.com/user/qx_kute/media/upanhvndailyscom-acb_zps0212dbbd.jpg. - </a>
Quay lên trên
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 1:55pm
Ban đầu được viết bởi Huy Hoàng Huy Hoàng viết:

Thường bọn này có con nhẹ phơi nắng vài hôm là tự khỏi , không thì buổi tối cho uống thêm mật ong có tính Nóng rất tốt cho hệ hô hấp , trong mật ong có chất kháng khuẩn , rất tốt để chữa bệnh hen này , có thể cho uống kèm thêm 1 chút ít kháng sinh nhẹ như têta (250) năng thì bini ( 1000) chúc bạn thành công 
Cảm ơn anh HUY HOANG nhiều nhé
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 2:20pm
Ban đầu được viết bởi Huy Hoàng Huy Hoàng viết:

Bác HH rất tốt, biết và biết chia sẽ mới là người hay. Cảm ơn bác HH nhé
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 4:41pm
bạn hãy chú ý một chút sau tiếng gáy kéo dài của chú gà  nhà bạn có thể đó là tiếng rít kéo dài đó có thể báo hiệu đó là con gà hay đó bạn. gà gan lì và rất bền gà...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.