GÀ QUÉ! VẬY MÀ HOÀ ...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 2:49pm
Gặp gà tông tử cũng khó anh à. thôi chấp nhận vậy. Chúc em nó may mắn hơn lần sau
Thanks em! um gà người ta tông tử tốt quá, chết không chạy...
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 7:29am
Ban đầu được viết bởi linh_nguyenhn83 linh_nguyenhn83 viết:

Ban đầu được viết bởi tieuson tieuson viết:

hòa là may, gà này chỉ ăn dk 3 độ thôi, đi đá chỉ hòa hoặc thua.(chú ý hàng độ)
xin hỏi bạn xem lại hàng độ mấy chiến tướng xem độ nó được mấy cái và có đẹp như sách vở ko?Confused
cũng tùy thôi,cũng có con hàng độ nét căng nhưng ko đc độ nào cả,theo ng ghép và lực con gà là chính
Hàng độ mà có thẳng tắm no đều từ cựa đến gồi, mà đầu ngu, chân dỡ thì cũng thua đều đầu, có nhiều như thế rồi nhé.
Quay lên trên
minhtri Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2012
Khu vực: đồng nai
Điểm: 1062
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 10:24am
đá e kia xưng cả hầu cái này mà còn giờ thì cũng chết. gà qué không đoán trước được. có con khi xổ ( vần ) rất hay nhưng khi đem đi ra trường thì thôi rùi . bởi nói trước là điều không thể . nhưng hòa thì buồn nhưng gặp đối thử như vậy cũng là rất vui khi e nó đã đánh 1 trận rất hay
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: Hạ Long - QN
Điểm: 811
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 1:44pm

- Nước nuôi tốt quá chủ kê..
- Gà qué ko biết đâu mà lần bạn ah, nhiều con gà cửa trên chấp 1, chấp 2, nhiều khi hết giá, tự dưng bỏ Chạy, gà thì gà dòng, ăn đến 7-8 độ rồi, Gà chọi ko nói trước điều j được đâu..Chúc em nó may mắn lần sau...
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 2:28pm
Gà này đánh người ta được nhưng thiếu chở với vài chân vai trên, mu lưng nên về sau gà Ô tết mỏ dựng mang xuống lên kê hầu ít bị đánh hơn nên Hòa là may với đúng. Mình nhớ có ai nói tết mỏ lên cho dễ đá, gà đồng bằng mà cứ bắt trèo đèo lối suối thì cũng mệt thôi. Công tâm thì gà Ô ko tết mỏ để nó đánh vào cái mang xuống kia thì chỉ 2-3 ôm nữa là kéo còi. Gà hay thôi chưa đủ bác Lực nhỉ.Handshake
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2014 lúc 4:00pm

- Nước nuôi tốt quá chủ kê..
- Gà qué ko biết đâu mà lần bạn ah, nhiều con gà cửa trên chấp 1, chấp 2, nhiều khi hết giá, tự dưng bỏ Chạy, gà thì gà dòng, ăn đến 7-8 độ rồi, Gà chọi ko nói trước điều j được đâu..Chúc em nó may mắn lần sau...
bởi mới có từ "Que" ở sau con gà, chẳn biết bao đâu mà lần, thắng thua là chuyện thường tình, thắng hay thua cũng tuỳ thuộc rất nhiều yếu tố vào mỗi trận đấu, và mỗi đối thủ khác nhau,
Thanks nike đã động viên.
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 7:03am
gà chọi mà bạn, đợt vừa rồi mình có con xám chân vàng hay lắm đá người ta thua đến nơi rồi quay ra bị con kia vùng lên đá lại 1 phát lăn ra ngất sáng hôm sau chết cứng. hix
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
nhoxpzo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2010
Khu vực: 01699277588 LD
Điểm: 534
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxpzo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 7:25am
Hoà còn đỡ! Gà e gà tơ đá gà già hồ 2 -3 chấp 1 tới 12 hồ gà mình chạy mẹ mất tiêuCrying
Quay lên trên
tsdom Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/05/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 299
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tsdom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 9:56am
Chân hầu quốc tế
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 12:37pm
Hoà còn đỡ! Gà e gà tơ đá gà già hồ 2 -3 chấp 1 tới 12 hồ gà mình chạy mẹ mất tiêuCrying
Gà tơ, nên cũng không trách em nó em à, gà tơ thì sâu hồ khó nói lắm.
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 1:04pm
Hòa do nó cũng hết lực mà, mắt nó cũng chờ con kia chạy để nó chạy theo thôi..... mà con kia éo chạy nên nó đành nhìn thôi. Còn gà là còn chiến bạn à ( chỉ khổ cho mấy ông khoán hồ thôi)
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2014 lúc 2:23pm
Hòa do nó cũng hết lực mà, mắt nó cũng chờ con kia chạy để nó chạy theo thôi..... mà con kia éo chạy nên nó đành nhìn thôi. Còn gà là còn chiến bạn à ( chỉ khổ cho mấy ông khoán hồ thôi)
um gà qué thắng thua là chuyện bình thướng, nói thì nói vậy, nhưng hoà là cũng hài lòng rồi, được còn hơn mất mà.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 8:54am
Chân hầu quốc tế
Gà này chuyên mé mang tại bạn à, nhưng đá nhiều đến nổi xưng cả hầu.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.