Tía chân xanh 2.82kg

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Tình trạng: Offline
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía chân xanh 2.82kg
    Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 8:05pm
Em nó đang trong thời gian huấn luyện cấp tốc chờ ngày xuất quân. ae xem nó đánh j nhé
http://www.uphinhnhanh.com/view-77109hi_nh0049.jpg -
http://www.uphinhnhanh.com/view-32597hi_nh0048.jpg -
http://www.uphinhnhanh.com/view-91234hi_nh0050.jpg -
http://www.uphinhnhanh.com/view-72967hi_nh0051.jpg -
http://www.uphinhnhanh.com/view-30620hi_nh0052.jpg -
Chúc ae kỳ nghỉ cuối tuần zui zẻ...Big grin.
***Thế gian muôn sự tại trời***
***Thắng,thua do phận ai nào dám than***
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
thanghansamu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/05/2013
Khu vực: hai phong
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanghansamu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 8:12pm
hầu kiềng bác.
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 8:32pm
Ban đầu được viết bởi thanghansamu thanghansamu viết:

hầu kiềng bác.

20% bác ạ
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 8:46pm
ko thích em nó lắm,gà có đôi cựa cao,chắc ít ăn cựa
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 8:50pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

ko thích em nó lắm,gà có đôi cựa cao,chắc ít ăn cựa

Ai nhìn chân nó cũng nói giống bạn, nhưng sự thật thì lại hoàn toàn khác bạn ah
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 9:20pm
Khá
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 9:44pm
Nhìn cái chân khunhf này ai ko bảo đánh hầu kiềng hoặc đấm, ngoài ra ko biết nó đánh kiểu gì biết đâu con này lạ đời trên đánh đỉnh tảng xuống phang mu lưng thì đẳng cấp quá.
Quay lên trên
Con_Gà_Già Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2014
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Con_Gà_Già Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 9:49pm
Chúc chiến thắng
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 9:50pm
hàng ngon, con này không vừa đâu các bác ạ
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 9:52pm
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

hàng ngon, con này không vừa đâu các bác ạ

Bác quá khen, em nó chỉ chơi tạm thôi bác ạ
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 9:54pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Nhìn cái chân khunhf này ai ko bảo đánh hầu kiềng hoặc đấm, ngoài ra ko biết nó đánh kiểu gì biết đâu con này lạ đời trên đánh đỉnh tảng xuống phang mu lưng thì đẳng cấp quá.

Bác nói gần chuẩn rồi hầu kiềng + ôm đấm +mé, sỏ ngang nữa bác ạ...
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 10:12pm
nhìn gà cũng bình thường còn ẩn tướng thì không biết .
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 10:16pm
một tài năng
Quay lên trên
xXxgachoithitxXx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/04/2014
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xXxgachoithitxXx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 10:19pm
chuyên phá cốt nhưng nhường mé em nó chắc trượt vai lên đến đỉnh tảng ngay.ko thể đùa được với em này
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 11:41pm
Gà j mà đánh đủ gà..hh
Quay lên trên
tanqn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2011
Khu vực: Người nhà Quê
Điểm: 751
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tanqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 6:27am
con gà này chơi cỏ cho vui của ku linh ak mà , con bông kết đá chưa ku ,để hôm nào a chup hình con xám kết mới ăn cái thứ 6 tuần trước lên cho xem , điện thoại bi bể man hình nên đang đi bảo hành ko chụp dduoc 
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 7:26am
Ban đầu được viết bởi tanqn tanqn viết:

con gà này chơi cỏ cho vui của ku linh ak mà , con bông kết đá chưa ku ,để hôm nào a chup hình con xám kết mới ăn cái thứ 6 tuần trước lên cho xem , điện thoại bi bể man hình nên đang đi bảo hành ko chụp dduoc 

Hôm nay lại xuất trận a ah, hi vọng em nó ko phụ lòng
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 7:47am
[QUOTE=doanlinh87] [QUOTE=kY SU HAM GA]Nhìn cái chân khunhf này ai ko bảo đánh hầu kiềng hoặc đấm, ngoài ra ko biết nó đánh kiểu gì biết đâu con này lạ đời trên đánh đỉnh tảng xuống phang mu lưng thì đẳng cấp quá.

Tôi lại nghĩ gà đứng gối khụy vào nhau thường đánh kiềng vai và mé khá tốt bởi tôi đang có 1 em chân đứng như vậy. 
K biết con của linh lối có tốt k nhưng con gà mình lối khá tốt bởi thường quấn rất sát k cho đối thủ khoảng cách để ra chân.
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:01am
Ban đầu được viết bởi minhhuyendh86 minhhuyendh86 viết:

[QUOTE=doanlinh87] [QUOTE=kY SU HAM GA]Nhìn cái chân khunhf này ai ko bảo đánh hầu kiềng hoặc đấm, ngoài ra ko biết nó đánh kiểu gì biết đâu con này lạ đời trên đánh đỉnh tảng xuống phang mu lưng thì đẳng cấp quá.

Tôi lại nghĩ gà đứng gối khụy vào nhau thường đánh kiềng vai và mé khá tốt bởi tôi đang có 1 em chân đứng như vậy. 
K biết con của linh lối có tốt k nhưng con gà mình lối khá tốt bởi thường quấn rất sát k cho đối thủ khoảng cách để ra chân.

Chuẩn đấy H ah. em này lối kín lên đè đánh mé, xuống ép sát càn đẩy chộp hầu. nói chung là lối và đòn em này chơi đc cậu ah
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
nhatvotcotnhichaykeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: hải dương
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatvotcotnhichaykeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 9:05am
gà hầu mé ,thi thoảng co kiềng vai.chân châm năng đòn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.