Tía mu lưng 28

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:28pm
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

Đó là vảy vấn cán.Nhưng bây giờ gà hay nhờ đòn.xem vảy khó mà biết được.phong cốt đẹp.chúc mau bay
Nếu bạn nào theo sách thì em này chơi tốt vấn cán có khai hậu.ok rồi còn gì.ai ở gần xúc đi.
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:31pm

Đó là vảy vấn cán.Nhưng bây giờ gà hay nhờ đòn.xem vảy khó mà biết được.phong cốt đẹp.chúc mau bay
Nếu ai chơi gà theo sách thì em này chơi tốt mà.vấn cán có khai hậu là ok rồi.ai ở gần xúc đi.
Quay lên trên
Vuongbnn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2014
Khu vực: Bắc ninh
Điểm: 54
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vuongbnn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:34pm
Em nói thật chứ nhìn mắt gà anh thế này không cần ra sới chỉ cần hội làng chúng nó đã thi nhau làm thịt bác rồi
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:36pm

Nếu ai chơi theo sách vở thì em này vẫn chơi tốt.Vấn cán có khai Hậu là ok rồi.ai ở gần xúc nhanh còn kịp.
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:42pm
Thế mà nó vẫn sống qua hai mùa lông đó bạn ah!chỉ tiếc là ở xa nhau quá.gần thì bế sang giao lưu rồi.hihi
Quay lên trên
hoanglamduy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Spam

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: QN-BĐ
Điểm: 2102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanglamduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:49pm
 gà khá.lên cho anh em chọn Big grin
Trại nuôi chim trĩ-chim công-gà đông tảo.
Hoàng Lâm Duy.Đt:0932547252

https://www.youtube.com/watch?v=DYLGBnIv8cU&feature=youtu.be
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:56pm
mu lưng thì ổn rồi gà cao rao đẹp giai quá   Love struck  học timgahay  là gà hay ko bằng người ghép khéo  Big hug
Quay lên trên
shmily84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 62
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn shmily84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 12:57pm
gà ở đâu Hưng Yên nhỉ

Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 3:29pm
Gà khá quá mà mọi người chê. Gà này cột 2 mang đánh mé kiềng vai trên ra mồng mặt, xuống thông vỉa luôn. Gà khá chơi được đấy AE
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Kau2pro Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hung yen
Điểm: 194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kau2pro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 3:56pm
Cam ơn các bac gà có gạch tu tối qua rôi, e o ân thi hung yên
Quay lên trên
quochuycntt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/01/2013
Khu vực: TN
Điểm: 168
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quochuycntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 3:56pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Gà khá quá mà mọi người chê. Gà này cột 2 mang đánh mé kiềng vai trên ra mồng mặt, xuống thông vỉa luôn. Gà khá chơi được đấy AE

Múc thôi bác
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 4:38pm
Ban đầu được viết bởi quochuycntt quochuycntt viết:

Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Múc thôi bác
Love struckỞ gần múc ngay, mới mua 1 con của bác nike để tặng thằng ku E ko thì cũng xúc luôn cho nó chơi bác ơi. Big grin
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
huyetlong010289 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/10/2012
Khu vực: HUNG YEN
Điểm: 100
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huyetlong010289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 6:40pm
Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

cái vẩy kia là vảy án thiên hay vấn cán nhể mấy bác hay xem kinh kê
nghe người ta nói ÁN THIÊN  bao tiền cũng bắt, VẤN CÁN  bán không mua
gà cao ráo đẹp
Đúng là đ.b Batting eyelashesBig grin
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 8:05pm
chúc mau bay .
Quay lên trên
tranvankien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranvankien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 8:16pm
có kai quấn cán kìa.lại chân trái nữa. khó bay
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2014 lúc 9:00am
Gà cao ráo đẹp trai!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.703 giây.