buồn vì gà đi dép

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hieugatrunggia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: sóc sơn hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieugatrunggia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: buồn vì gà đi dép
    Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 4:06am
2 tuần vừa rồi ra đi 2 em đều có 3* .1 em trạng 28 gà mình bắt tại sới đền rõm khi em mó ăn thuyết phục trong 5 hồ với nhưng chân dọc mau như máy mà đánh 1 điểm cóc hầu em kia .bực là trận vừa rồi thua em 29 chấp 8phút bịt thì 5 phút đầu mình đã đánh gà họ mất mang ( tuột mỏ đến 3 lần vì gà mào xít quá ko buộc đc mỏ ) đến phút thứ 6 lại tuột mình cho bỏ mỏ luôn vì đã chấp xuông 5 rồi .vào hồ 2 chấp giá 3,4 vì em nó cãi nhưng chân kiềng đau .vào hồ 3 gà mình bị cáo cái nhảy tưng tưng ra ngoài , rửa qua thả vào vẫn đánh nhưng thái độ chỉ muốn phóng đc 2 phút trúng đòn nữa phong luôn .đang cửa trên mà phóng.
em hôm qua mới thực sự điên tiết . trạng 25 ăn 3 cái mà ai xem nó đá đều phải kinh ngạc con gà bởi nó là gà chí chợp vào chặt nó bám đâu cũng đấm đc ra dọc thì bắn 4 ,5 phát mà ko thừa chân nào . trận đầu ăn gà tại hội làng la đánh gà kia có 2 hồ lằm 1 đống trong sới . trận 2 ăn gà mang đến nhà dủ đánh cũng chỉ 3 tập xin bê trận 3 đánh tại đền rõm với gà của đội xe rác mang hà nội lên thì đc 5 hồ chạy kêu . (nhưng thái độ gà mình hơi kém khi vẫn đc đánh ) .hôm qua gọi trạng quanh đc 3 con nhưng sau biết gà mình họ đều né . bực mình mang đi vần bia với gà 26 có 1* nhưng là con gà chịu tải tốt vì là gà 1,5 ăn lên . cũng kịch bản cũ gà bạn gãy toàn bộ trong 3 tập . vào hồ 4 thả gà vào mà gà mình cứ lú em kia đã gãy nhưng gà mình nhường hết thế là nó đá có mấy cái nhảy luôn ko chơi nữa . quá ức chế cả 2 em đánh xong đều có người hỏi mua nhưng mình ko bán mà về gực luôn . đang sôi máu vì đi đâu cũng bị hỏi gà cửa trên mà chạy .ức quá có ảnh 2 em nó nhưng ko post nên làm gì .đúng là gà ko tông đc đánh thì ăn nhanh mà bị đánh cái là té ,chán
Quay lên trên
hoanglamduy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Spam

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: QN-BĐ
Điểm: 2102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanglamduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 5:15am
=))
Trại nuôi chim trĩ-chim công-gà đông tảo.
Hoàng Lâm Duy.Đt:0932547252

https://www.youtube.com/watch?v=DYLGBnIv8cU&feature=youtu.be
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 5:22am
Chơi gà phải biết rõ tông dòng của nó thì mới yên tâm đc chứ bác, mang gà tông gốc chuối ra đá thì có khác nào tự mình đưa mình vào thế.
Sau chữ gà là chữ qué.
Quay lên trên
tia_chan_vang2012 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/09/2013
Khu vực: SS_hanoi
Điểm: 495
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chan_vang2012 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 6:14am
chia buồn bạn nhé.đi bắt gà kiểu này thì nguy hiểm nắm.nên chọn gà của anh em bạn bè trong hội mà chơi.thân chào..
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 7:56am
đá gà sợ nhất trường hợp của bác. thua đau hơn hoạn
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 8:05am
mình cũng có 1 con gà mới vần đc 1 có lần 3 hồ đòn rồi cho nghỉ hôm 3-3 âm vừa rồi hội làng mang đi đá . gà mình cửa dưới ngay khi vừa vào vì đâu ngu nhưng mà em nó cực lì . được cái đầu ngu nhưng chân chưởng toàn 2-3 cái kiềng 1 đến hồ thứ 11 thì 2 con cứ dựa cần vào nhau ko đánh nữa nên hòa :)) gà mình đầu như quả cà chua còn gà đối phương thì đầu vẫn nguyên từ cần trở xuống kiềng thì tím màu đen chứ ko phải là màu đỏ :))
Quay lên trên
quangoanh1983 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Quê lúa
Điểm: 1579
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangoanh1983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 8:16am
Ban đầu được viết bởi quanmnt quanmnt viết:

Chơi gà phải biết rõ tông dòng của nó thì mới yên tâm đc chứ bác, mang gà tông gốc chuối ra đá thì có khác nào tự mình đưa mình vào thế.
Tông dòng có thần thánh phương trời thì bị đòn nào đó đau bất thình lình cũng phải chạyBig grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 8:32am
Ban đầu được viết bởi quanmnt quanmnt viết:

Biểu hiện 1con gà vỡ....Hôm chủ nhật chỗ em có thằng vác con xám chân vàng tía khung bệ dày cần cổ bự lắm, đá với em tía chân vàng...
Hồ đầu em tía vừa bé vừa gày gò bị con xám ra đòn tưởng đi luôn, thỉnh thoảng mới cãi lại vài đòn...
Sang hồ 2 tình hình vẫn thế, xám ra đòn sê-ri 2-3 nhát liền, em là định bảo thằng bạn bê thôi để giữ gà, thằng bạn máu hơi sĩ nên nó kệ, tía rúc đầu trốn đòn, rồi thỉnh thoảng buông ra 1-2 đòn thọc cũng khá, vài lần như vậy bỗng em tía vọt cót-cao su...
Thằng chủ gà xám đang to còi hò hét , tái mặt đuổi theo bắt vào 2-3 lần nữa vẫn phi như ngựa khỏi cót...Big grin

Sau mới biết con này hồi vần đã hơi bị vỡ đòn rồi, do vần với gà già gân hơn....
Tóm lại mua gà khi nhìn nó ngon rồi nhưng đôi khi trong đó cũngcó sự rủi rooooo....Whew!

Chia buồn và làm lại thôi...
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 8:42am
con nào hàng tấn công nhanh cũng đều thế bác ạ..cá nhân cứ khoái cái thể loại có ăn có chịu.đá về nuôi vất 1 tý, nhưng đã đủ lực và ghép đá thì yên tâm.xin chia buồn!
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 9:10am
đá hay mà chạy cũng giỏi hôm trc e coi trận gà nó đánh con kia 7 hồ ngất lên ngất xún lâu lâu cãi lại dc tí đến hồ 7 tự dưng ko đá nữa xoay xoay vọt cót thế là nhiều bố cũng ngất 
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 9:15am
đừng bao h chơi gà yếu chịu mà đánh nhanh,hay thua ngược chỗ này đây,

ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 9:30am
Chia buồn, bạn chắc là chỉ mua gà không đúc gà, mình có 10 năm rồi mà chưa được con nào đây  đâm ra cũng ko buồn làm gì, còn chơi ắt lại còn Duyên lo gì.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 12:14pm
nên đúc rồi chơi bạn trẻ,ko đâu bằng gà nhà đúc ra
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2014 lúc 4:34pm
Đá gà nó hấp dẫn và khó chơi chỗ đó. Dính vài trận thì thay lông nhỡ ngay. Chia buốn với bạn nhưng ai chơi gà cũng bị vài lần màI dont want to see
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.