XÁM KẾT..XÁM HỎA LONG

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 3:20pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

A có nhớ hết tên những con đã trưng bày k.hehe.dự là a thíc xem phim hành động.hehe
yên tâm đi e..37 chưa lãng đâu..
Quay lên trên
MoiTapToe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2013
Khu vực: Lạng sơn
Tình trạng: Offline
Điểm: 171
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MoiTapToe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 3:45pm
Gà bác Timgahay có ai lắc đầu bao giờ đâu ối người gật nhiều quá thành tật rồi kìa cảm ơn bác đã giúp em nhé thank you bác nhiều nhiều
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 3:55pm
Ban đầu được viết bởi MoiTapToe MoiTapToe viết:

Gà bác Timgahay có ai lắc đầu bao giờ đâu ối người gật nhiều quá thành tật rồi kìa cảm ơn bác đã giúp em nhé thank you bác nhiều nhiều
sang mai thay băng..2 ngày là khoẻ
Quay lên trên
MoiTapToe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2013
Khu vực: Lạng sơn
Điểm: 171
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MoiTapToe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 5:44pm
Cách này có áp dụng dc với gà bị gần 2 tháng rồi k bác e nuôi sao mấy con đều bị như vậy hjx
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:04pm
Trông con này có vẻ không phải phu, dòng chí đá, nhiều con ngửa Hoa hồng, có con nào 3 hồ mà Hầu ko ướt chưa A
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:07pm
đẹp hơn gà đi mua Big grin cấc
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:08pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Trông con này có vẻ không phải phu, dòng chí đá, nhiều con ngửa Hoa hồng, có con nào 3 hồ mà Hầu ko ướt chưa A
PHÚT THỨ 10 CỦA HỒ 2...LÀ THẤY HẾT...KAKAKABig grin
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:10pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

đẹp hơn gà đi mua Big grin cấc
ĐẸP HƠN GÀ CHỢ...BÁC THU NHỂ....KAKAKAKA
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:14pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Thế thì chán nhỉ, vài chân tụt cóc hết giá, buồn và nản đấy anh, Ta nói cho ta nghe thôi ( Ko ai vào nữa đâu)
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:14pm
trạng 2,8kg thì hơi lùn anh à
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2014 lúc 7:23pm
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

trạng 2,8kg thì hơi lùn anh à
NHƯNG MÌNH CÓ NHIỀU ƯU THẾ KHÁC E À...Big grin
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/05/2014
Khu vực: buôn ma thuột
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2014 lúc 9:11pm

Ban đầu được viết bởi philong2010 philong2010 viết:

bác này tiền để đầu tư mua gà hết nên không để ý tới chuồng trại thì phải, gà nhìn nét
BẠN LẦM R...KAKAKA...CHỖ CÁC E NÓ NGHỈ NGƠI ĐÂY
https://www.youtube.com/watch?v=qI0SPeMeVK0
vô coi clip mà thấy sướng cho các chiến ke của bác Trí
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2014 lúc 9:17pm
Vãi chú T thế này thì phải bốn nảm người nuôi gà
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2014 lúc 9:20pm
xấu ỉn cho thử coi chưa chắc đã....
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/06/2014 lúc 9:22pm
bác nhiều gà kết quá....ka ka...hà hà....
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 4:12am

Thế thì chán nhỉ, vài chân tụt cóc hết giá, buồn và nản đấy anh, Ta nói cho ta nghe thôi ( Ko ai vào nữa đâu)
tuyệt mật..e nhé...e nó đi Tây Thiên r e..
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 4:35am
Cá nhân mình rất thích cái loại đuôi vổng. Thường bướng lối, chân đánh to đòn.
Sau chữ gà là chữ qué.
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 7:48am
Thấp quá hàng kiềng đốc
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2014 lúc 11:15am
hàng chất lượng.
Đam mê vượt mọi rào cản
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.