- 3 bố con Ô Điên

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nakaja Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/08/2010
Khu vực: quảng ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1056
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nakaja Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2014 lúc 9:03pm
xám trận sau đá uông bí đi mình theo tí.mà hôm nào đá mình gửi bao ít Beer
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: Hạ Long - QN
Điểm: 811
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2014 lúc 9:47am
Ban đầu được viết bởi nakaja nakaja viết:

xám trận sau đá uông bí đi mình theo tí.mà hôm nào đá mình gửi bao ít Beer

- Gà kì tới mình đá cái răm, chân cựa nó hay lắm, mé chật đánh hốc lánh mu lưng , nới rộng đánh hỏng
chằng 3 luôn..

Người sửa: Nike - 25/01/2014 lúc 8:47pm
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2014 lúc 10:54am
xám đá với gà kiến thì nó là mắt chột bạn à. mắt "dân thường" không phải mắt ếch, nhiều người cũng nhầm thưởng.
nhiều con có mắt lấm tấm đen, nhưng gò mắt phải đúng kiểu thì mới gọi là mắt ếch.
bạn mình nó có con gà mắt lấm tấm đen, nhưng gò mắt không đúng kiểu, cứ bảo gà ô chân xanh mắt ếch đánh chết không chạy, cuối cùng cũng chạy trong 10 hồ :)
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2014 lúc 2:33pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

xám đá với gà kiến thì nó là mắt chột bạn à. mắt "dân thường" không phải mắt ếch, nhiều người cũng nhầm thưởng.
nhiều con có mắt lấm tấm đen, nhưng gò mắt phải đúng kiểu thì mới gọi là mắt ếch.
bạn mình nó có con gà mắt lấm tấm đen, nhưng gò mắt không đúng kiểu, cứ bảo gà ô chân xanh mắt ếch đánh chết không chạy, cuối cùng cũng chạy trong 10 hồ :)

- Mình thì mắt j, chân j ko quan trọng..lì ko bằng đòn :))
Quay lên trên
duccanh_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duccanh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2014 lúc 4:09pm
thích nhất e gà xám đầu tiên của anh. kết thật đấy Happy
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2014 lúc 8:44pm
Ban đầu được viết bởi duccanh_tb duccanh_tb viết:

thích nhất e gà xám đầu tiên của anh. kết thật đấy Happy

- con Xám nó đánh mé hay lắm, cựa đâm cực tốt...
- Con mái Bịp của em nở được 6 con : 3 trống, 3 Mái, hon 1 cân rồi bị đi ỉa chết, lây ủa mẹ, hình như nhà em ngày bán à bị dịch đi ỉa hả em??? Từ mẹ lây sang con...
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2014 lúc 3:49pm
Dòng gà nhà bác này đẹp quá
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.