* đầu của mơ tía

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: * đầu của mơ tía
    Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:24pm
mơ tía 10th chiều cao vô đối trạng 3,2kg cho ăn nhiều lên hơi mập đang ép xuống 30-31
gà mới vần đc 2 dạt và hai hồ hơi tình trạng sổ mũi nhẹ
thông tin cặp gà
gà mình mơ chân vàng 3,2 ,gà bạn tía chân trắng 3,2 thấp hơn gà mình chút gà cứng hơn
,cựa dài hơn ,gà mình chưa vỡ đầu cựa thỏa thuận gà mình chấp thành 5p mỏ
hồ 1 và 2 gà bạn bản lĩnh hơn gà mình bị liên tục những đòn kiềng từ đùi trở lên nhưng vẫn bền bỉ với lối đá dọc hầu cộng mé tảng
kết thúc hồ 2 gà mình đứng không vững vì giũa hồ 2 bị chay máu mang bên trái máu chảy đầy mắt ko nhìn thấy gì bị gà bạn tra tấn dã man
kết thúc hồ 2 mang ra làm nước nghĩ là thừa vì gà mình cánh xõa đứng liêu siêu mồm mũi tranh nhau thở không ngờ làm nước xong bắt đầu hồ 3 gà mình đá ngang ngửa gà bạn ăn miếng trả miếng ,đến giữa hồ 3 lợi dụng sơ hở của đối phương gà mình làm cái mé xỏ ngang gà bạn ngọe cần,đc thể em nó xông vào làm cho hai cái tưởng gà bạn chạy nhưng vẫn hồi gà đá tiêp...tg còn lại gà mình như lột xác tra tấn gà bạn với những đòn dọc hầu,mé tảng nổ như pháo cối cuối hồ 3 gà bạn đã gãy cổ nhưng ko xin bê ra làm nước chiến tiếp
vào hồ 4 đc 5p gà bạn ko chịu nổi vì gà mình càng đá càng hay kêu như cắt tiết lợn mà ko chạy nổi
kết thúc trận đấu trong 3 hồ 5p 
đây là hình ảnh em nó sau trận đấu mời ae chém cho vuiHappy

Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:29pm
gà hay rất là bản lĩnh
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:33pm
Ban đầu được viết bởi Thai_veo Thai_veo viết:

gà hay rất là bản lĩnh
cảm ơn bác cũng hú hồn vì so với gà bạn mình bở sức hơn nhiều may kéo lại đôi chân ko thừa cái nào lên tự tin đá, liều hơn nữa là chấp họ 5p mỏWhew!Whew!Whew!
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:34pm
cửa dưới ăn lên tha hồ thóc nuôi em nó,chúc mừng chiến thắng
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:39pm
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

cửa dưới ăn lên tha hồ thóc nuôi em nó,chúc mừng chiến thắng
ae ghép đá thóc nước chuẩn bị cho hội tết thôi bạn ah,nhưng vẫn thấy vui như cup c1Big hug
Quay lên trên
buôn dưa lê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2012
Khu vực: tuyên quang
Điểm: 945
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buôn dưa lê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:40pm
nhìn đã thấy hay rùi + thêm phần trình bày wa hấp dẫn khiến e nó thành 1 ngôi sao sáng giá trong làng giải trí rùi
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:42pm
Ban đầu được viết bởi buôn dưa lê buôn dưa lê viết:

nhìn đã thấy hay rùi + thêm phần trình bày wa hấp dẫn khiến e nó thành 1 ngôi sao sáng giá trong làng giải trí rùi
thanks bác em nó còn phải phấn đấu nhiềuHappy
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:54pm
Chúc mừng chiến thắng! Sau trận em nó vẫn tỉnh queo đấy nhá nhờ!
Kiến trúc sư không bao giờ chết đói
Mà chỉ đói đến lúc chết!
0979665830
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:56pm
gà khá đấy, gà tơ có nét
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 5:58pm
Ban đầu được viết bởi duytonarc duytonarc viết:

Chúc mừng chiến thắng! Sau trận em nó vẫn tỉnh queo đấy nhá nhờ!
hjhj đây là sau trận 2h đồng hồ nhé bạn, đá xong có viêc đi luôn lên ko chụp đc lúc mới xong trận em nó mệt nhừ vì chưa đủ pinWhew!
Quay lên trên
omatcoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2014
Khu vực: bacgiang
Điểm: 122
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omatcoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 6:14pm
hayBig hug
Quay lên trên
ngohongphong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: hải phòng
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngohongphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 7:05pm
gà mắt ko lỳ.kém chịu
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 8:08pm
Ban đầu được viết bởi ngohongphong ngohongphong viết:

gà mắt ko lỳ.kém chịu

đừng phán con gà kém chịu hay không khi chỉ  nhìn đôi mắt của nó.
chúc mừng chiến thắng nhé.
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
ouotchanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ouotchanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 8:21pm
Chúc mừng một em gà bản lĩnh! Ko có bản lĩnh chắc bước từ hồ 2:))! Thế mà bạn kia nói ko lỳ và kém chịu
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 9:07pm
Ban đầu được viết bởi ngohongphong ngohongphong viết:

gà mắt ko lỳ.kém chịu
hjhj thông báo với bác trước khj đá em nó vẫn bị cảm cúm nhé, nước mắt nước mũi chảy dòng dòngBig hug
Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 9:15pm
Xin chúc mừng! tương lai vời vợi đang chờ đón em nó!
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2014 lúc 9:21pm
Ban đầu được viết bởi ouotchanvang ouotchanvang viết:

Chúc mừng một em gà bản lĩnh! Ko có bản lĩnh chắc bước từ hồ 2:))! Thế mà bạn kia nói ko lỳ và kém chịu
thanks bạn em này bị đánh càng đau thì lại càng cáu,đá nó đc 1 cái thì ó cho 3 cái vào mồmBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.