Chân hơi yếu lực- nhờ các bác giúp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Việt Trì
Tình trạng: Offline
Điểm: 89
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chân hơi yếu lực- nhờ các bác giúp
    Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:24pm
Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi, em mua một chú gà của ông anh giá 900k, nhà bác ấy nuôi cùng gà ta cho ăn cám tăng trọng. Gà 7tháng 2kg8, thử chân thấy rất mau đòn, nhanh đầu nhưng chân đánh không có lực. Hai trận đầu thử đòn thấy toàn bắt tảng, gà đối phương đánh mé đen hết đầu. đã hơn 1 tháng hôm nay thử lại thấy gà toàn ôm đấm, gà họ đánh dọc bị đen hết hai xương kiềng cổ. Tuy nhiên chân gà em vẫn thấy yếu, không có lực. Em muốn hỏi chân gà yếu như vậy do dòng gà hay do nuôi cám tăng trọng hay gà chưa đủ lực, em chăm nó hơi gầy, chưa được béo tốt lắm. Thứ hai là lối đá của gà em có triển vọng gì không ạ ?
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 2:32pm
Tích cực đẩy hơi chạy lồng, chăm tốt.
Gà còn non còn có thời gian chăm chút mà!

Kiến trúc sư không bao giờ chết đói
Mà chỉ đói đến lúc chết!
0979665830
Quay lên trên
quoccuong1405 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/09/2012
Khu vực: Buôn Ma Thuột
Điểm: 510
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quoccuong1405 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 3:12pm
chạy lồng luyện thể lực tốt nhất.bác cho ăn theo chế độ mấy ông tập tạ cho lên cơ bắp là chân đánh khỏi chêBig grin
Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 5:40pm
ăn theo chế độ ấy, tập theo chế độ ấy thì thành Lý Đức, ha ha ! có bác nào luyện được thiết sa cước cho gà chưa ?
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 8:44pm
con gà của mik mới cho cũng bị như thế
thậm chí còn tồi tệ hơn ( buộc dây ở chân + ăn cám và bỏ bữa thường xuyên )
mik về nuôi chuyển xang chế độ ngay ăn tươi hàng ngày ( gân bò , thịt chó , lươn....)
mỗi sáng và chiều mik cầm con gà tung lên 30cm từ 10,15 cái ) xem gà tung lên lúc chạm đất đứng vững thì tiếp tục nâng số lần lên
kêt hợp chạy lồng mỗi trưa . gà như này bạn mà vần hơi sâu dễ đi lắm....
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 9:03pm
đánh người ta đen hết đầu đen hết cổ mà còn bảo o có lực là sao ? gà yếu thì ít đòn chậm xoay,đòn lợt phợt chứ
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 10:25pm
thì đánh mãi 1 chỗ nó tím thịt bác ạ ! Đúng ra như gà khác với đòn như thế thì phải bầm dập chảy máu ra, thậm chí nằm luôn. Gà em chỉ lên chân được mấy cái đầu thôi, về sau chân yếu lắm.
Quay lên trên
NumberOne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 303
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NumberOne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2013 lúc 8:18pm
Thả gà ra vườn rộng 1 thời gian sẽ cải thiện đc đáng kể đấy.Thêm nữa là nhồi gà mỗi ngày 2 lần vào buổi sáng và chiều tối mỗi lần khoảng 5-10p bạn nhé ok men.Chúc bạn thành công

Người sửa: NumberOne - 06/12/2013 lúc 8:21pm
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2013 lúc 8:22pm
Chơi gà là ko nóng vội dc,cứ chăm sóc,vần vỗ,r sẽ có kq,hiếu thắng là hỏng gà
Quay lên trên
cunkeo812 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2007
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cunkeo812 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 12:15am
đeo chì vào chân rồi cho chạy lồng...
Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2014 lúc 2:19am
Tình hình là em vừa thử gà hôm chủ nhật. Đã có tiến bộ chút ít cá c bác ạ! Cảm ơn các bác rất nhiều.
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2014 lúc 6:41am
- mMinhf có con gà cũng yếu gân gối, vẫn đã tập thể lực, ăn uống sung túc, vì nó là con gà "Rất kết của mình", gà 11 tháng mà mơi vần vần hơi 01 hồ, thả mỏ 05 phút là lần 01. lần 02 bịt miệng gà phu cho nó tẩn 15 phút, lần 03 xây 18 phút thả mỏ 02 phút thấy ok thì vô nước xây thêm 15 phút, thả mỏ 05 phút . đánh vơi con gà hơn 03 lạng, cao hơn nhưng mới 09 tháng, và mình biết gà mình sẽ hơn mọi thứ...vậy mà hôm nay gà mình lại Đi lắc nhắc....buồn nhưng cũng đã muộn......dù rất kỷ tính..nhưng người tính ko bằng trời tính...."Nuôi Gà Quá Khó"
+ Clip thả mỏ anh em xem và chia sẽ nha
http://www.youtube.com/watch?v=_vjEVtLDypY
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.578 giây.