Gà 5 tháng ăn ít có phải do căng quá

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà 5 tháng ăn ít có phải do căng quá
    Ngày đăng: 29/11/2013 lúc 7:08pm
Mình có con gà 5 tháng . CỨ cho đi đánh mấy phút về thì nó ăn như choá . Nhưng chỉ được mấy hôm lại ăn ít . CHiều này định cho đi đánh 1 tí về cho nó ăn . Mang gà đến thì ông bạn ko có nhà cho nó thử với con gà = chạng thìo nó đánh . Nhưng có con gà hơn nó khoảng 2 tháng nó thấy sợ ko dám đánh. MAng ra thử lại với con kia lại đánh . Gà của mình đang đâm lông cổ rất nhiều . Mọi người tư vấn giúp cách cho nó ăn nhiều với . Sợ mang đi đánh nhiều nó vỡ gà thì toi ^ - ^
Quay lên trên
duongak Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/09/2013
Khu vực: QN - HB - HN
Điểm: 302
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongak Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2013 lúc 7:34pm
Cho ăn ít mồi đi bạn ạ , ăn đúng giờ , nó mà ko ăn nữa là bỏ thức ăn ra luôn , đến đúng giờ hãy cho ăn . Cho nó ăn nhiều mồi quá là ko ăn thóc đâu . tẩy giun cho nó nữa nhé !

Quay lên trên
dongsongbac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/02/2013
Khu vực: Vườn địa đàng
Điểm: 64
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dongsongbac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2013 lúc 9:59pm
cho ăn đúng giờ là được bạn đừng cho đá nhau nữa hỏng hết gà.
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/11/2013 lúc 5:56pm
con gà trên ảnh của bác giống con gà hiện tại của tôi quá khác cái mào^ -^ . Ngày cho ăn 2 bữa rồi 8h và 4h , ăn xong bỏ thóc ra luôn chỉ để nước lại thôi. Mà mình tẩy giun khi nó được 1,1kg rồi . Giờ có phải tẩy lại nữa ko ? xin cảm ơn
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/11/2013 lúc 6:31pm
Chắc nhốt nhiều quá, gà non nhốt nhiều nó buồn, chán, đi đánh nhau về vui thì mới ăn, thả ra cho nó tung tăng ^_^
Quay lên trên
cunkeo812 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2007
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cunkeo812 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/11/2013 lúc 11:46pm
lười ăn làm mấy viên B1
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2013 lúc 7:41am
nuôi trên tầng 3 thả ra cho nó tung tăng sợ nó quá đà phi xuống đất thì lại 1 nồi thịt luộc mất ^ - ^
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 7.203 giây.