TÍA 4 THÁNG ĐẠI GIÁP 2 CHÂN.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 6:57pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

chuyển luôn cả đàn cho đỡ phải hỏi nhiều bác ak Big grin
Big grinBig grinBig grin em nó thích thì gởi cho nó chơi chứ biết sao giờ em.không chuyển nó giận.
An Nhơn Bình Định
Dt: 0906312783
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:00pm
Cái ông trí này tham lắm, anh cứ khoe là hắn tóm liền. chuyển luôn cho e 1 con nhé...hehehe. a trí có mà e ko có là em thuê ng vào tóm cả trại của anh đấy...Tongue.
***Thế gian muôn sự tại trời***
***Thắng,thua do phận ai nào dám than***
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:03pm
các bác cho e vào đội với , toàn gà đẹp 
truongth
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:06pm
MÊ GÀ và MÊ GÁI...hết..hahahaha
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:21pm
Ban đầu được viết bởi truongth truongth viết:

các bác cho e vào đội với , toàn gà đẹp 
anh em tất cả ấy mà.
An Nhơn Bình Định
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:22pm
Ban đầu được viết bởi doanlinh87 doanlinh87 viết:

Cái ông trí này tham lắm, anh cứ khoe là hắn tóm liền. chuyển luôn cho e 1 con nhé...hehehe. a trí có mà e ko có là em thuê ng vào tóm cả trại của anh đấy...Tongue.
Anh không có trại,anh chỉ đam mê nuôi gà thôi.
An Nhơn Bình Định
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:25pm
a trí bắt cho e 1 con nhé :)
Quay lên trên
lucdinhpro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/11/2012
Khu vực: quảng oai_bavì
Điểm: 1455
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:25pm
đuổi hình bắt bóng àh bác. chụp ảnh kiểu này thì bó tay bác
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:26pm
Ban đầu được viết bởi GA_NOI_BINH_DINH GA_NOI_BINH_DINH viết:

Ban đầu được viết bởi doanlinh87 doanlinh87 viết:

Anh không có trại,anh chỉ đam mê nuôi gà thôi.

Cứ gọi là trại cho oai...hehe.anh còn chưa kiếm cho e 1 con chơi tết đấy nhé
***Thế gian muôn sự tại trời***
***Thắng,thua do phận ai nào dám than***
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 7:34pm
Ban đầu được viết bởi lucdinhpro lucdinhpro viết:

đuổi hình bắt bóng àh bác. chụp ảnh kiểu này thì bó tay bác
Gà con anh gởi cho Ba vợ anh nuôi,chiều tối mới bắt được tại vì nó nhát quá.Sẵng điện thoại chụp đôi chân khoe với anh em.Trời tối quá nên chụp đại vài tấm.
An Nhơn Bình Định
Quay lên trên
lytieulong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: ninh thuan
Điểm: 234
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lytieulong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 8:11pm
Cool mắt mình đã cận mà xem hình này nữa thì.......chắc phải dùng linh cảm thôi.kaka
Quay lên trên
nguyenanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2013
Khu vực: sơn tây
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 8:24pm
ảnh tối quá
Quân tử thì phòng thân Tiểu nhân thì phòng bi
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 8:30pm
bác này nhiều gà đẹp thật
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 8:50pm
ảnh chụp nét quá
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2013 lúc 8:56pm

Big grinBig grinBig grin em nó thích thì gởi cho nó chơi chứ biết sao giờ em.không chuyển nó giận.
chính thức là e giận bác rồi đấyAngry
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2013 lúc 11:03am
Ban đầu được viết bởi hải còi hải còi viết:

chính thức là e giận bác rồi đấyAngry
Còn con Xám 2 hàng trơn đẹp em à,đừng giận nhé!Anh em không mà.
An Nhơn Bình Định
Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2013 lúc 11:14am
Vừa rồi tin lut trong bình định. Khu nhà anh hiệp có bị sao không? Nhìn chân em này cũng đoán được là con của tía 11* rồi. cặp chân nhìn Giống bố. 
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2013 lúc 11:25am
2 đại giáp thì thèm rồi
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2013 lúc 11:45am
Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

Vừa rồi tin lut trong bình định. Khu nhà anh hiệp có bị sao không? Nhìn chân em này cũng đoán được là con của tía 11* rồi. cặp chân nhìn Giống bố. 
Cảm ơn em đã hỏi thăm,chỗ anh ỡ thì không sao em à.còn dưới quê thì lũ lụt ngập nhà ngập cữa,có nhà thì do nước lũ về xoáy đổ nhà em ơi.
An Nhơn Bình Định
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2013 lúc 12:01pm

Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

Cảm ơn em đã hỏi thăm,chỗ anh ỡ thì không sao em à.còn dưới quê thì lũ lụt ngập nhà ngập cữa,có nhà thì do nước lũ về xoáy đổ nhà em ơi.

Người dân miền trung khổ quá. Thiên tai liên tục. Hôm rồi cty e nó kêu gọi đóng mỗi người 1 ngày công để quyên góp cho đồng bào miền trung, rồi tổ dân phố cũng thu tiền. E chẳng tiếc ngày công hay tiền bạc gì nhiều. Chỉ sợ ko đến đc tay người dân vì chắc chắn còn nhiều tiêu cực lắm.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.