MƠ TÍA MÈO ĐỘ ĐẦU! (Clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Tình trạng: Offline
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 2:00pm
Ban đầu được viết bởi Maidam Maidam viết:

Ban đầu được viết bởi XamHong XamHong viết:

THANKS TẤT CẢ AE ĐÃ CHÚC MỪNG NHÉ  Big hug
to:SL_HTC Xem...    : Clip anh  Hiếu [ hiêpsĩmù ] quay , chắc chưa đưa lên được chú à .
Đá éo gọi anh, vừa tối hôm trước ông em Ánh còn sang hỏi anh xem có con nào ghép đá chơi. CHiều hôm sau gọi điện hỏi lại bao g thì đá đc để mềnh gọi trạng thì báo vừa ăn xong. híc híc
Em định để dành chủ nhật , hôm trước còn cho chạy lồng , hôm sau còn phơi nắng từ sáng đến đúng lúc mang đi ghép đá , chẳng kịp thông báo ae . Thế mà em xuống đến nơi đã thấy chú em ÁNH ĐEN đón ngõ trách móc rồi .
Em đút luôn tí bao vào mồm ông ấy  cho im chuyện Big grinKì tới ra được em alô anh  .
Ăn nhàn như thế chắc nhanh đá đc thôi. Lần sau đá đc alo cho anh nhé.
Vâng Happy
THẰNG E VÀO CHÚC MỪNG MÀ KO THẤY Ý KIẾN GÌ,CÓ CHÚT BUỒN NHẸBig grin
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Điểm: 1585
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 2:05pm
Ban đầu được viết bởi omattrang29 omattrang29 viết:

to:SL_HTC Xem...    : Clip anh  Hiếu [ hiêpsĩmù ] quay , chắc chưa đưa lên được chú à .
Đá éo gọi anh, vừa tối hôm trước ông em Ánh còn sang hỏi anh xem có con nào ghép đá chơi. CHiều hôm sau gọi điện hỏi lại bao g thì đá đc để mềnh gọi trạng thì báo vừa ăn xong. híc híc
Em định để dành chủ nhật , hôm trước còn cho chạy lồng , hôm sau còn phơi nắng từ sáng đến đúng lúc mang đi ghép đá , chẳng kịp thông báo ae . Thế mà em xuống đến nơi đã thấy chú em ÁNH ĐEN đón ngõ trách móc rồi .
Em đút luôn tí bao vào mồm ông ấy  cho im chuyện Big grinKì tới ra được em alô anh  .
Vâng Happy
xIN LỖI EM NHÉ ! EM THAY NICK LÊN TỤC ANH CHƯA KỊP TÌM HIỂU , GIỜ THÌ BIẾT RỒI Big hugTHANKS NHÉ Happy
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 2:07pm

Vâng Happy
xIN LỖI EM NHÉ ! EM THAY NICK LÊN TỤC ANH CHƯA KỊP TÌM HIỂU , GIỜ THÌ BIẾT RỒI Big hugTHANKS NHÉ Happy
HEHE.E ĐÙAMÀ.LÀM GIFMAF LẠI PHẢI XIN LỖI E NHÉ.MAI E CẦM BỊP LÊN SƠN LA.A CÓ ĐI KO AE ĐI CHO VUI
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 2:09pm
Ban đầu được viết bởi leducanh11 leducanh11 viết:

Chúc mừng anh và dong mèo!
OK , THANKS EM Happy
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 2:14pm
dòng mèo toàn chiến kê chúc mừng các bác
Quay lên trên
Daga_TB Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 309
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Daga_TB Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 3:33pm

Ban đầu được viết bởi Daga_TB Daga_TB viết:

Họ nhà mèo chân tởm thật, chúc mừng anh V nhé!

Thank chú ! chúc mừng con gà là ok rồi , riêng  anh thì chưa dám nhận vì còn rất nhiều đóng góp của ae nữa Big hug
Lần sau ko dc bỏ rơi em đâu nhé...! Phải nói là chúc mừng 2 thầy trò mới đúng. 
Nghĩ tới chú mái ô mà thấy nao lòng quá anh V àhCrying
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 5:55pm

Cố đợi vậy, bác ấy có sang bên này sinh hoạt ko anh?
http://upanh.com/view/?id=avad3i1j9tl -
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 6:03pm
biết khi nào sở hữu đc em mái mèo nhỉDrooling
mình chỉ khoái đúc thôi. chúc mừng mèo mơ nhé.
Quay lên trên
moibatdauchoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/11/2012
Khu vực: ba vì-hà nội
Điểm: 1070
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn moibatdauchoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 6:27pm
nuôi gà như bác này thích thật 4 con thì thành đạt cả 4 
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 6:55pm
Ban đầu được viết bởi SL_HTC SL_HTC viết:

Cố đợi vậy, bác ấy có sang bên này sinh hoạt ko anh?
Hình như ở bên gà nòi thì phải em à .

Cảm ơn tất cả ae nhiều nhiềuBig hugBig grin
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 7:05pm

Chú gỡ cái ảnh có con bốn chân đi , xấu hổ bạn xem bây giờ Big grin
Có cái gì hot ở đây vậy cho e xem lại bốn hay năm đê Big grin
http://upanh.com/view/?id=avad3i1j9tl -
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 7:06pm
hình như là tía sao chúc mừng em Big hug
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 7:11pm

Con gái con đứa chẳng ý tứ gì hết , cứ chổng đít vào màn hình che hết cả con Mơ mèo .
Chú còn muốn xem không ? để anh mật thư cho Big grin
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 7:15pm

Con gái con đứa chẳng ý tứ gì hết , cứ chổng đít vào màn hình che hết cả con Mơ mèo .
mật thư e xem
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 7:51pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

hình như là tía sao chúc mừng em Big hug
Đúng rồi bác ạ , thanks bác .
Quay lên trên
Maidam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Maidam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 7:59pm

mật thư e xem
Tiếc gì chú đâu , anh gửi rồi đấy Smug
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 8:03pm
đôi mắt sáng thế
Quay lên trên
CuongEuro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2012
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 2282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CuongEuro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 8:12pm
cứ mèo là thích rồi,chúc mừng bác !~
Thị Xã Thái Hòa
Tỉnh Nghệ An
ĐT:0985474785 (Cường) 28t
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 8:22pm
em có con ô màu chân này đang ko thích lắm, nhìn thấy con mèo này lại có hứng chăm. hihi
Quay lên trên
maga268 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 34
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maga268 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 8:39pm

to:<span id="userPro17" ="msgsidepro"="" title="Xem..." style="line-height: 15px;">SL_HTC Xem...</span><span style="font-size: 11px; line-height: 15px; : rgb254, 253, 251;">    : Clip anh  Hiếu [ hiêpsĩmù ] quay , chắc chưa đưa lên được chú à .</span>

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.