muốn mua gà mái về gây dòng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2013
Khu vực: vĩnh phúc
Tình trạng: Offline
Điểm: 59
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: muốn mua gà mái về gây dòng
    Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 4:35pm
do vài năm trước có dich cúm gia cầm nên đàn của e chết hết,bỏ gà đk thời gian khá dài rồi bây giờ có chút vốn mình muốn mua 1 con mái về nuôi lấy dòng,bác nào thương e có gà mái dòng hay thì bán cho e 1 con. đăng khá nhiều bài rùi mà vẫn chưa tìm đk e nào ưng ý 

Người sửa: lamdaohoa - 30/10/2013 lúc 4:37pm
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 5:54pm
bác uông bí quảng ninh có nhiều mà
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 6:08pm
nhung ma k du tien mua
Quay lên trên
Thang fighting cock Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2013
Khu vực: from Farmer
Điểm: 1496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thang fighting cock Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 7:11pm
Bạn cố hỏi nhiều A,E trên diễn đàn có Gà hay đấy . Vấn đề là nói sao để họ bán cho với giá hợp lý , phù hợp với khả năng Kinh tế của bạn .
Mr: Thắng
Đời thay đổi Khi chúng ta thay đổi.
Quay lên trên
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: Thái BÌnh
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 7:13pm
Ban đầu được viết bởi Thang fighting cock Thang fighting cock viết:

Bạn cố hỏi nhiều A,E trên diễn đàn có Gà hay đấy . Vấn đề là nói sao để họ bán cho với giá hợp lý , phù hợp với khả năng Kinh tế của bạn .
câu này chuẩn đấyBig grin bạn có gà mái tốt mà giá hợp lý không để mình emBlushing

Người sửa: vanvuluongdo - 30/10/2013 lúc 7:13pm
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 7:20pm
Có mua mái thịt ko bác, chả pit co ra gì ko nữa :))
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 8:09pm
chúc em sớm mua được gà ưng ý  nói chung chú phải bỏ công ra nhiều mới được con mái ưng ý
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 8:45pm
a,e trong hội biết ai có gà dòng hay mách e vs nhé.thankl
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 8:54pm
Ban đầu được viết bởi lamdaohoa lamdaohoa viết:

a,e trong hội biết ai có gà dòng hay mách e vs nhé.thankl
Chúc bạn may mắn ^^ Không ai có gà hay mà lại nhận ..."Mình có gà hay nè , mua không " ^^

Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
cherry Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/10/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 329
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cherry Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 10:53pm
có con mái dòng hầu mé mang tai, oah như điện!
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 11:57pm
cho m xem ảnh đi bạn
Quay lên trên
lemanhhung3168 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2013
Khu vực: Vinh Phuc
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lemanhhung3168 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 7:04am
Dòng mái này được k bạn:http://www.ganoi.com/langganoi/viewtopic.php?t=83177
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 8:17am
Cái avata khó trôi ghê Big grin nhiều anh em đang kị mà lại chềnh ềnh lên như thế thì đúng là khó của NAm Cường rồi
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
anhsangtim Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2012
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhsangtim Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 8:35am

cho m xem ảnh đi bạn
Mình ở Bình Dương. Bạn có quen nhà xe nao không?. Nếu được mình sẽ tặng bạn con gà mái.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:39am
công nhận cái avatar của chủ tôp đẹp thật,anh em nom mà ko dám giao lưu nữa,Big grin
bạn ở xa quá,minh có nhưng bán tại nha,ko thích vận chuyển gì
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 1:38pm

nhung ma k du tien mua
để tôi chụp anh gửi cho,ok thì múc,1t,hjjjjjjjjjjđang chán đúc,h nhiều quá mà gửi mẹ vợ lên hơi nản
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:02pm
bạn ở chỗ nào VP thế? có gần Chi Đông Quang Minh về đây nhiều gà hay nhưng mái thì muốn mua hơi khó đấy!
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:29pm
bác lại dọa e,e có làm j đâu
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:31pm
Ban đầu được viết bởi linh_nguyenhn83 linh_nguyenhn83 viết:

bạn ở chỗ nào VP thế? có gần Chi Đông Quang Minh về đây nhiều gà hay nhưng mái thì muốn mua hơi khó đấy!
e ở tam dương,khó nhưng chắc vẫn có ng bán chứ bác
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:32pm
Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

nhung ma k du tien mua
để tôi chụp anh gửi cho,ok thì múc,1t,hjjjjjjjjjjđang chán đúc,h nhiều quá mà gửi mẹ vợ lên hơi nản
ok.bác gửi mt cho e nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.187 giây.