muốn mua gà mái về gây dòng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bách trù 93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: chương mĩ
Tình trạng: Offline
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bách trù 93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: muốn mua gà mái về gây dòng
    Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 7:59pm
[QUOTE=tiachanvang_hn]Bạn sang Đan Phượng - Hà Nội . Mình Kỷ Niệm Bạn con về gây dòng.
SĐT của mình : 0165 3333 812.
Alo : Mình chỉ đường cho

hehe hôm nào em qua đan phượng vô nhà anh chơi thì tặng em con mái nhé về ae giao lưu
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2013
Khu vực: vĩnh phúc
Điểm: 59
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2013 lúc 9:20am
Ban đầu được viết bởi tiachanvang_hn tiachanvang_hn viết:

Bạn sang Đan Phượng - Hà Nội . Mình Kỷ Niệm Bạn con về gây dòng.
thanks anh, nhưng giờ e bận học quá ko đi đk,phải tầm hơn 1 tháng nữa
Quay lên trên
tiachanvang_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2013 lúc 2:36pm
Bạn sang Đan Phượng - Hà Nội . Mình Kỷ Niệm Bạn con về gây dòng.
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 5:14pm
Ban đầu được viết bởi anhsangtim anhsangtim viết:

Mình chỉ gởi được từ Sài Gòn đến Ninh Hòa tỉnh Khánh Hòa thôi. Nếu bạn quen nhà xe nào ở bến xe Miền Đông Tp. HCM thì cho mình biết. Mình sẽ gỡi cho bạn.
rất cảm ơn anh nhưng e ko quen nhà xe nào
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 5:12pm
Ban đầu được viết bởi chaien06 chaien06 viết:

Nếu bạn thích qua nhà tôi nhà nhiều gà . Dòng gà nhà mình kiềng vai và hầu kiềng, tôi là người thích sưu tập dòng gà hay, tôi mới về đc mấy ngày nếu thích mật thư tôi đang có mấy con bịp chân vàng độc biên vảnh mỏng. Chúc vui vẻ
a ở đâu ạ
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 4:27pm
Ban đầu được viết bởi vuong_xoan8x vuong_xoan8x viết:

có gà mái ô đen chân trắng, bịp chân xanh 2 chân có cựa dài 1,5cm do mua alo 0913945030
cho xem anh đi bác
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2013 lúc 11:54am
bác yêu cầu thế nào thì nói ra cho ae biết để ae còn biết đường mà cung cấp cho bạn chứ
Quay lên trên
phuongtien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2013
Khu vực: thái bình
Điểm: 140
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuongtien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2013 lúc 11:50am
Ban đầu được viết bởi lamdaohoa lamdaohoa viết:

nhung ma k du tien mua
mái dòng hay thì phải nhiều tiền chứ ít thì chỉ có ng quen để cho thôi bn
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2013 lúc 8:09am
ô mơ mái tốc độ đầu mặt 2,0kg- vừa xuống ổ được 1 ngày. chuyển nhượng 1,1 bao vận chuyển. Batting eyelashes
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2013 lúc 7:58am
sướng nhất bác nhá. rất nhiều ý kiến cho bác chọn
Quay lên trên
trantien206 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantien206 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2013 lúc 11:22pm
Mình có ít gà mái cả đang đẻ và gà tơ 7 tháng nhưng không có điều kiện nuôi nên giải tán đàn gà.
http://gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=39037 - http://gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=39037
Bạn rảnh thì mai CN qua mình chơi, không bắt thì coi như ae gặp gỡ, giao lưu.
Mình bên Nam Sơn - Sóc Sơn
Sdt của mình: 0976 317 009
Quay lên trên
chaien06 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/08/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 890
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaien06 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2013 lúc 8:11pm
Nếu bạn thích qua nhà tôi nhà nhiều gà . Dòng gà nhà mình kiềng vai và hầu kiềng, tôi là người thích sưu tập dòng gà hay, tôi mới về đc mấy ngày nếu thích mật thư tôi đang có mấy con bịp chân vàng độc biên vảnh mỏng. Chúc vui vẻ
Quay lên trên
anhsangtim Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2012
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhsangtim Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2013 lúc 6:22pm
Mình chỉ gởi được từ Sài Gòn đến Ninh Hòa tỉnh Khánh Hòa thôi. Nếu bạn quen nhà xe nào ở bến xe Miền Đông Tp. HCM thì cho mình biết. Mình sẽ gỡi cho bạn.
Quay lên trên
ngochb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/03/2012
Khu vực: Đang cập nhật
Điểm: 145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2013 lúc 7:58pm
mình có 2 con mái dòng gà nhà uongbi_quangninh.dòng gà phá cốt.bạn muốn thì qua mình xem.1con bịp chân xanh.1con ô chân đen.vùa đẻ lứa so.mình ở liên bảo
Quay lên trên
nhatxac118 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/04/2013
Khu vực: Miền núi
Điểm: 1111
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatxac118 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2013 lúc 9:06am
chúc bác mau tìm được gà
Quay lên trên
vuong_xoan8x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1.28/11/2014bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/09/2013
Khu vực: BAC GIANG
Điểm: 51
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuong_xoan8x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2013 lúc 8:42am
mua ô với bịp chân xanh ko a oi 0913945030

Quay lên trên
vuong_xoan8x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1.28/11/2014bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/09/2013
Khu vực: BAC GIANG
Điểm: 51
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuong_xoan8x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2013 lúc 8:41am
có gà mái ô đen chân trắng, bịp chân xanh 2 chân có cựa dài 1,5cm do mua alo 0913945030
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:48pm
Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

nhung ma k du tien mua
để tôi chụp anh gửi cho,ok thì múc,1t,hjjjjjjjjjjđang chán đúc,h nhiều quá mà gửi mẹ vợ lên hơi nản
ok.bác gửi cho e xem ảnh đi
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:47pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

công nhận cái avatar của chủ tôp đẹp thật,anh em nom mà ko dám giao lưu nữa,Big grin
bạn ở xa quá,minh có nhưng bán tại nha,ko thích vận chuyển gì
cảm ơn bác đã ghé thăm.hi chẳng có cái j để gây ấn tượng nên e phải up cái ảnh đó lên ak\
Quay lên trên
lamdaohoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamdaohoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:41pm
Ban đầu được viết bởi anhsangtim anhsangtim viết:

cho m xem ảnh đi bạn
Mình ở Bình Dương. Bạn có quen nhà xe nao không?. Nếu được mình sẽ tặng bạn con gà mái.
a có gửi đk lên bến mỹ đình or giáp bát đk ko ạ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.187 giây.