anh em cẩn thận với thằng PhuNam ở KonTum nha

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 5>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2013
Khu vực: tây nguyên
Tình trạng: Offline
Điểm: 134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: anh em cẩn thận với thằng PhuNam ở KonTum nha
    Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:00pm
Sinh viên nghèo thi rớt TN,mong muốn vương lên nhờ nuôi gà nòi,sau đây là 1 số gà mái của nhà,anh em ưng ý thì mình giao lưu,con nào xấu hoặc ko ưng ý anh em góp ý,em xin cúi đầu vạn lần xin nghe để lấy kinh nghiệm
1/mái nhạn chân trắng,mỏ trắng,mắt ếch cựa dài nhưng em đã cưa rùi nó vô ấp cứ làm bể trứng,gà đã đc 4 niên,mái dòng của nhà,trước đúc gà cha là ngũ sắc chân trắng,mẹ là ô chân xanh mắt ếch ra đc mổi con này là nhạn nên dữ lại nui ko ngờ hiệu quả cao,nở ra con toàn tía chân trắng,ô chân trắng đá rất hay,dòng gà cứng trên ôm đấm...chân bị hầu ăn( em nghe các cụ bảo thế chứ cũng ko bik sao)nó bị gì mà có mấy cục trắng trắng ăn lần ăn mòn sach vảy vi,hàng độ hàng biên cũng trơn tru ko thấy đc vảy,nở ra con nó cũng có vài con giống vậy nên em đã để làm giống,ra con trạng cỡ 2k6 2k7,nay nhương lại anh em với cái giá rất chi là rẻ là :2tr bao VC
2/mái ó bông chân trắng,đúc gà chân vàng nhạt hoặc chân trắng ra 90% gà con chân trắng hết,dòng gà cưa đè 2 mang đá mã kỵ,bắt của chú sáu ở tây sơn bình định hùi còn bé xíu 400k nay đã đc 3 niên,ra con trạng hơi bé cỡ 2k55 2k6,nay nhượng lại anh em với giá :1tr5 bao VC
3/mái ó chân trắng,con này cũng giống em số 2,nở con toàn chân trắng 2 hàng trơn,dòng gà cưa đè 2 mang....vào vai ra mé...mé mé...con rất tuyệt vời,gà mái này nở đã nhìu lứa,lứa lớn nhất đã có con đi bắc và ăn độ,gà nở con ra trang 2k7 2k8,gà con lông rất đẹp,chuyển lại cho anh em giá 1tr3 bao vc
4/mái ô chân xanh mắt ếch ,trạng khủng Long,gà mẹ mà 3k9,nở con ra mới bik gáy đã 3kg,dòng gà này chuyên ôm đấm,đấm cái nào thì rêm cái đó nhan,giá em nó là 1tr cho ai thik trạng khủng long
5/con lại 1 số em mái nhánh ó ô trong hình anh em xem đc thì alo nhé

mình xin đảm bảo tông dòng,sức khỏe,đòn lối của gà

SDDT cua minh:01645724480,minh tên Quang
https://www.facebook.com/profile.php?id=100006661000086&sk=photos&collection_token=100006661000086%3A2305272732%3A69&set=a.1392292041002816.1073741833.100006661000086&type=3&uploaded=27
bác nào đi qua up hộ em,em sẽ fix nhiệt tình khi mua gà của nhà em...em xin chân thành cảm ơn
LỪA ĐẢO KIỂU NÀY THÌ CŨNG K MANG LẠI TỐT ĐẸP GÌ TRONG CUỘC ĐỜI ĐÂU BẠN MINH QUANG AH. BÁC CẢ DUYỆT HỘ E BÀI NÀY NHA
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:03pm
có bạn nào lỡ đặt tiền mua gà với bạn PhuNam này rồi thì cũng đừng buồn nha, tiền có thể làm ra nhưng vì mấy đồng mà bạn ấy bán cả nhân cách với giá bằng con gà, thôi thì a e nào giống mình thì coi như mình làm từ thiện vậy 
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:07pm
chẳng hiểu ông này muốn nói cái j 
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:14pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

chẳng hiểu ông này muốn nói cái j 
ah mình post bài trên mục này để a e trong diễn đàn cẩn thận việc mua bán gà thôi. mới bị thằng này lừa xong. a e nào cùng cảnh ngộ thì ghé qua chém xíu. hjhj
Quay lên trên
thichgada1008 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: quan go vap
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thichgada1008 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:23pm
THÌ ĐÓ TOÀN LÀ GÀ CỦA PHUNAM. LẠI giẻ rách AKBlushing
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:28pm
nó lừa bác ah
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:29pm
Ban đầu được viết bởi thichgada1008 thichgada1008 viết:

THÌ ĐÓ TOÀN LÀ GÀ CỦA PHUNAM. LẠI giẻ rách AKBlushing
Loại người như thế đời cũng đâu có khá lên nỗi đúng k bạn, thôi kệ họ sinh viên, nhà nghèo quá mà lỡ đam mê gà nên sinh ra tật lừa đảo ak mà.Big grin
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:31pm
Ban đầu được viết bởi truongth truongth viết:

nó lừa bác ah
uh nói các bác cười chứ thật ra tính e thật thà quá mà, ưng chơi thì bỏ tiền ra mua thôi. ai ngờ thằng này nó đói quá các bác ạ, đớp tiền rồi lặn luôn. chắc lấy tiền về mua gà cho bố nó chơi ak hjhj
Quay lên trên
tjnmotgiongga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2013
Khu vực: Nông Thôn
Điểm: 219
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tjnmotgiongga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:34pm
Mẹ. A e mà lừa nhau àh. Chó má vậy. Liệu có giàu đc ko.
Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc nhở lần 1 : bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/08/2013
Khu vực: GB - Bắc Ninh
Điểm: 474
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:34pm
Ban đầu được viết bởi bachsongdao bachsongdao viết:

nó lừa bác ah
uh nói các bác cười chứ thật ra tính e thật thà quá mà, ưng chơi thì bỏ tiền ra mua thôi. ai ngờ thằng này nó đói quá các bác ạ, đớp tiền rồi lặn luôn. chắc lấy tiền về mua gà cho bố nó chơi ak hjhj
Đề nghị anh em cảnh giác mình vừa xem lại chính thằng này là thằng phunam đó. mình 2 lần post ảnh hộ nó lên biết facebook của nó đó. đề nghị adm xóa acc của kẻ lừa đảo. Anh em nhìn kỹ lại hết gà của con c hó này nha. đừng để bị lừa thì khổ.Big hug
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:37pm
Ban đầu được viết bởi sky1990 sky1990 viết:

nó lừa bác ah
Đề nghị anh em cảnh giác mình vừa xem lại chính thằng này là thằng phunam đó. mình 2 lần post ảnh hộ nó lên biết facebook của nó đó. đề nghị adm xóa acc của kẻ lừa đảo. Anh em nhìn kỹ lại hết gà của con c hó này nha. đừng để bị lừa thì khổ.Big hug
bác nói thằng nào, gặp nó e chặt cho nó mấy dao,. điên lắm rồi 
Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:41pm
Cái face trên kia là của ai thế. ???nếu của bạn thì bạn chính là phunam
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:43pm

nó lừa bác ah
bác nói thằng nào, gặp nó e chặt cho nó mấy dao,. điên lắm rồi 
Lại có chuyện hay rồi toàn hàng mới nên k phát hiện đc chỉ có bắc cả giả quyết vụ này mới đc

gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
HienPham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/08/2012
Khu vực: Hai Phong
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HienPham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:46pm
Vẫn chưa hiểu b này bị lừa thế nào mua con nào
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:46pm

Cái face trên kia là của ai thế. ???nếu của bạn thì bạn chính là phunam
face đó chính là của thằng Phunam đó. bạn không hiểu ah, mình là người bị hại. haiz khổ thiệt. k cần cái gì hết, để thằng PHusnam(QuangNguyen) vào nó xem cho nó nhục!
Quay lên trên
bachsongdao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachsongdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:48pm
Ban đầu được viết bởi HienPham HienPham viết:

Vẫn chưa hiểu b này bị lừa thế nào mua con nào
MÌnh đặt mua con mái ô 3kg9 với con mái tổ Ô chân trắng nhà nó đấy. mái tổ cái tổ ch... nhà nó chứ

Người sửa: bachsongdao - 28/09/2013 lúc 6:49pm
Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:55pm
xl BachSongDao nhé. ko đọc kỹ. hj
Quay lên trên
levuvt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/07/2013
Khu vực: vũng tàu
Điểm: 15
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn levuvt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 6:58pm
Mình cũng gửi một triệu chiều thứ sáu mua con mái 3.9kg,nhưng mà xe bị đầy hàng nên k gửi đi vũng tàu được,chuyện là thế nào chưa hiểu được có thể phu nam gì đó kẹt công việc hoặc chuyện gì thôi mà.

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 7:00pm
Nó lừa bạn bao nhiêu r?
Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 7:01pm
tất cả anh em trên face và trên này đều kêu ca là đến hẹn ko thấy gà và ko liên lạc đc bác ak
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 5>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.672 giây.