Chào hỏi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 18>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tuan_2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2009
Khu vực: hanoi
Tình trạng: Offline
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuan_2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2009 lúc 5:04am

mình là thành viên mới xin chào tất cả anh em trong diễn đàn ! xin tự giới thiệu về bản thân :

mình tên tuấn 26t sinh ra và lớn lên tại hanoi , quê gốc ở nghệ an
rất vui đc tham gia diễn đàn để học hỏi kinh nghiêm chơi gà . mong đc anh em trong diễn đàn chỉ bảo , thân !
Quay lên trên
cuongvt144 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/09/2008
Khu vực: toàn Dê Biển
Điểm: 551
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuongvt144 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2009 lúc 5:46am
chào mừng Tuấn đến với gadonvietnam, chúc bạn có những phút giây thoải mái với trang nhà.
Quay lên trên
Alpenliebe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/05/2009
Khu vực: HàNội
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Alpenliebe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2009 lúc 8:32am
Ban đầu được viết bởi tuan_2009 tuan_2009 viết:

mình là thành viên mới xin chào tất cả anh em trong diễn đàn ! xin tự giới thiệu về bản thân :

mình tên tuấn 26t sinh ra và lớn lên tại hanoi , quê gốc ở nghệ an
rất vui đc tham gia diễn đàn để học hỏi kinh nghiêm chơi gà . mong đc anh em trong diễn đàn chỉ bảo , thân !
Chào mừng ban tham gia trang gadonvietnam.com luôn vui vẻ và sảng khoái và khoe được nhiều chiến kê đẹp và suất sắc.
Quay lên trên
congqt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2009
Khu vực: Hanoi
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn congqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2009 lúc 6:22pm
Chào moi người,biết đến trang gadonvietnam đã lâu mà giờ mới được đăng kí tham gia giao lưu với anh em.
Mình tên Công.Năm nay 21t.
Địa chỉ Trung hòa- Cầu Giấy - Hn.
Số ĐT 0919368866.
Mong được giao lưu và làm quen với anh em trong gadonvietnam.
Quay lên trên
Administrator Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1257
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Administrator Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2009 lúc 8:45pm
Hân hạnh chào đón bạn đến với gadonvietnam. Mong bạn có những phút giây thoải mái cùng anh em.
CaKhoai ©

Website: www.gadonvietnam.com

Y!M: cakhoai69

Slogan: Huy chương vàng là quan trọng nhất!
Quay lên trên
Ma_mai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: n.a
Điểm: 740
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ma_mai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2009 lúc 9:24am
Chào mừng các bạn !
Quay lên trên
THU Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/02/2009
Khu vực: Đông Anh
Điểm: 160
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2009 lúc 2:49pm
Chúc mừng bạn tham gia diễn đànClap 
Quay lên trên
mr_chayxetho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2009
Khu vực: gialai
Điểm: 10
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_chayxetho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2009 lúc 9:30am
chào bạn , rất vui được làm quen
Quay lên trên
quangnb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/09/2009
Khu vực: ninh binh
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangnb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2009 lúc 9:06pm

xin chào các bác các chú cùng tất cả các anh chị em.

em tên: Đào Quang
em đến từ: Ninh Bình
em muốn được giao lưu học hỏi mọi người
Quay lên trên
Alpenliebe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/05/2009
Khu vực: HàNội
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Alpenliebe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2009 lúc 10:23pm
Xin chào Quang! chúc vui vẻ và hạnh phúc, là thành viên của trang gadonvietnam. Xin chúc bạn tham gia vui vẻ và có nhiều chiến kê xuất sắc.Clap
Quay lên trên
gachoichoai Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2008
Khu vực: Thăng Long
Điểm: 338
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoichoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2009 lúc 3:00am
Ban đầu được viết bởi quangnb quangnb viết:

xin chào các bác các chú cùng tất cả các anh chị em.

em tên: Đào Quang
em đến từ: Ninh Bình
em muốn được giao lưu học hỏi mọi người

Chào người anh em cùng họ,anh là Đào Thắng. chúc người anh em sinh hoạt vui vẻ trong trang gadon.
Quay lên trên
quangnb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangnb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2009 lúc 6:07am

em chân thành cảm ơn các anh.

Quay lên trên
quangnb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangnb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2009 lúc 6:10am
anh Đào Thắng ở Hà Nội a? em có anh bạn ở Hn hay đá gà tên Mạnh anh Thắng có biết ko a? 
Quay lên trên
Ma_mai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: n.a
Điểm: 740
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ma_mai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2009 lúc 9:32am
Nếu là Đào Mạnh thì là em út Đào Thắng rồi , nhà anh Đào Thắng ở cạnh chỗ họ đang Đào Mương trên đường Đào Tấn ... LOL LOL iem đoán thía !
Chào mừng bạn đến với gà đòn !
Quay lên trên
HẮC NHÃN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HẮC NHÃN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2009 lúc 9:56pm

chào cả nhà ! lâu lắm em mới vào diễn đàn nên mới đọc cái này,hihi,hơi muộn nhưng em xin khai lí lịch ạ.

tên em : Nguyễn Đình Ngọc sinh ngày 09/02/1989
quê quán : Thị Trấn Quỳ Hợp Huyện Quỳ Hợp Tỉnh Nghệ An
hiện em đang đi học Đại Học Trong Vũng Tàu.mong được giao lưu học hỏi các bác ,
với tinh thần vui là chính nên em xin được tham gia diễn đàn ạ
chúc cả nhà 1 ngày tốt lành !!!
Quay lên trên
deepblue07i Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/10/2008
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn deepblue07i Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/11/2009 lúc 12:26am
Thân chào Ngọc. Muộn còn hơn không. :):):):):)
Quay lên trên
dung0999 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/11/2009
Điểm: 191
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dung0999 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/11/2009 lúc 6:30am
ClapClapClapClapClapClapClapClapnhiet liet chao mung e cung moi mu hiỶhi

Quay lên trên
Tam_Tai_An_Thien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/11/2009
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tam_Tai_An_Thien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2009 lúc 1:14pm
Xin kính chào tất cả sư kê,các bác,các chú,các anh chị em ham mê nghệ thuật chọi gà ! Mình tên là Lâm ở HN rất vui vì đc tham gia vào diễn đàn để đc học hỏi kinh nghiệm,giao lưu,chia sẻ vs n~ ng` có chung sở thích! chúc đại gia đình sức khỏe dồi dào chúc diễn đàn ngày càng phát triển,vì 1 một thú chơi dân gian đầy nghệ thuật đc gìn giữ cho muôn đời sau !                                                                                        Evil%20Smile
Quay lên trên
oden_matia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/10/2009
Khu vực: Quảng Châu
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn oden_matia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2009 lúc 10:37pm
Gia đình gà đòn ta vui quá taTongueChúc anh em trong hội luôn mạnh khoẻ,vui vẻ và hạnh phúcLOL
Quay lên trên
sư vuơng Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự

Gia nhập: 16/09/2008
Điểm: 413
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sư vuơng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2009 lúc 6:43pm
 Anh gaconlonton đi đâu mất lâu không gặp .
Cú»™c đời đó có bao lâu mà hững hờ. TCS
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 18>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.