có lên cho gà gáy sớm?

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Tình trạng: Offline
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: có lên cho gà gáy sớm?
    Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 4:17pm
các sư kê cho em hỏi có lên cho gà gáy sớm quá không? trước ở quê em chuyên nuôi gà tre để bán lên có bài ép cho gà gáy chỉ 45 ngày là gáy te te , nay thử với gà đòn con gà của em đúc ra trống trên 3kg mái 2k7 đẻ ra con nay mới 4 tháng nặng 1,5kg mới ful tí lông mã lông đuôi em làm cho nó gáy liên tục cả tuần nay liệu thế có hại gì không nhỉ? !Big grin
Quay lên trên
GàGià Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: HN
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GàGià Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 4:47pm
Ép gì chứ gà tre 15 ngày bắt đầu chập chọe gáy gà chọi 2 tháng tập gáy hơi í ẹ chứ 4 tháng cũng bt thôi bạn à.
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 4:50pm
Ban đầu được viết bởi GàGià GàGià viết:

Ép gì chứ gà tre 15 ngày bắt đầu chập chọe gáy gà chọi 2 tháng tập gáy hơi í ẹ chứ 4 tháng cũng bt thôi bạn à.

2 tháng thì em chịu, nhưng gà em 4 tháng ép gáy sung thì có thật các bác cho xin tí ý kiến mai em úp hình cho bà con xem. em thề là em nói thật 100%Big grin

Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 5:08pm
ép sao hay vậy bác, chỉ cách vsBig grin
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:36pm
up nao
Quay lên trên
chay keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/02/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chay keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:39pm
 bây h mới biết có cả vụ ép gáy dc mình nghĩ là do nó trưởng thành thì mới gáy chứ ép kiểu gì nhỉ Confused tò mò quá bạn cho tý kinh nghiệm cho ae chưa biết mở mắt nào
   Tiền không phải là tất cả.Không có tiền thì vất vả thế thôi   
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:41pm
ép gáy? hay thế Lăn trên sàn nhà
gà và đam mê
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:44pm
Ban đầu được viết bởi chay keu chay keu viết:

bây h mới biết có cả vụ ép gáy dc mình nghĩ là do nó trưởng thành thì mới gáy chứ ép kiểu gì nhỉ Confused tò mò quá bạn cho tý kinh nghiệm cho ae chưa biết mở mắt nào

được chứ cứ để bình thường phải trên 6 tháng mới gáy gà trạng to thì lâu hơn nữa, đây nhìn bé tí tẹo ful được tí lông mã đã vươn cần gáy rõ 3 tiếngBig grin
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:47pm
vụ này nghe có vẻ hay đấy cho anh em biết kinh ngiệm  chút đi
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
chiptk4 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2013
Khu vực: Nam Định
Điểm: 1274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiptk4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:49pm
chia sẻ kinh nghiệm nào mình sẽ ép cho đàn chip nhà mình gáy cả lũ 
Người Tình rất dễ kiếm và người Bạn rất dễ giữ!
Cái khó là kiếm được người Bạn và giữ được người Tình!
Quay lên trên
chay keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/02/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chay keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:49pm
Ban đầu được viết bởi tendangnhap tendangnhap viết:

Ban đầu được viết bởi chay keu chay keu viết:

được chứ cứ để bình thường phải trên 6 tháng mới gáy gà trạng to thì lâu hơn nữa, đây nhìn bé tí tẹo ful được tí lông mã đã vươn cần gáy rõ 3 tiếngBig grin
vậy bạn cho tý kinh nghiệm đi có chút gì minh họa thì quá hay Winking 
   Tiền không phải là tất cả.Không có tiền thì vất vả thế thôi   
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 7:51pm
Ep gáy kiểu j thế đại ca???
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2012
Khu vực: THÁP CHÀM PHỐ
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiennhailangtu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 9:13pm
Gà mình nuôi 2t5, 3t gáy bthừơng. Gà gáy sớm hay muộn do cơ địa của gà, thứ 2 là do điều kiện sống nữa
Quay lên trên
kimbao04 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 582
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimbao04 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 9:27pm
ép như thé nào nhà mình 6 tháng chưa gáy nè
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 9:53pm
Ban đầu được viết bởi thiennhailangtu thiennhailangtu viết:

Gà mình nuôi 2t5, 3t gáy bthừơng. Gà gáy sớm hay muộn do cơ địa của gà, thứ 2 là do điều kiện sống nữa

cái này thì mình chịu nhưng gà đòn cứ thả ra thì khoảng 6 tháng mới gáy không biết bạn nuôi gà gì?
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 10:26pm
bác chủ thớt chia sẽ kinh nghiệm cho ae vs đi Big grin
Quay lên trên
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2012
Khu vực: Hà Nội-Hưng Yên
Điểm: 322
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 10:45pm

Ban đầu được viết bởi GàGià GàGià viết:

2 tháng thì em chịu, nhưng gà em 4 tháng ép gáy sung thì có thật các bác cho xin tí ý kiến mai em úp hình cho bà con xem. em thề là em nói thật 100%Big grin

.......... em thề là em nói thật 100%Big grin
Thề thì chưa đáng tin đâuDevil
Quay lên trên
carome Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 31/07/2012
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 3030
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn carome Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2013 lúc 9:09am
chủ tóp chia sẽ ae thực hành cái nào. dạo này chả có con gà nào gáy toàn đi làm muộn sếp chửi suốt ngày. Biểu tượng biểu cảm
Mr_Dũng: 0982200086
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2013 lúc 9:25am
Kaka gà mình 2 tháng 20 ngày gáy mà mấy đứa trẻ trâu cứ bảo mình chém gió
Mình chả biết ép kiểu gì nhưng mà cùng đàn có con gáy rất sớm, lông tơ đầy người đã gáy có con thì 8 tháng mới gáy
Không biết bạn này có mẹo gì để gà gáy sớm nhỉ? Bạn chia sẻ cho mọi người biết để thử xem sao?
Mình còn 2 con 2 tháng tuổi cũng muốn cuối tháng nó gáy nốt cho vui tai
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2013 lúc 2:16pm
đây em nó hiện tại hình chụp lúc gáy bị lối không cop vo máy được

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.297 giây.