chỉ 1 từ tôi thích là được

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bachlong29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Khóa nick vì gây mất đoàn kết

Gia nhập: 10/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 245
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 10:59pm
Ban đầu được viết bởi O canh O canh viết:

dạo này chuyển hộn khẩu HN dùi àh   kô nhận ra
hn có cái gì đâu.ở hà nội thì ghi ở hà nội vậy thôi bạn à
Quay lên trên
bachlong29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 11:00pm
Ban đầu được viết bởi my khat my khat viết:

Chú sun máu thế?. Con này gà tơ toẹt mà chú định lôi nó ra chiến ư?. Dạo này cv bận k? Bảo sang bn thì alo a mà k thấy gì cả!.
chiến gì hả anh.có cn để chiến mà.e dạo này vừa bạn lại vừa mệt nên ko đi đau đc.vợ đang chuẩn bị nhảy ổ nên cứ được nghỉ là về quê
Quay lên trên
my khat Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: BẮC NINH
Điểm: 3125
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn my khat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 11:03pm
Ban đầu được viết bởi bachlong29 bachlong29 viết:

Chú sun máu thế?. Con này gà tơ toẹt mà chú định lôi nó ra chiến ư?. Dạo này cv bận k? Bảo sang bn thì alo a mà k thấy gì cả!.
chiến gì hả anh.có cn để chiến mà.e dạo này vừa bạn lại vừa mệt nên ko đi đau đc.vợ đang chuẩn bị nhảy ổ nên cứ được nghỉ là về quê

Uh. Vậy khi nào rảnh sang bn chơi với a.
Quay lên trên
bachlong29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 11:07pm

Uh. Vậy khi nào rảnh sang bn chơi với a.
vâng.khi nào sang được e báo trước.mấy thằng e ở từ sơn cũng gọi suốt a à.nó cứ trách a về hà nội mà ko qua e chơi.có gì về đc e alo
Quay lên trên
cunkeo812 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2007
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cunkeo812 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 11:30pm
BÌNH THƯỜNGBatting eyelashes
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2013 lúc 11:38pm
thẳng tính nhưng mà thích khen hơn là chêLaughing.sao mà phải vác gà vào tận phòng khách chụp thế kia???nhà bác chỗ nào Hn thế???hn e ưa giao lưu???
Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 12:59am
e cũng thích coa đc ko?
Quay lên trên
chiptk4 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2013
Khu vực: Nam Định
Điểm: 1274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiptk4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 7:19am

Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

chỉ một từ o thích
đấy là việc của bn.nhưng khẳng định nếu bạn thích cũng ko đủ tuổi
nói vậy là ok chứ.tuổi d gi mà thích được gà của tôi

thích cũng cần có tuổi sao Rolling on the floor
Người Tình rất dễ kiếm và người Bạn rất dễ giữ!
Cái khó là kiếm được người Bạn và giữ được người Tình!
Quay lên trên
Noobchicken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2013
Khu vực: Phú thọ
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Noobchicken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 8:53am

chỉ một từ o thích

Bác giật mie cái tít là "thách thằng nào ko thích" đi cho nhanh. Có người thích có người ko thích. Gà cũng chỉ là con gà. Bác đừng nói bất kì ai tuổi gì. Khi trong mắt mọi người bác cũn chẳng tuổi gì. Trong đó ít nhất có e. Thân!
Quay lên trên
Noobchicken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2013
Khu vực: Phú thọ
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Noobchicken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 9:00am
Dm càng đọc càng ngứa đít. Ông bình ông ý hiền chứ nói mình thế mình ỉa vào mồm. Con hà thì tơ toẹt. Đéo biết nên cơm cháo gì ko mà ai chê cũng nói người ta. Tlgt???????
Quay lên trên
vanphong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/07/2012
Khu vực: Tp thái binh
Điểm: 1757
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 9:03am

chơi gà ko bao giờ hứa hẹn.gặp là sút  hết nếu bằng cân bằng lạng
đúng ko để ý bố con thằng nào .dù là mày có bao niêu huy chương .cay mũi nên là sút hếtBig hug
đam mê gà chọi
sống là để yêu thương
0943 66 7373
Quay lên trên
toiyeu_gadon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/05/2012
Điểm: 561
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toiyeu_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 9:32am
Ban đầu được viết bởi Noobchicken Noobchicken viết:

chỉ một từ o thích

Bác giật mie cái tít là "thách thằng nào ko thích" đi cho nhanh. Có người thích có người ko thích. Gà cũng chỉ là con gà. Bác đừng nói bất kì ai tuổi gì. Khi trong mắt mọi người bác cũn chẳng tuổi gì. Trong đó ít nhất có e. Thân!
chuẩn men,nói hay lắm bạn ạ.Winking
Quay lên trên
Túy Kê Quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 940
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Túy Kê Quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 9:46am
đôi chân khá
Quay lên trên
bachlong29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 9:50am
ae vào chém tiếp đi làm duongkhang2 phát cho hay nhỉ.vào chửi  hôi theo đàn đi các bạn.1 vài ngày nữa tớ lại vào trọc 1 phát cho các bạn va tớ cùng giảm street nhe
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 1:14pm
sao sunsun lại thay tên liên tục vậy nhi????
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 1:17pm
bộ bàn ghế hơi lỗi thời tý nhưng sắp xếp nhà khá tốtBig grin
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 1:22pm
gà đẹp thì ai chả thích
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
haidangvan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/07/2012
Khu vực: 2NT
Điểm: 179
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haidangvan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 2:27pm
~ Chủ thớt: Sống sao cho ae nó nể bác ạ! (Chắc bác đếch hiểu ý em!)
Quay lên trên
danko131 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/02/2013
Điểm: 562
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn danko131 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 3:20pm
được
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2013 lúc 3:44pm
Ban đầu được viết bởi Noobchicken Noobchicken viết:

Dm càng đọc càng ngứa đít. Ông bình ông ý hiền chứ nói mình thế mình ỉa vào mồm. Con hà thì tơ toẹt. Đéo biết nên cơm cháo gì ko mà ai chê cũng nói người ta. Tlgt???????
bạn nói như vậy người khác nghe có ngứa ko chi bằng tự cho vào mõm mình đi hài
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.