cach xem tuong gà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duonggachoi.hp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: hải phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duonggachoi.hp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cach xem tuong gà
    Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 1:22pm
cả nhà cho mình hỏi cách xem tướng gà ntn vậy!
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 2:33pm
quá khó luôn
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
salamalicom Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: vinh phuc
Điểm: 107
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn salamalicom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 8:21pm
khó quá hay ko có ai muốn chỉ đây ?

Quay lên trên
nguoihanoi1883 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Khu vực: Ba Vì_HàNội
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguoihanoi1883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 9:00pm
cái này các sư kê cao tuổi cũng ko giám khẳng định là mình biết nên cũng ít ai co nhiều kinh nghiệm xem tướng gà đâu bạn à mà đa số là qua sách vở thôi.
Còn Tiền-Còn Bạn-Còn Huynh Đệ
Hết Mồi-Hết Rượu-Hết Anh Em..!
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 9:02pm
cái này là kinh nghiệm thôi, hỏi các sư kê trên diễn đàn
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
nhatxac118 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/04/2013
Khu vực: Miền núi
Điểm: 1111
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatxac118 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2013 lúc 9:06pm
cái này thì chịu đến sách vở còn không biết nữa làBig grin
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 12:05am
bạn nhận biết người con gái đẹp, ngoan hiền...nhờ yếu tố nào...Nết na + đức hạnh càng khó hơn....nên mình xem gà tưởng tượng đó là gái đẹp...thích em nào Xào em đó.........vậy mới phê
- hi..hi..giởn bạn vui thôi, câu hỏi của bạn để phân tích ra thì dong dài và nhiều quan điểm lắm....nhưng nếu chịu khó quan sat kỷ từng con gà về cấu tạo : Đầu mặt, thế đứng, bàn ngón, cái miệng, con mắt, quản, cái mào.....từ đó xem Đòn + lối thế nào, cú như vậy.....bạn so sánh....từ từ sẽ đúc rút ra Kinh Nghiệp cho bản thân
- Anh em , Sư kê nào có cao kiến thì chia sẽ bớt đi, mình nghỉ đề tài này hay và thú vị lắm.....hém! có Thầy xem Tướng người ắt có người xem tướng gà mà!
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 12:08am
cái gì bắt đầu bằng chữ G đều rất là mất tâm huyết tìm hiểu điển hình Gà gái game Laughing
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 6:54am
Ban đầu được viết bởi TíaĐấmDK TíaĐấmDK viết:

cái gì bắt đầu bằng chữ G đều rất là mất tâm huyết tìm hiểu điển hình Gà gái game Laughing

- Buổi sáng đọc mấy dòng bạn viết có lẽ cã ngày hôm nay cười Mĩm suốt ngày Smug
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
duonggachoi.hp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duonggachoi.hp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 8:33am
cám ơn các bác đã chỉ giáo nhưng các bác có thể chỉ giáo thêm chút nữa được không?ví dụ như các tướng gà cơ bản chẳng han.chứ đi sâu thì em chưa nói.ví dụ như mắt như thế nào là gà nì đòn.rùi vẩy chân như thế nào thể hiện bản lĩnh j của con gà.
Quay lên trên
hamvui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: đà lạt (Hà Nội)
Điểm: 827
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 9:27am
bạn là ng sinh ra để hỏi.. câu hỏi của bạn rất hay
Quay lên trên
chaomaohanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2012
Điểm: 736
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chaomaohanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 9:34am
A up cho ae dc biet
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.