Xin chỉ giáo bài thuốc chữa Lậu Đế

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Đạo Kê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/04/2014
Khu vực: bắc giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đạo Kê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2014 lúc 2:21pm
ý kiến của mjnh là dùng vôi cùng với bèo cái băm nhỏ độn với nhau nhốt gà trong bu hoặc chuồng làm sao lúc nào gà cũng nhày nên hỗn hợp đó ngày thay 2 lần bị nhẹ khoảng 20 ngày là khỏi
Big hug

Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 12:22pm
Bạn cho hỏi loại miếng dán nhọt đó khỏi ko? CủA mình mới bị, chưa đau chân,chưa tập tễnh. B cho ý kiến xem. Khỏang bnhiu ngày thay 1m. Bnhiu ngày khỏi?
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2014 lúc 9:34pm
Ban đầu được viết bởi n2mnhj n2mnhj viết:

bệnh này hay bị này! cần lắm 1 bài thuốc chuẩn mực nhất, hiệu quả nhất xin các pro chỉ giáo:
- Cao dán nhọt mình đã hỏi mấy hiệu thuốc tây ( ko có)
- Vôi tôi+ mật ong ( ai dùng chưa có hiệu quả j không)
- Vôi tôi+ cát ( 2 tháng mới khỏi nghe có vẻ lâu quá nhỉ)
.... 

bệnh này con nào bị nhẹ nhanh thì cũng 2 tháng mới khỏi ... tb thì ngoài 2 tháng ... con nào bị nặng mà tâm huyết chữa cũng 5 đến 6 tháng ... nhưng trong quá trình chữa vẫn đá độ và vần đc nếu gà ở mức ko bị tập tễnh .....
....ra tiệm thuốc của người mua thuốc dán Kim Đan thì phải ( ko nhớ giõ tên ) thuốc đó trị quay bị và va đạp sưng tấy ..... thuốc có dạng miếng tròn màu đen to = ngón chân cái ..... hơ nóng rồi dán vào dùng băng , băng vào 5 hum rồi bỏ ra vệ sinh sạch = nước muối rồi nghỉ nửa buổi lại dán tiếp ....chuồng cát + trộn với vôi bọt ( tỷ lệ 7 cát 1 vôi .) 
chúc thành công .
Quay lên trên
dychulai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dychulai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2017 lúc 11:16am
Cách chữa lậu đế tùy mức độ nặng nhẹ mà chữa khác nhau. Bạn tham khảo bài viết này nhé. Rất hiệu quả:
http://mayaptrungcaocap.com/cach-chua-ga-bi-lau-de-don-gian-nhanh-khoi/
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.