Xin chỉ giáo bài thuốc chữa Lậu Đế

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Trjnh85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/07/2013
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 398
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trjnh85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xin chỉ giáo bài thuốc chữa Lậu Đế
    Ngày đăng: 29/07/2013 lúc 9:21pm
Gà mình đang bị lậu đế mình đã thử bôi vôi theo chỉ dẫn của 1 số ng những cũng ko thấy ăn thua j vậy mong các bạn trong cộng đồng diễn đàn giúp đỡ chỉ cho mình 1 bài thuốc chữa có hiệu quả nhé. hiện gà mình đang phục vụ nấy e mái chân dài nhưng do chân đau khiến con trống rất vất vả khó khăn trong quá trình quan hệ, giao ban với các e mái...
     xin Chân thành cảm ơn mọi người!

Big hug
Quay lên trên
Huy Hoàng Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2010
Khu vực: Thanh Hoá
Điểm: 1772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Huy Hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2013 lúc 10:18pm
Cách 1 : Vôi tôi + mật ong trộn hổn hợp lại cho nó nhiễm ra rồi bôi vào chổ lậu đề băng gạc quấn lại 1 tuần sau nó von lại rồi rụng . nhớ vệ sinh sạch sẽ vết thương và chuồng trại nhé 

Cách 2 : dùng miếng dán mụn nhọt của người bó lại khoảng 1 tuần là rụng nhớ vệ sinh chuồng trại và vết thương sạch sẽ 
Quay lên trên
Trjnh85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trjnh85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2013 lúc 9:16am
Ban đầu được viết bởi Huy Hoàng Huy Hoàng viết:

Cách 1 : Vôi tôi + mật ong trộn hổn hợp lại cho nó nhiễm ra rồi bôi vào chổ lậu đề băng gạc quấn lại 1 tuần sau nó von lại rồi rụng . nhớ vệ sinh sạch sẽ vết thương và chuồng trại nhé 

Cách 2 : dùng miếng dán mụn nhọt của người bó lại khoảng 1 tuần là rụng nhớ vệ sinh chuồng trại và vết thương sạch sẽ 

Cám ơn bạn nhiều nhé... mình sẽ về thử xem sao.!
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/08/2013 lúc 5:12pm
mình ngày xưa ncos vào thanh hóa và dc 1 ông chú dạy cách chữa lậu đề,vôi bột chộn với cát đổ vào chuồng cho gà đi lại bới bình thường như chuồng vấn cho gà ở,khoảng 1 đến 2 tháng là tự khỏi hẳn,rất đơn giản mà hiệu quả,
Quay lên trên
Trjnh85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trjnh85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/08/2013 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

mình ngày xưa ncos vào thanh hóa và dc 1 ông chú dạy cách chữa lậu đề,vôi bột chộn với cát đổ vào chuồng cho gà đi lại bới bình thường như chuồng vấn cho gà ở,khoảng 1 đến 2 tháng là tự khỏi hẳn,rất đơn giản mà hiệu quả,
Cám ơn bạn nhiều nhé. mình đã chữa lành bằng sử dụng miếng cao nhọt chỉ khoảng 3 tuần là gà lành lại luôn
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/08/2013 lúc 9:29pm
Ban đầu được viết bởi Trjnh85 Trjnh85 viết:

Cám ơn bạn nhiều nhé. mình đã chữa lành bằng sử dụng miếng cao nhọt chỉ khoảng 3 tuần là gà lành lại luôn
Miến cao đó mua ở đâu bác
Quay lên trên
Trjnh85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trjnh85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 9:35am
Ban đầu được viết bởi nghialeader nghialeader viết:

Bạn ra hiệu thuốc tây hỏi bán cho miếng cao dán nhọt là họ bán cho bạn à.
Sau đó mang về sử dụng, trước khi dùng cao dán nhọt bạn vệ sinh chân gà bằng nước muối cho sạch vị trí bị lậu sau đó lau khô rồi dán miếng cao đó vào, dùng vải bó lại cho nó không bung miếng cao ra sau 1 tuần lại thay miếng khác và làm tương tự như trên. Là như thế đến khoảng 3-4 tuần là khỏi bạn à.  
Quay lên trên
salamalicom Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: vinh phuc
Điểm: 107
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn salamalicom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 12:45am

Sau đó mang về sử dụng, trước khi dùng cao dán nhọt bạn vệ sinh chân gà bằng nước muối cho sạch vị trí bị lậu sau đó lau khô rồi dán miếng cao đó vào, dùng vải bó lại cho nó không bung miếng cao ra sau 1 tuần lại thay miếng khác và làm tương tự như trên. Là như thế đến khoảng 3-4 tuần là khỏi bạn à.  
cảm ơn các bác gà mình cũng bị như này thư chữa xem thế nào
Quay lên trên
Trjnh85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trjnh85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 3:21pm
Ban đầu được viết bởi salamalicom salamalicom viết:

cảm ơn các bác gà mình cũng bị như này thư chữa xem thế nào
À quên! bạn phải hơ miếng cao đó qua lửa rồi mới dán vào chỗ vết lậu bạn nhé
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 4:17pm
có bài thuốc thì cho họ cái tỷ lệ, mỗi người có khi lại khác nhau
gà và đam mê
Quay lên trên
cuongnhatrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2010
Khu vực: 0905650506
Điểm: 411
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuongnhatrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 5:57pm
 đoạt rau lang với muối hột đâm nhiển ra bó vào 1 tuần sau là khỏi ngay
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2013 lúc 9:28am
bệnh này hay bị này! cần lắm 1 bài thuốc chuẩn mực nhất, hiệu quả nhất xin các pro chỉ giáo:
- Cao dán nhọt mình đã hỏi mấy hiệu thuốc tây ( ko có)
- Vôi tôi+ mật ong ( ai dùng chưa có hiệu quả j không)
- Vôi tôi+ cát ( 2 tháng mới khỏi nghe có vẻ lâu quá nhỉ)
.... 

Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2013 lúc 9:30am
Ban đầu được viết bởi cuongnhatrang cuongnhatrang viết:

"Đoạt rau lang" là gì vậy bạn ( có phải bạn viết nhầm là Đoạn)
Dây rau lang + muối hột giã nhuyễn à!
Quay lên trên
dychulai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dychulai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2013 lúc 11:38pm
gà mình cũng đang bị nhẹ,ko biết chữa thế nào,bạn nào biết cách chữa và đã từng chữa khỏi vài lần thì giúp mình với.tks!!!!!!!!!!!!!!!>.........
Quay lên trên
cuonggachoi209 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Thanh hoa
Điểm: 52
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuonggachoi209 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 7:36am
1 bai thuoc bo ick cho anh em.chua thu xem cack nao tot nhat nhe
Quay lên trên
yeulinhke85 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2011
Khu vực: Long Biên,Hanoi
Điểm: 1450
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yeulinhke85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2013 lúc 5:42pm
Chọn chuồng cát khô, sạch sẽ. Lấy cây bèo tây ( có nơi gọi là Lục bình) về phơi 1-2 nắng rồi dải 1 lớp dưới nền chuồng rồi cho gà nhốt vào đó. Chú ý dọn phân bẩn hàng ngày. Đợi 1 tuần sau kiểm tra lại xem lại kết quả.
Quay lên trên
chowsingchi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/08/2011
Điểm: 391
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chowsingchi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/11/2013 lúc 6:54am
dùng cao dán nhọt thì 100% là khỏi, mình đã làm với 2 con đều khỏi. Bài này anh Ngọc gà bên ganoi chỉ  mình và mình thấy rất nhiều người dùng vì công hiệu của nó.
Quay lên trên
NumberOne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 303
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NumberOne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2013 lúc 9:12pm
Ban đầu được viết bởi chowsingchi chowsingchi viết:

dùng cao dán nhọt thì 100% là khỏi, mình đã làm với 2 con đều khỏi. Bài này anh Ngọc gà bên ganoi chỉ  mình và mình thấy rất nhiều người dùng vì công hiệu của nó.

Hay đấy
Quay lên trên
HoangTrungHp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 907
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HoangTrungHp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2013 lúc 12:51am
Ban đầu được viết bởi n2mnhj n2mnhj viết:

Ban đầu được viết bởi cuongnhatrang cuongnhatrang viết:

"Đoạt rau lang" là gì vậy bạn ( có phải bạn viết nhầm là Đoạn)
Dây rau lang + muối hột giã nhuyễn à!
theo mình nghĩ là "đọt" tức là ngọn khoai lang
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2014 lúc 8:34pm
bị nhẹ bằng đầu tăm đầu đủa thì vệ sinh hàng ngàysẻ khỏi.bị nặng thì lấy kéo cắt chỉ y tế khoét hết chổ lậu đề đi ,rửa sạch bằng cồn y tế xong khâu lại đệm thêm miếng bông ỏ dưới củ bàn 2 ngày tháo bông ra bôi cồn vệ sinh xong lại băng lại. 6.7 ngày cắt chỉ ok.nhớ nhốt chuồng cát sạch.Winking
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.