Cách ôm,hóp gà trước khi ra độ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 5:28pm
Quá nhiều kinh nghiệm ...thanks các bác
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 5:33pm
Ban đầu được viết bởi minhdung minhdung viết:

Rất hay. Em toàn gà nhà đá gà nhà chẳng bao h bế đi đá hàng xóm cả hihi khoái cái phấn rôm. Mai em mua mấy nọ để ủ hihi
mua phấn rôm làm gì cho tốn tiền, cầm ra trường toàn cú với cáo ở đấy, nhìn là biết ngay, cứ cân lên, hơn đâu chấp đó, ra đến trường chỉ cạy tài của con gà thôi.
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2013 lúc 9:59pm
Ban đầu được viết bởi tienanhit tienanhit viết:

Ban đầu được viết bởi minhdung minhdung viết:

Rất hay. Em toàn gà nhà đá gà nhà chẳng bao h bế đi đá hàng xóm cả hihi khoái cái phấn rôm. Mai em mua mấy nọ để ủ hihi
mua phấn rôm làm gì cho tốn tiền, cầm ra trường toàn cú với cáo ở đấy, nhìn là biết ngay, cứ cân lên, hơn đâu chấp đó, ra đến trường chỉ cạy tài của con gà thôi.
Ra trường cạy tài rồi Đinh Bộ Nộp bạn nhể.Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
cau_cai_ga_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2015
Khu vực: Phố Nối- HY
Điểm: 815
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cau_cai_ga_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2017 lúc 3:56pm
hay lắm rất tốt 
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 8:21am
Ban đầu được viết bởi mung.tv mung.tv viết:

làm giả mốc nên làm ntn
thổi cơm lấy ít nc khi cơm gần sôi để nguội bôi nên gà lúc sau nó khô lại chỗ trắng chỗ đỏ và bong tróc ra nhìn mới giống vết mốc
CHUẨN ! HAY QUÁ
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 8:27am
Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

1 con gà chiến k đc 1 ngày nào ghỉ om...trước khi ra độ ghỉ om 3>5 ngày tùy chủ của nó om con gà kiểu gì
3 ngày trước khi ra trường..anh em nên om bằng nước ấm..cho chút muối trắng..gà để cho dẻo gà...
đi đá về ghỉ 6..7 ngày là om trở lại...đá sâu thì chục ngày nửa tháng...Om gà Chủ yếu là để tránh mỡ trong
da săn tít..tăng độ tải...tránh nước nóng quá..
bản thân mình có gì thì dùng đấy nhưng k thể thiếu những món này
Lá ngải...phơi héo là tốt nhất
Chè khô..mình thì dùng chè cám..
1 ít xả cho thơm...
1 nắm cúc tần...thêm tý lá tre
...
làm tình thì ngày kia ra độ..
bác túm 1 con gà choai choai..giữ đầu con gà chiến..cho con gà con nó mổ..
làm 1 ít thuốc xanh tylen..chấm dưới lông lưng...lông cạnh cái hang cua..vào đánh có tý nước vào lông thuốc xanh tan ra...gà của ta xanh lè..chà chà bị cựa thúc xanh hết cả vai..cả cánh...
lúc rửa gà kiểu gì chẳng 1 lũ kéo ra xem xét tình trạng thương tích..
om bằng chè đặc với lá ngải khô...móng gà địch cào vào gà của mình cũng thâm xì...làm vậy k phải là bịp bợm gì...nhưng gà mình nó bị chấp cũng ác đây...gặp gà kết thì......
vài kinh ghiệm chia sẻ..ai thích thì ghe..k ghe miễn ném đá........

OK
Quay lên trên
vannhatqt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/01/2017
Khu vực: miền trung
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vannhatqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2017 lúc 10:09am
Ban đầu được viết bởi gadonC1py gadonC1py viết:

Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

1 con gà chiến k đc 1 ngày nào ghỉ om...trước khi ra độ ghỉ om 3>5 ngày tùy chủ của nó om con gà kiểu gì
3 ngày trước khi ra trường..anh em nên om bằng nước ấm..cho chút muối trắng..gà để cho dẻo gà...
đi đá về ghỉ 6..7 ngày là om trở lại...đá sâu thì chục ngày nửa tháng...Om gà Chủ yếu là để tránh mỡ trong
da săn tít..tăng độ tải...tránh nước nóng quá..
bản thân mình có gì thì dùng đấy nhưng k thể thiếu những món này
Lá ngải...phơi héo là tốt nhất
Chè khô..mình thì dùng chè cám..
1 ít xả cho thơm...
1 nắm cúc tần...thêm tý lá tre
...
làm tình thì ngày kia ra độ..
bác túm 1 con gà choai choai..giữ đầu con gà chiến..cho con gà con nó mổ..
làm 1 ít thuốc xanh tylen..chấm dưới lông lưng...lông cạnh cái hang cua..vào đánh có tý nước vào lông thuốc xanh tan ra...gà của ta xanh lè..chà chà bị cựa thúc xanh hết cả vai..cả cánh...
lúc rửa gà kiểu gì chẳng 1 lũ kéo ra xem xét tình trạng thương tích..
om bằng chè đặc với lá ngải khô...móng gà địch cào vào gà của mình cũng thâm xì...làm vậy k phải là bịp bợm gì...nhưng gà mình nó bị chấp cũng ác đây...gặp gà kết thì......
vài kinh ghiệm chia sẻ..ai thích thì ghe..k ghe miễn ném đá........

OK
em hỏi ngu các bác cái ah. mình làm cho gà mình giống mốc lác thì mục đích là để làm gì ah, các bác đừng ném đá e tội nghiệp
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2017 lúc 10:29am
hay quá . học hỏi dc nhiều
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2017 lúc 5:46pm
quá hay
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.142 giây.