Cách ôm,hóp gà trước khi ra độ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nongdanhd2006 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2012
Khu vực: hai duong
Tình trạng: Offline
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nongdanhd2006 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2013 lúc 10:02pm
toàn ảo thuật ghê quá
Quay lên trên
mung.tv Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/06/2010
Khu vực: ThườngTín_HaNoi
Điểm: 1137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mung.tv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2013 lúc 9:26pm
làm giả mốc nên làm ntn
thổi cơm lấy ít nc khi cơm gần sôi để nguội bôi nên gà lúc sau nó khô lại chỗ trắng chỗ đỏ và bong tróc ra nhìn mới giống vết mốc
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2013 lúc 7:40pm
sai bét rồi
Quay lên trên
minhdung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2011
Khu vực: thủy nguyên_hp
Điểm: 2309
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2013 lúc 9:48am
Rất hay. Em toàn gà nhà đá gà nhà chẳng bao h bế đi đá hàng xóm cả hihi khoái cái phấn rôm. Mai em mua mấy nọ để ủ hihi
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2013 lúc 8:40am
Bạn nên om bằng ngải kíu+ chè khô+ lá tre+ vỏ gạo hoặc vỏ măng cụt cũg đc + muối trắg+ rượu+ nghệ ta + phèn chua om liên tiếp 3 hômlìên rồi thôi chỉ phun nước chè bt cho gà chạy lồg 1-2h mỗi ngày cho gà nghỉ chạy lồg 3 hôm trước khi đi đá
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2013 lúc 8:36am
Cái đó jờ chỉ lừa trẻ trâu thôi, chứ mốc phải loang thì ms chuẩn nhìn gà làm mốc bít bgay
Quay lên trên
nhatnguyet Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2010
Khu vực: ĐăkNông
Điểm: 2164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn nhatnguyet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2013 lúc 8:29am
Ban đầu được viết bởi chicothelaodel chicothelaodel viết:

bạn sai hết rối
om nước ấm mỗi ngày rất cần thiết.ăn uống chế độ bình thường gà chiến.
tối uống nước giúp gà tiêu hóa tốt rất khỏe.chạy lồng mỗi ngày sáng tối.30' hoặc 1 giờ\
nghỉ tất cả chỉ ăn uống 5 ngày đến 1 tuần đến ngày đi đá cho ít phấn zôm trẻ con là mốc trắng.đi ghép rất chi là lợi thế.ý kiến riêng mình.vì mình đi đá rất nhìu ùi.Wave
mình thích cái khoản cho ít phấn zôm trẻ con của bạn đó Thumbs up
Tôi không bao giờ bỏ cuộc vì mệt mỏi hay khó khăn...Tôi chỉ dừng bước khi thứ khiến tôi cố gắng không còn xứng đáng nữa

Quay lên trên
chicothelaodel Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2012
Khu vực: DongAnhHN
Điểm: 174
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chicothelaodel Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/05/2013 lúc 6:47pm
bạn sai hết rối
om nước ấm mỗi ngày rất cần thiết.ăn uống chế độ bình thường gà chiến.
tối uống nước giúp gà tiêu hóa tốt rất khỏe.chạy lồng mỗi ngày sáng tối.30' hoặc 1 giờ\
nghỉ tất cả chỉ ăn uống 5 ngày đến 1 tuần đến ngày đi đá cho ít phấn zôm trẻ con là mốc trắng.đi ghép rất chi là lợi thế.ý kiến riêng mình.vì mình đi đá rất nhìu ùi.Wave
Quay lên trên
thichdaga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/03/2013
Khu vực: Hội An city
Điểm: 51
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thichdaga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2013 lúc 11:24pm
Tình hình là mình có 1 con sắp ra độ, 3 tuần nữa chắc đá, các bạn cho mình hỏi về cách om gà thế nào cho săn chắc ngoài cách vào nghệ, (mình vào nghệ rồi). Có nên hóp nước ấm mỗi ngày không ạh và có cần uống nước đêm (cam thảo). Gà ăn 2 độ làng cỏ rồi ah, và 3 tuần nữa chuẩn bị cho uống nước ở trường gà, hiiii.

Hóp nước ấm nhiều có làm con gà cứng và chậm đi khi di chuyển không vậy ah, cảm ơn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.