Gọi là Tía điện được không?

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2012
Khu vực: Hà Nội-Hưng Yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 322
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gọi là Tía điện được không?
    Ngày đăng: 09/04/2013 lúc 4:46pm
Mọi người xem Tía chân vàng có được xem xét là nhanh như điện không nhé?
(Cậu Cường SL_HTC nhận hàng nhé, Con này gà nhà anh đúc ra, trận trước em đã xem rồi đấy).

Hồ 1:  

Hồ 2:  

Mời mọi người xem trận thứ 2: 
Hồ 1:  

Hồ 2:  

Người sửa: tiathuhung - 12/08/2013 lúc 2:22pm
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2013 lúc 12:58pm
Ban đầu được viết bởi tiathuhung tiathuhung viết:

Mọi người xem Tía chân vàng có được xem xét là nhanh như điện không nhé?
(Cậu Cường SL_HTC nhận hàng nhé, Con này gà nhà anh đúc ra, trận trước em đã xem rồi đấy).
Hồ 1:  http://www.youtube.com/watch?v=7YncHaMSrVI - http://www.youtube.com/watch?v=7YncHaMSrVI
Hồ 2:  http://www.youtube.com/watch?v=7kJXTA5OlkA - http://www.youtube.com/watch?v=7kJXTA5OlkA

Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/08/2012
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1160
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2013 lúc 7:19pm
gà hay đấy bạn,đá kiếu gà Thái lan,bồ kết
Quay lên trên
thieptb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2012
Khu vực: thái bình
Điểm: 2716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieptb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2013 lúc 7:59pm
chân vàng dọc mau nhưng con này kém chịu,ko bền,chân ko độc
Quay lên trên
sonbeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Nam Định
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonbeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2013 lúc 6:59am
cặp gà tơ khá quá
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2013 lúc 7:33am
Hai con chân dọc mé đều hay. Con chân vàng chân đánh tin và hiệu quả , lối cũng biến ảo hơn
Quay lên trên
ae_hungyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/02/2013
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 371
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ae_hungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2013 lúc 10:33am
điện lực
Quay lên trên
Gabinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 2(19/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 22/03/2012
Khu vực: Mientrung
Điểm: 708
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gabinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2013 lúc 11:24am
khá
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2013 lúc 4:19pm
Con này nhanh đòn thôi chứ chưa đạt điện đâu pro.
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2013 lúc 8:18pm
Gà tơ khá quá. Có máu gà thái ko mà giống thếBig grin
Quay lên trên
phamtrung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2012
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phamtrung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 9:24am
tính nết em nó lăng săng lẹ mỏ nhưng thấy chân đá không xuống gà ngta bao nhiêu hết gặp con nào ăn chịu vô tong nó đá chắc xỉu ý kiến riêng của mình.
Quay lên trên
fortuner09 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 856
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fortuner09 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 9:52am
Các bác nhìn thế nào mà bảo o ăn chịu? Cứ to khung dầy mình với ăn chịu hay ntn với là gà ăn chịu? Gà trong video chân đá tin đấy,nhưng nhanh mà o có đòn gẫy thì cũng thi đấu dai dẳng phết đó
Quay lên trên
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 11:12am
Ban đầu được viết bởi hien_bn hien_bn viết:

gà hay đấy bạn,đá kiếu gà Thái lan,bồ kết
con mẹ gà xám hồng chân vàng gốc ở Hưng Yên, bố gà ô chân vàng gốc ở Hà Đông (HN). Gà miền bắc 100% đấy. Cảm ơn mọi người đã ghé thăm.
Quay lên trên
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 11:22am
Ban đầu được viết bởi phamtrung phamtrung viết:

tính nết em nó lăng săng lẹ mỏ nhưng thấy chân đá không xuống gà ngta bao nhiêu hết gặp con nào ăn chịu vô tong nó đá chắc xỉu ý kiến riêng của mình.
Nhìn con gà mình cũng nghĩ như vậy, nhưng thực tế thì từ lúc mở mỏ đến giờ chưa chận nào đá quá 20 phút, nhiều trận gặp gà già và hơn đến gần 2 lạng thịt => bê. Cũng một phần là gặp mấy tay nuôi gà bên kia cũng kém, không chăm tốt, làm nước ẩu lên sang hồ 2 gà họ xuống nhanh vì bị ăn mấy đòn hầu.
Quay lên trên
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 11:30am
Ban đầu được viết bởi fortuner09 fortuner09 viết:

Các bác nhìn thế nào mà bảo o ăn chịu? Cứ to khung dầy mình với ăn chịu hay ntn với là gà ăn chịu? Gà trong video chân đá tin đấy,nhưng nhanh mà o có đòn gẫy thì cũng thi đấu dai dẳng phết đó
Cảm ơn bạn đã cho mình một phiếu Thuận. hihi
Con này mình thấy gân tốt lắm đấy, chân tròn vẩy mỏng, gà tơ mà độ nổi như hạt đỗ con. Tuy không có đòn gãy nhưng hay đá vào phần yếu điểm, đá đều chân và sử dụng cựa cũng tốt.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 4:29pm
cả 2 e đều xứng đáng để nuôi cả..chúc mừng chủ thớt!
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 7:53pm
chân khá hay nhưng lại k thích lúc ra dọc cứ lùi lùi
Quay lên trên
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2013 lúc 8:18am
Ban đầu được viết bởi nguyenmanhquyen nguyenmanhquyen viết:

chân khá hay nhưng lại k thích lúc ra dọc cứ lùi lùi
Mình lại thích nó lùi nhiều hơn (đã thử đá ở xới rộng xem thích lắm), vì ra rộng nó đá thật chân hơn, đây cũng là một kiểu lùi tát dọc đấy.
Quay lên trên
tiathuhung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiathuhung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2013 lúc 8:22am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

cả 2 e đều xứng đáng để nuôi cả..chúc mừng chủ thớt!
Cảm ơn bạn!
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2013 lúc 7:56pm
Gà chân tốt đấy anh, gà họ hơn đủ thành là cái chắc. Nuôi gân gối tốt nữa là ngon đấy anh.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.