Sưng Cổ Bàn đã có thuốc chữa !!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Sưng Cổ Bàn đã có thuốc chữa !!
    Ngày đăng: 30/10/2013 lúc 11:44am
thank ,bổ ikh quá .
Quay lên trên
Xamchanxanh_hy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/11/2010
Khu vực: nông thôn
Điểm: 2617
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamchanxanh_hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2013 lúc 10:34am
cảm ơn bạn nhé,sau một tuần gà mình đã có kết quả khả quan rồi
Quay lên trên
huyenvuchannhan88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/05/2013
Khu vực: mien bac
Điểm: 80
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huyenvuchannhan88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2013 lúc 8:49pm
cám ơn. may mà em vào xem phần này, gà em cũng sưng củ bàn.
Quay lên trên
tungthaibinh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: HHàTháiBình
Điểm: 3006
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tungthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/06/2013 lúc 5:58pm
Ban đầu được viết bởi vantiep1185 vantiep1185 viết:

Chú ý uống thuốc khi gà đã tiêu 1/2 diều.khi uống gà sẽ đi ngoài phân như máu.Thích hợp với một số con.Nếu con nào ko tiêu thì phải dừng ngay.Đây là loại kháng sinh trong Trị bệnh lao.Có thể bôi ngoài chống viêm nhiễm.Có nhiều loại.Loại Con nhộng và loại viên.Hàm lượng Mmg Khác nhau.Thận trọng trước khi dùng.Thuốc có thể uống làm tiêu 1 phần của kén.Tôi dùng đc 3 năm rồi.ko vấn đề j
hay quáBig hugBig hug
Nhớ em đau quặn ruột già
Chạy vào toa lét trút ra lỗi lòng
Này cục nhớ, kia cục mong
Trút xong xả nc thấy lòng nhẹ tenh

Đỗ Thanh Tùng
Hưng Hà-TB---Sao Đỏ-HD
01689388300
Quay lên trên
nhokga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 28
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhokga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/06/2013 lúc 1:58pm
xung de ban chan thi dung thuoc gi ad

Quay lên trên
nguoihanoi1883 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Khu vực: Ba Vì_HàNội
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguoihanoi1883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2013 lúc 10:30am
rất đáng để thử vì nếu ko thì trước sau j con gà cũng toi
Quay lên trên
Noobchicken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2013
Khu vực: Phú thọ
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Noobchicken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2013 lúc 11:59am
Đúng thứ mình đâng cần rồi. Để chiều mua cho e nó uống xem tac dụng ra sao. Thanks
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 9:11pm
hôm nọ con gà của mình vần bị xưng củ bàn,mình mua 1 vỉ 20k, mỗi ngày 1 viên hòa nước ( khá khó tan) cho uống ngày 3 lần ,dc 4 hôm thì khỏi đi lại bt ko sưng.chả còn cáh nào làm bừa lại khỏi
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 7:06pm

Tình hình là có con gà đau chân cho uống thuốc hết 1 vỉ. thấy dưới ngón chân gom vào một cục bàng đầu ngón tay út, lấy dao lam cho một nhát bóp ra một cục kén bằng hạt ngô. để từ chủ nhật  đến cuối tuần này về xem có khỏi hẳn không. có vẻ kết quả khả quan

Quay lên trên
khongthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/06/2013
Khu vực: Vinh Phuc
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khongthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2013 lúc 5:53pm
Bác chủ topic cho em hỏi gà em bị sưng cổ bàn 2 tháng rồi liệu có hết được không hay chỉ mới bị mới chữa được, con gà hay quá bị sưng cổ bàn định thịt nhưng thôi vì tiếc
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2013 lúc 12:30pm
cũng đáng thử
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
thachle38 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Lao
Điểm: 6
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thachle38 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2013 lúc 10:51am
minh moi cho uong 1 vien lan dau ko biet sao day :L:L

Quay lên trên
nguyenthanhtambmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/04/2013
Khu vực: ĐĂK LĂK
Điểm: 144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhtambmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2013 lúc 8:12am
Tình hình nhà em cũng bị 2 con. 1 con khi vần bị gẫy 1 cựa. chỗ cựa gẫy sưng to và hầu như không lành. 1 con thì bị cả 2 chân. mấy người nói là bị ké chậu. rất khó trị. đa số đã bị thì không khỏi. em không biết thuốc này chữa được không mấy bác

Quay lên trên
1minh5sac Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 1149
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 1minh5sac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2013 lúc 5:21pm
thanks ae đã chia sẻ thông tin hữu ích đang có con TCV bị sưng gối tí cho uống thuốc luônHandshake
Quay lên trên
Mr_Been Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 290
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Been Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2013 lúc 1:13pm
không có tác dụng nhưng khỏi dc cái kén miệng
Quay lên trên
chungbeo2010 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 02/03/2013
Khu vực: Hai Duong
Điểm: 357
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chungbeo2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2013 lúc 8:54pm
HIX 7 VIÊN RỒI CHƯA THẤY ĐỠ KHÔNG BIẾT CO KHỎI KHÔNG CHẮC KHÔNG ĐƯỢC RỒI
Quay lên trên
Mr_Been Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 290
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Been Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2013 lúc 7:11pm
mình đang cho uống, đc 4vien rồi chưa thấy đỡ nhưng kén mép thì đã khỏi. đợi cho uống khoảng 7vien xem có tiens triển gì k

Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2013 lúc 9:06am
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

Thak anh huy hoàng nhé em đã dùng rồi sau 15 viên gà đã khỏi đang đợi vần lại xem chân còn đạt k
15 viên có nhiều quá không bạn, mình thấy nói chỉ uống 5 viên thôi mà, thôi thì cứ thử nghiệm vậy có kết quả cho anh em biết nhéBig hug
Quay lên trên
aphu_phonui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: cao bang
Điểm: 592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aphu_phonui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2013 lúc 9:27pm
bác chủ cho em hổi em có con gà bị thối đế mong bác chỉ giúp em cách chữa trị?
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2013 lúc 7:05pm
Có dấu hiệu đỡ ! 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.