GÀ MÁI GÁY

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 02/07/2010
Khu vực: Sài Gòn
Tình trạng: Offline
Điểm: 5550
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: GÀ MÁI GÁY
    Ngày đăng: 11/09/2010 lúc 7:34am
Em có con gà mái biết gáy , xin hỏi có phải gà mái gáy là xui xèo phài không mấy Bác , có ai đã từng sở hữu gà mái gáy chưa ? Có xui xẻo gì không ? Em ăn ngủ không yên đây !
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2010 lúc 7:39am
Nó căng thì nó gáy, giống như người thôi, lắm em bây giờ cạo trọc, đập đá, hút thuốc, xăm cả mông..v.v.v bằng mấy đàn ông ý chứ LOL
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 654
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2010 lúc 12:34pm
Ban đầu được viết bởi ôlong ôlong viết:

Nó căng thì nó gáy, giống như người thôi, lắm em bây giờ cạo trọc, đập đá, hút thuốc, xăm cả mông..v.v.v bằng mấy đàn ông ý chứ LOL
Chuẩn,nhưng mà sao biết xăm môngLOLLOLLOL
Có nhiều con Mái cứ đến đẻ là gáy,đánh nhau xong củng gáy hoặc khi con còn nhỏ mà tách con sớm rồi nhốt mẹ mà nó con nghe tiếng gà con kêu nó củng gáy nửa-Chưa lý giãi được
Gà mái mà ra con hay thì cứ nuôi thôi a bạn ạ.Củng như nhiều con trống lại mái đó thôi-hoặc nhiều con gà trống ko bao giờ đạp mái
Thân mến

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2010 lúc 12:32am
Ban đầu được viết bởi NGƯỜI NHÀ QUÊ NGƯỜI NHÀ QUÊ viết:

Em thấy tận mắt bác ạ LOLLOLLOL
Quay lên trên
chienkenb Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện
Nhi đồng thối tai

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 1131
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienkenb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2010 lúc 3:24am

chú thấy trong hoàn cảnh thế nào Big%20smile
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2010 lúc 7:12am
Vậy thì mình tiếp tục nuôi thôi ! Cám ơn mấy bác ! Mình ở tận Sài Gòn lận ! Trong này gà đòn ít người chơi hơn nên thắc mắc gì chẳng biết hỏi ai !
Mong các chú các bác giúp đở ! Mình mê gà đòn từ bé !
Quay lên trên
NGUOI NHA QUE Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 654
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUOI NHA QUE Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2010 lúc 5:52pm
Ban đầu được viết bởi chienkenb chienkenb viết:

chú thấy trong hoàn cảnh thế nào Big%20smile
LOLLOLLOL...của ai- ở đâu và có xinh ko?EmbarrassedLOLLOLLOLTò mò quáEmbarrassed

QUÝ VẬT TẦM QUÝ NHÂN
NHẪN-DUYÊN
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2010 lúc 6:09pm
Bí mật quân sự. Các bác vợ con hết rồi, léng phéng vợ nó đuổi cổ thì khổ LOL
Quay lên trên
_tung_chip_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Đậu Làng Mơ
Điểm: 1320
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _tung_chip_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2010 lúc 6:55am
Gà mái nào thì mái cứ ra con ăn trường liên tục thì nuôi hết không có mê tín cái gì hết Big%20smile
Lịch sự và khiêm tốn chứng tỏ con người có văn hóa lịch sự.
Quay lên trên
gaket Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/09/2010
Khu vực: HY
Điểm: 210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaket Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2010 lúc 11:33pm
bình thường,
Quay lên trên
galoibn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/10/2010
Khu vực: bac ninh
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn galoibn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2010 lúc 10:57am
Tonguechiu thui me tin thi kinh con ko me tin thi ga hay cu nuiClap
Quay lên trên
gaket Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/09/2010
Khu vực: HY
Điểm: 210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaket Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2010 lúc 8:58pm
thế con mái gáy đó đã thịt chưa vậy
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2010 lúc 4:15am
chưa thịt bác ơi ! hình của em nó đây !
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2010 lúc 4:27am
Xin lỗi nghe ! Ở đây không cho mình post hình !  Cry Cry
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2010 lúc 5:31am
sao không cho hả anh, anh sợ nó thì cho em, em xử cho LOL
Quay lên trên
trinhgiavuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2011
Khu vực: buôn ma thuột
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhgiavuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/07/2011 lúc 6:21pm
em cũng có gặp trường hợp gà mái gáy rồi ạ: không có j phải lo lắng hết. vì nó ngứa cổ họng, hoặc ăn 1 loai cay nào đó, vd: hột bí... cho nó uống nước không co cặn hoặc chất bẩn. mà để vậy cũng hay mà. hjjhhjj
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/03/2011
Điểm: 2788
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/07/2011 lúc 12:32am
Theo em nó chẳng có liên quan gì đâu
Ao mong hu vo tron phong tran
Phong tran mot kiep doi nam nhi
Nguoi pham tran,tron tran tuc
Hu hu,thuc thuc;thuc thuc,hu hu!
Quay lên trên
GaMotMat Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2011
Khu vực: HaNoi
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaMotMat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2011 lúc 10:06am
mình cũng có 1 con mái gáy, con này là gà ô. Thông thường ai cũng cho rằng mái gáy là xui, nhưng mình thấy gà mái gáy thường là gà rất hay bạn ạ
Quay lên trên
duongvancong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/08/2011
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongvancong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/08/2011 lúc 10:22am
hồi tr mình có nuôi gà chiến.con gà mái nó oánh nhau sau gáy oo.lúc đàu thấy hoảng sợ xui xẻo.nhưng cũng chẳng thấy chuyện ì cả:D
Quay lên trên
QuanTV Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/05/2011
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 28
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QuanTV Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2011 lúc 10:47pm
k0 sa0 đâu bạn à cứ nuôi đi mình cũng có 2 con mái gáy cũng có sa0 đâu.mình rất thích những con gà như thế.   Clap
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.