GÀ MÁI GÁY

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Tình trạng: Offline
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2011 lúc 2:30am
Hihi , ông nội của cháu cũng có con mái ta gáy nhé...hehe ông anh họ thấy tận mắt , chứ cháu chưa thấy...muốn thấy quá đi mất , không sao đâu bác Tuấn ạk 
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 02/07/2010
Khu vực: Sài Gòn
Điểm: 5550
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2011 lúc 6:10am
Ban đầu được viết bởi Tuấn Gà Chọi Tuấn Gà Chọi viết:

Hihi , ông nội của cháu cũng có con mái ta gáy nhé...hehe ông anh họ thấy tận mắt , chứ cháu chưa thấy...muốn thấy quá đi mất , không sao đâu bác Tuấn ạk 
Muốn thấy thì xem clip của bác nè :
Yahoo : giatuan1966
Phone : 0933845761
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2011 lúc 10:23am
Ban đầu được viết bởi huynhtan1966 huynhtan1966 viết:

Ban đầu được viết bởi Tuấn Gà Chọi Tuấn Gà Chọi viết:

Muốn thấy thì xem clip của bác nè :
Ai za , bác còn quay đc cả clip nó gáy thì phục thật , chắc fải rình lâu lắm đây...hihi , con mái đẹp quá- nó mà là gà trống thì thôi rồi bác nhỉ LOL - mặt cục như gà trống khéo bê đê LOLLOL
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2011 lúc 5:14am
pó tay h mới dc coi. Chắc way cực khổ lắm ha. Khâm phục wá đj mất
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2011 lúc 6:54am
Ban đầu được viết bởi xuan_thuy_94 xuan_thuy_94 viết:

pó tay h mới dc coi. Chắc way cực khổ lắm ha. Khâm phục wá đj mất
Cũng không cực khổ gì cả ! Cứ thả con mái hay đánh nhau với nó , cho nó đánh vài phát bắt ra là nó gáy liền à ! Big smile
Quay lên trên
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/03/2011
Khu vực: YD - bắc giang
Điểm: 400
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2011 lúc 11:53am
con của cháu cũng thế. cho nó tẩn nhau vs em trống non một lúc là te te te
Quay lên trên
the_anh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/02/2010
Khu vực: Long BiênHa Noi
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn the_anh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2011 lúc 10:15pm
Nhà mình cũng có 1 e mái bịp chân xanh.Lúc đầu ko biết nhưng có 1 lần cho nó đánh với 1 con mái khác.Lúc bắt ra thì gáy.Từ lần đó ko thử đá nữa nên cũng nó cũng ko gáy nữa
Quay lên trên
yeulinhke85 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2011
Khu vực: Long Biên,Hanoi
Điểm: 1450
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yeulinhke85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2011 lúc 3:47am
Có người sợ gà mái gáy vì cho rằng đó là điềm gở. Gà mái gáy thì xếp loại cùng với những hiện tượng bất thường như: chó leo lên võng, lên giường nằm ngủ, chó đội nón... thường thường thì sau đó trong nhà thường có người mất hoặc tai ương. Nhưng đối với các sư kê thì việc sở hữu được 1 con gà mái gáy là 1 việc may mắn vì hầu hết lứa nào đúc ra con cũng đều hay. Những con gà mái biết gáy có  nguồn gen quy định và ra con thường hay. Chúc mừng đã có được 1 e gà mái chuẩn.
Gà chọi - Niềm đam mê bất tận
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2011 lúc 9:34pm
Ban đầu được viết bởi yeulinhke85 yeulinhke85 viết:

Có người sợ gà mái gáy vì cho rằng đó là điềm gở. Gà mái gáy thì xếp loại cùng với những hiện tượng bất thường như: chó leo lên võng, lên giường nằm ngủ, chó đội nón... thường thường thì sau đó trong nhà thường có người mất hoặc tai ương. Nhưng đối với các sư kê thì việc sở hữu được 1 con gà mái gáy là 1 việc may mắn vì hầu hết lứa nào đúc ra con cũng đều hay. Những con gà mái biết gáy có  nguồn gen quy định và ra con thường hay. Chúc mừng đã có được 1 e gà mái chuẩn.
Thanks !
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2011 lúc 8:24am

EM VỚI bác TUẤN HÔM NÀO ĐỔI MÁI CỰA và mái gáy cho nhau đúc 1 lứa bác nhé.
Quay lên trên
tuan xike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/10/2011
Khu vực: dong nai
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuan xike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/10/2011 lúc 10:34pm
ec...ông bà xưa có câu::CHÓ LÊ TRÔN,GÀ GÁY GỞ:::ghe lắm mấy bác ạ!!!

Quay lên trên
nambp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 39
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nambp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2013 lúc 8:50pm
trước mình cũng có 1 con gà mái gáy,gáy liên tục. sau nó chẳng đẻ nữa,cứ như gà trống ý,nghe nta bỉu mái gáy xui ko tin,nuối 1 thời gian thì mình gặp xui thiệt.
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2013 lúc 1:16pm
o làm sao hết
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2013 lúc 8:33pm
Mình cũng đang nuôi 1 con mái rất dữ, hay đánh nhau. Và chuẩn bị đánh nhau hoặc đánh xong nó gáy. Gà dong  Ninh binh không biêt con cái tương lai thế nào? Mình không tin nó đem lại vận đen cũng chưa tin gà mái gáy là hay. Chờ 10 tháng nữa mới biết. Khi nào kết quả sẽ thông báo mọi người
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 10:07am
Ngày xưa khi còn bé xíu .Sang nhà bên cạnh chơi .nhà bên cạnh nuôi gà ta mà đàn gà toàn lông đen chân đen ko có màu khác lun. Hôm ấy ko nhớ sáng hay chiều , nhưng đang ngồi bệt dưới đất chơi có con gà mái nó gáy , bà chủ nhà nhảy lên bắt = được rồi 1 dao kê cái thớt bay đầu lun . Mình bế thì chả biết gì nhưng thấy mấy bà bảo nhau là gà mái gáy độc nên phải làm vậy 
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 12:32pm
gà lạ hạ gục mọi chiến kê!
gà và đam mê
Quay lên trên
tiendunghd2012 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/05/2013
Khu vực: tnt
Điểm: 2662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendunghd2012 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2013 lúc 12:38pm
mỗi nơi một phong tục!nhiều nơi quan niệm gà nái gáy là điềm không lành(gáy gở)

Quay lên trên
philong_tumi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: phu yen
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong_tumi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2013 lúc 8:40pm
theo tôi thì mái gáy thì ko nên chơi. đẻ con ra ko chơi dc đâu. xui lắm. dân chơi gà đòn ít ng chơi gà mái gáy lắm.

Quay lên trên
fighter123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần cuối(19/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 24/06/2013
Khu vực: No where
Điểm: 997
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fighter123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/09/2013 lúc 8:10am
Cac cu nhà ta ko thich gà mai gay
Quay lên trên
thachxuannguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/01/2013
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 43
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thachxuannguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 2:08pm
hum nay e cũng thấy con mái bịp của e nó gáy các bác à

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.