Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 14>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2012 lúc 8:33pm
Em lính mới đăng ký 1 đôi được ko vậy hihi, anh nhà ở Yên Dũng mà đi làm ở Hiệp Hòa là qua cửa nhà em thường xuyên đó. Em mấy lần đi xem đá gà cũng thấy ham lăm, vừa rồi có ông anh công tác ở huyện có gà hay anh kỷ niệm 1 đôi để chơi đang muốn sưu tầm vài con nữa để nuôi cho có bạn có bè,có anh có em mà. Khi nào đi qua có thời gian rảnh anh qua nhà xem hộ đôi gà xem có hay không nhe anh. Mong được giao lưu với mọi người
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2012
Khu vực: BG-HN
Điểm: 781
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 10:13am
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 10:23am
Hoan nghênh a nhé.e ở YL-YD.Ở Chỗ e Chuyên nuôi gà Dòng gốc Thổ Hà Gốc( Đã đc Tuyển chọn 40-50 năm rồi).E cũng nuôi đc khỏang gần 10 năm nhưng có thời gian gián đọan vì dk ko cho phép.gio mới Đang Khôi phục lại.chưa có dk tặng gà(sau này sẽ có).Vì ai nuôi gà Thổ hà gốc thì rõ(gà Mái nhất quyết ko  n chỉ thịt thôi).cũng muốn giao lưu vs dòng gà nơi khác
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 10:30am
HI.Cũng muốn khoe luôn:D.Hiên nay,mình có 7 con gà mái tơ đang đẻ.mẹ của chúng đc tuyển chọn rất khắt khe qua nhiều năm. Bố of tất cả chúng đều là xuất sắc ăn rất nhiều độ(từ 4->7).gà đúc mái of mình thì ăn đc 4 độ.hi vọng gà con sẽ xuất sắc:)
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 2:58pm
Ban đầu được viết bởi VANCONGBG VANCONGBG viết:

HI.Cũng muốn khoe luôn:D.Hiên nay,mình có 7 con gà mái tơ đang đẻ.mẹ của chúng đc tuyển chọn rất khắt khe qua nhiều năm. Bố of tất cả chúng đều là xuất sắc ăn rất nhiều độ(từ 4->7).gà đúc mái of mình thì ăn đc 4 độ.hi vọng gà con sẽ xuất sắc:)

Thích bác này lắm nghe
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:23pm
Ban đầu được viết bởi tieuha tieuha viết:

Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Em đồng ý cả 2 tay! Nếu có thể, mời A Đức và chú Tuấn về YDũng 1 cuộc, em đưa xuống chùa La chơi. Ngay gần nhà em. Trước em làm ở NHCSXH Việt Yên, chỗ Trung Sơn nhà bác Đức em thuộc như lòng bàn tay. E SN 1981.
Bạn làm ở Việt Yên có biết ông Quốc với thằng Kiểm không ?
Có có chứ! Bác tên là gì? Ở đâu để hôm nào em bảo 2 bố ấy bố trí AE mình uống rượu.,/
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:25pm
Ban đầu được viết bởi bigboy83vy bigboy83vy viết:

Em lính mới đăng ký 1 đôi được ko vậy hihi, anh nhà ở Yên Dũng mà đi làm ở Hiệp Hòa là qua cửa nhà em thường xuyên đó. Em mấy lần đi xem đá gà cũng thấy ham lăm, vừa rồi có ông anh công tác ở huyện có gà hay anh kỷ niệm 1 đôi để chơi đang muốn sưu tầm vài con nữa để nuôi cho có bạn có bè,có anh có em mà. Khi nào đi qua có thời gian rảnh anh qua nhà xem hộ đôi gà xem có hay không nhe anh. Mong được giao lưu với mọi người
May quá, có chỗ đỗ lại uống nước roài! Mà nhà Bác ở chỗ nào thế? Cứ nói lấp lửng thế này em hồi hộp quá. Nhìn nick thì nghe như ở Việt Yên?
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:29pm

Hoan nghênh a nhé.e ở YL-YD.Ở Chỗ e Chuyên nuôi gà Dòng gốc Thổ Hà Gốc( Đã đc Tuyển chọn 40-50 năm rồi).E cũng nuôi đc khỏang gần 10 năm nhưng có thời gian gián đọan vì dk ko cho phép.gio mới Đang Khôi phục lại.chưa có dk tặng gà(sau này sẽ có).Vì ai nuôi gà Thổ hà gốc thì rõ(gà Mái nhất quyết ko  n chỉ thịt thôi).cũng muốn giao lưu vs dòng gà nơi khác
Chào Bác! Đây là người đồng hương đầu tiên trên diễn đàn đấy (YD). E ở Lãng Sơn. Rất muốn giao lưu. Mặc dù giao lưu ko giỏi.Handshake Ae mình phải làm cho gà ở Yên Dũng nổi danh thiên hạ mới được. Chẳng lẽ chịu thua Việt Yên Laughing
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/08/2012
Điểm: 750
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:39pm

Chào Bác! Đây là người đồng hương đầu tiên trên diễn đàn đấy (YD). E ở Lãng Sơn. Rất muốn giao lưu. Mặc dù giao lưu ko giỏi.Handshake Ae mình phải làm cho gà ở Yên Dũng nổi danh thiên hạ mới được. Chẳng lẽ chịu thua Việt Yên Laughing
HÔM NÀO ĐI OÁNH GÀ VIỆT YÊN CHO ANH THEO VỚI NHÉ
MONG SAO LÀ THẮNGLaughing
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:41pm
Nói nhỏ thôi, không đi qua họ chắn đường đánh bỏ mẹ. Quê ngoại em cũng Việt yên. Bên nào thắng cũng khoe được./.
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:43pm

May quá, có chỗ đỗ lại uống nước roài! Mà nhà Bác ở chỗ nào thế? Cứ nói lấp lửng thế này em hồi hộp quá. Nhìn nick thì nghe như ở Việt Yên?

Bác nói chuẩn àh. Địa chỉ nhà em ở gần trường ĐHNL. nhà em ở giữa cổng trường với cầu làng vàng ý bác ạ. Bác đi làm bằng phương tiện gì thế, hân hạnh được đón tiếp bác tại cửa hàng ĐTDD 83Mobile nhé
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 4:50pm

Bác nói chuẩn àh. Địa chỉ nhà em ở gần trường ĐHNL. nhà em ở giữa cổng trường với cầu làng vàng ý bác ạ. Bác đi làm bằng phương tiện gì thế, hân hạnh được đón tiếp bác tại cửa hàng ĐTDD 83Mobile nhé
Tốt rồi, E vừa đi qua đấy. Chiều thứ 6 lại vể, e đi xe máy. Chỗ đấy trước ra ăn cơm suốt. SĐT của e là 0973.574.555; nhận được tin này nháy máy e phát. Hôm vừa rồi off có gặp chú Cường, nhà ngay ngã 4 Bích Động.
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 5:11pm
Chiều thứ 6 bác qua xem đôi gà ông anh mới kỷ niệm xem có xịn ko nhé
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 8:06pm

OK
1 chú Nguyên chuẩn bị pha trà đi! A thì ko biết nhìn gà nhưng chém gió thì chém ác!
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2012 lúc 8:31pm
chuyện gì chứ bác vào nhà em thế nào chẳng được tăng nước mát giải khát mùa hè hêhê
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 12:36pm

OK
1 chú Nguyên chuẩn bị pha trà đi! A thì ko biết nhìn gà nhưng chém gió thì chém ác!
lại có hẹn ah?
vui thế a dăng ký xuất
Quay lên trên
tieuha Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Điểm: 853
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 2:33pm

Em đồng ý cả 2 tay! Nếu có thể, mời A Đức và chú Tuấn về YDũng 1 cuộc, em đưa xuống chùa La chơi. Ngay gần nhà em. Trước em làm ở NHCSXH Việt Yên, chỗ Trung Sơn nhà bác Đức em thuộc như lòng bàn tay. E SN 1981.
Có có chứ! Bác tên là gì? Ở đâu để hôm nào em bảo 2 bố ấy bố trí AE mình uống rượu.,/
ở TT Bích Động. Tên là hà
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 2:42pm

ở TT Bích Động. Tên là hà
Big hug

Người sửa: bigboy83vy - 17/09/2012 lúc 5:43pm
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 2:51pm
Ban đầu được viết bởi tamtaiphudiabg tamtaiphudiabg viết:

OK
lại có hẹn ah?
vui thế a dăng ký xuất
Hân hạnh được đón tiếp bác
Quay lên trên
tamtaiphudiabg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamtaiphudiabg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2012 lúc 3:13pm

Ban đầu được viết bởi tamtaiphudiabg tamtaiphudiabg viết:

OK
lại có hẹn ah?
vui thế a dăng ký xuất
Hân hạnh được đón tiếp bác
NHƯNG CHIỀU THỨ 6 A LẠI ĐI LÀM VỀ MUỘN
T7 HOẶC CN THÌ RẢNH.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.