Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 14>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2012 lúc 10:04pm
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Ban đầu được viết bởi nhatnguyet nhatnguyet viết:

có tặng ngoài tỉnh ko bác
Các bác ở ngoài tỉnh có từ 1.000 điểm trên diễn đàn trở lên nếu về Bắc Giang giao lưu ok ngay. Gửi thì không OK! Nhưng số lượng có hạn.
Hi hi, em có được ko anh ơi? 
Chú thì không cần điểm nào cũng Ok.
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2012 lúc 1:38pm

Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Ban đầu được viết bởi nhatnguyet nhatnguyet viết:

có tặng ngoài tỉnh ko bác
Các bác ở ngoài tỉnh có từ 1.000 điểm trên diễn đàn trở lên nếu về Bắc Giang giao lưu ok ngay. Gửi thì không OK! Nhưng số lượng có hạn.
Hi hi, em có được ko anh ơi? 
Chú thì không cần điểm nào cũng Ok.
Hi hi, anh nhìn vậy thôi, chứ điểm thực tế của em trên 4k rồi đới. 
Quay lên trên
gacuatui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2010
Khu vực: bắc giang
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gacuatui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2012 lúc 2:08pm
e chưa đc 1000 đ nhưng thâm niên lâu rồi có đc ko bác. hihi
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2012 lúc 2:46pm
He he quả này cháy túi roài, có con mái tổ cũng phải ra đi!
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2012 lúc 4:59pm
hay ấy nha, em nghe thầy bói nói số em đen lắm, hay thử vận lần này phát nhể, :D, anh tung xí ngầu, bắt random cho em một con đê, 1 là có, 2 là ko, :D. 
Quay lên trên
anhhienbg Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2012
Khu vực: bắc giang
Điểm: 4526
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhhienbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2012 lúc 6:28pm
ơ thế bảo ném 10 con xuống cho em để em lấy trứng ăn và thịt mỗi khi có khách mà ko ý kiến àh

Chuyên cung cấp thuốc và phụ kiện gà chọi hàng thái lan 100% tại Bắc Giang và toàn quốc
Đ/C: Bắc Lý - Hiệp Hòa - BG
01659.668.886
Mr. Hiền
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2012 lúc 7:53pm
Hôm nào hò nhau về Yên Dũng xin mái đê

Người sửa: thuylucngan - 21/08/2012 lúc 7:53pm
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 1:20pm
He he hôm nào các bác đến Yên Dũng em thịt cả đàn mời cả nhà luôn! Đỡ khó nghĩ.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 1:21pm
Chú Hiền lại hấp diêm anh rồi!
Quay lên trên
ducbeo3883 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducbeo3883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 2:34pm
Ban đầu được viết bởi anhhienbg anhhienbg viết:

ơ thế bảo ném 10 con xuống cho em để em lấy trứng ăn và thịt mỗi khi có khách mà ko ý kiến àh

2-9 a về liệu có thịt gà chọi nhậu k nhỉ:D
Vũ Đức
thehoan83@gmail.com
Kim ngưu

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 5:49pm
Ban đầu được viết bởi ducbeo3883 ducbeo3883 viết:

Hân hạnh! Đại ka đức đã nghe tên lâu nhưng chưa có dịp gặp. 2-9 mà bác bố trí được thì bao nhiêu món gà chọi em cũng ok.
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 7:28pm
Nếu ko có việc gì em cũng bám càng về bắc giang 1 chuyến 
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
ducbeo3883 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducbeo3883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 7:36pm

Hân hạnh! Đại ka đức đã nghe tên lâu nhưng chưa có dịp gặp. 2-9 mà bác bố trí được thì bao nhiêu món gà chọi em cũng ok.
Đại ca đại cốc gì đâu bạn:D.Không biết phải xưng hô như nào cho phải phép với bạn nhỉ,mùng 2-9 mình về thì a e ngồi giao lưu với nhau nhé.
Vũ Đức
thehoan83@gmail.com
Kim ngưu

Quay lên trên
ducbeo3883 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducbeo3883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 7:38pm
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

Nếu ko có việc gì em cũng bám càng về bắc giang 1 chuyến 

Chú có rảnh thì về quê a chơi 1 chuyếnHappy
Vũ Đức
thehoan83@gmail.com
Kim ngưu

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2012 lúc 8:27pm
Em đồng ý cả 2 tay! Nếu có thể, mời A Đức và chú Tuấn về YDũng 1 cuộc, em đưa xuống chùa La chơi. Ngay gần nhà em. Trước em làm ở NHCSXH Việt Yên, chỗ Trung Sơn nhà bác Đức em thuộc như lòng bàn tay. E SN 1981.
Quay lên trên
ducbeo3883 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducbeo3883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/08/2012 lúc 5:03pm

Em đồng ý cả 2 tay! Nếu có thể, mời A Đức và chú Tuấn về YDũng 1 cuộc, em đưa xuống chùa La chơi. Ngay gần nhà em. Trước em làm ở NHCSXH Việt Yên, chỗ Trung Sơn nhà bác Đức em thuộc như lòng bàn tay. E SN 1981.
Vậy là bác hơn e 2 tuổi rồi.Nếu thiên thời địa lợi vào hôm đó thì a e ta sẽ ngồi với nhau 1 bữa k say k về:D
Vũ Đức
thehoan83@gmail.com
Kim ngưu

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/08/2012 lúc 8:37pm

Vậy là bác hơn e 2 tuổi rồi.Nếu thiên thời địa lợi vào hôm đó thì a e ta sẽ ngồi với nhau 1 bữa k say k về:D
Ok! Cố gắng nhé! Rủ cả mấy AE ngoài đó về chơi cho vui.
Quay lên trên
tieuha Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Điểm: 853
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2012 lúc 8:43am

Ban đầu được viết bởi tieuha tieuha viết:

có đổi gà mái lấy gà trống không bác ơi ?
Nếu bạn ở Bắc Giang, có nhu cầu về gà, hôm nào bọn mình giao lưu đi. Tặng nhau cũng được cần gì đổi chác?
Đổi cho nó đỡ nợ ngân hàng
Quay lên trên
tieuha Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Điểm: 853
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2012 lúc 8:46am

Bạn làm ở Việt Yên có biết ông Quốc với thằng Kiểm không ?
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2012 lúc 8:46am

có đổi gà mái lấy gà trống không bác ơi ?
Nếu bạn ở Bắc Giang, có nhu cầu về gà, hôm nào bọn mình giao lưu đi. Tặng nhau cũng được cần gì đổi chác?
Đổi cho nó đỡ nợ ngân hàng
He he. Nợ gì thì khó chứ nợ gà thì đơn giản thôi mà.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.