Om bóp cho gà chiến

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/11/2011
Khu vực: Thái
Tình trạng: Offline
Điểm: 1002
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Om bóp cho gà chiến
    Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 11:26am
Tình hình là mình có con tía chân xanh 2,5kg đã đến thời kì vần vỗ. Do không có thời gian chăm sóc nên 1 tuần em nó chỉ được tắm nước chè 1 lần vào chủ nhật thôi. Anh em nào có bài thuốc om bóp cho gà, hoặc bôi ngoài da cho da đỏ đẹp, dai và dày cho mình xin để mình chăm chó chú gà này với. Mới tập nuôi nên không có kinh nghiệm mong anh em giúp đỡ (Ghi chú: Bài thuốc nào đơn giản mà hiệu quả, ít tốn thời gian, khoảng 1 tuần dùng 1 lần thôi nhé). Cảm ơn anh em trước! Chúc anh em mạnh khoẻ, có nhiều chiến kê ăn độ.

Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 11:48am
gà tơ chỉ nên om bóp bằng nước trà hàng ngày nó sẽ đỏ và đẹp ngay, chứ gà tơ chưa cho nhảy đã vào nghệ rất dễ hỏng gà
Quay lên trên
tappro1991 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2333
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tappro1991 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 11:58am
om bằng nước chè rồi phơi nắng là đỏ ngay mà
thỉnh thoảng làm tí lá ngải đun nên om cho em nó là đc
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 1:22pm
em toàn tắm bằng nước lã vẫn đỏ đẹp như thường.
đỏ đẹo phải thúc từ trong ra ngoài. con gà có khỏe thị ắt nó tự đỏ đẹp
Quay lên trên
olinh_hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2012
Khu vực: hưng yên
Điểm: 163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn olinh_hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 1:34pm
tắm chè đặc + ngải cứu rồi phơi nắng hoặc dùng chổi sơn quét rượu thuốc hoặc rươụ trắng nên người gà.
Quay lên trên
ga hanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/05/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 333
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga hanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 3:27pm
nhà em cạnh nhà nấu rượu.nên 1 tuần cho gà ăn 3 bữa bỗng rượu + om bóp chè đặc là gà đỏ ngay
Quay lên trên
LE XUAN TAN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: SAIGON
Điểm: 2566
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LE XUAN TAN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2012 lúc 10:13pm
Ban đầu được viết bởi tdthuyen tdthuyen viết:

gà tơ chỉ nên om bóp bằng nước trà hàng ngày nó sẽ đỏ và đẹp ngay, chứ gà tơ chưa cho nhảy đã vào nghệ rất dễ hỏng gà
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2012 lúc 10:48am
Ừ, Mình cũng chỉ om bằng nước chè đặc 1 tuần 1 lần thôi, nhìn nó cũng rất đỏ khỏe. Hôm qua vừa cắt tai xong. À con này hôm nay mình phát hiện ra nó là gà né lông, đi nhún 1 bên vai xuống thấp. Cảm ơn anh em đã góp ý cho mình
Quay lên trên
ga_tq83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2012
Khu vực: Tuyen Quang
Điểm: 350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_tq83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2012 lúc 10:58am

tàm theo tất cả các cách trên là ok

Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2012 lúc 11:05am
mua lọ dulux weather shield , màu đỏ , mỗi ngày phun lên một lớp , đảm bảo bền mãi với thời gian

Người sửa: linkxiah - 18/06/2012 lúc 11:07am
Quay lên trên
vuthenam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/03/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuthenam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2012 lúc 9:22pm
om nóng thôi.chè có hay không cũng đc.cơ bản là cách xoa bóp của bạn
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2012 lúc 11:33am
Ban đầu được viết bởi linkxiah linkxiah viết:

mua lọ dulux weather shield , màu đỏ , mỗi ngày phun lên một lớp , đảm bảo bền mãi với thời gian

Big grin Anh bạn vui tính nhể
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2012 lúc 11:45am
phun chè và tắm ngải cứu phơi nắng xẽ đỏ, còn gà chiến thì mới cần om bóp kỹ.
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2012 lúc 4:11pm
Ban đầu được viết bởi Thu Ga Hai Duong Thu Ga Hai Duong viết:

phun chè và tắm ngải cứu phơi nắng xẽ đỏ, còn gà chiến thì mới cần om bóp kỹ.

Em cũng chỉ phun nước chè thôi mà, gà thì thả trong mảnh vườn nhỏ khoảng 15m2 có mỗi mình nó với 1 con mái tơ 1,2kg thôi. Nhưng mà một tuần em được nghỉ có mỗi chủ nhật về mới có thời gian tắm táp cho nó vào chủ nhật thôi. Em muốn anh em giúp một cách chăm sóc ít tốn thời gian nhất, khổ nỗi không có thời gian nuôi chăm sóc gà mà cứ muốn nuôi. Ngày chủ nhật về hầu như dành phần nhiều thời gian cho gà hơn cho vợ con, vợ em nhiều lúc nó tức, tối nó đuổi ra chuồng gà Big grin
Quay lên trên
coviucbvn Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Cao Bằng
Điểm: 5938
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn coviucbvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2012 lúc 4:24pm
nuôi gà phải có thời gian công sức mới có đc con gà ưng ý 1 tuần 1 lần om rửa thì khó lắm
Đức 17t sdt:01649586184
YH: what_is_love_236
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2012 lúc 4:27pm
thế buổi tối bạn có thời gian rãnh không. nếu rãnh buổi tối thì làm theo cách của buổi tối, đảm bảo hơn hẳn ban ngày
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2012 lúc 4:54pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

thế buổi tối bạn có thời gian rãnh không. nếu rãnh buổi tối thì làm theo cách của buổi tối, đảm bảo hơn hẳn ban ngày

Mình ở Thái Bình nhưng làm việc ở bên Hải Dương 1 tuần ở nhà có 1 ngày thôi bạn ạ
Quay lên trên
xamdocbien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: hải dương
Điểm: 43
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamdocbien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/01/2013 lúc 5:13am
 cảm ơn mọi người.  mới chơi lên khong biết nhiều
Quay lên trên
xamdocbien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: hải dương
Điểm: 43
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamdocbien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/01/2013 lúc 5:15am
bạn làm ở chỗ nào hải dương. mình cũng ở hd đây nt lại sdt nhé  mình cùng nhau trao đổi

Quay lên trên
hgnambg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/01/2013
Khu vực: BắcGiang
Điểm: 32
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hgnambg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2013 lúc 10:17pm
cáck buổi tối la ntn vậy bác
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.