Khóa chủ đềgà bị đánh thuốc

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
haidang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2011
Tình trạng: Offline
Điểm: 34
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà bị đánh thuốc
    Ngày đăng: 20/03/2012 lúc 11:14am
các  bác  giúp  em với. em có  con gà  32, chủ  nhật  rồi  mang ra xới, vì  bất  cẩn  nên gà  bị  đánh  thuốc. gà  về  bị  chương diều, ko tiêu. lúc  em mang gà  ra thì  gà  còn  khoẻ  nguyên, nửa  tiếng  sau gà  nằm  bẹp  dựng  lông lưng, về  nhà  thi bi ko tiêu luôn. các  bác  bảo  em cách  chữa  với
Quay lên trên
mduc91 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/11/2010
Khu vực: yen bai
Điểm: 1339
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2012 lúc 1:52pm

bạn nên tìm cái bọn đánh thuốc mà xin thuốc giải , vì có những trường hợp gà làm chung 1 chậu nước nhưng ng ta vẫn đánh thuốc vì bên người ta có thuốc cho gà họ uống ko sao

số phone : 0914255547
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1970
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2012 lúc 7:10pm
vấn đề là dính thuốc gì ... cái này thì thằng nào đánh thuốc gà bạn mới có cách chữa thôi .... mình chỉ hay nghe 2 chiêu mà bọn bựa nhân (tạm gọi bọn xấu tính ấy là thế ) hay dùng là búng cơm độc (cơm có thuốc ngủ hoặc thuốc độc (thuốc chuột thuốc sâu ... ) chỉ cần 1 2 hạt là gà bạn coi như đi tong và chắc chắn bạn vừa mất tiền vừa mất gà ....còn chiêu thứ 2 tương tự như chiêu thứ nhất nhưng là tìm cách làm ô nhiễm nguồn nước làm gà của bạn ....
còn hiện tai gà bạn không tiêu chướng diều thì cứ thử cho em nó dùng tạm men tiêu hóa xem sao chứ cái này chỉ có bọn đánh thuốc bạn mới biết cách chữa hoàn toàn thôi (nếu đúng gà bị đánh thuốc thật)
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.