Ô BUỒN

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô BUỒN
    Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 3:53pm
CÁI MẶT NHƯ ĐƯA ĐÁM...MẤT CẢM TÌNH..AE CHÉM CHO NÓ TƠ BỜI ĐI NÀO...
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:00pm
buồn nhưng gặp đối thủ chắc không buồn đâu anh, con gà đẹp quá
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:01pm
buồn thì chuyển ra cho em.he......
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:01pm
Nhìn ưng nhất so với những chiến kê ông bạn đã khoe, nó ko phải là buồn là vì nó ko vui khi ở bên bạn, đưa đây xem kaij tươi ngay hâhhaaaaaaa
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:02pm
Mào này gọi là mào gì ta?

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:04pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

Nhìn ưng nhất so với những chiến kê ông bạn đã khoe, nó ko phải là buồn là vì nó ko vui khi ở bên bạn, đưa đây xem kaij tươi ngay hâhhaaaaaaa
AngryAngryAngryAngryAngry...K LẼ TÔI K LO CHO NÓ ĐẦY ĐỦ ĐC SAO????CÓ THUA AI CÁI J ĐÂU NÀO????
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:06pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

AngryAngryAngryAngryAngry...K LẼ TÔI K LO CHO NÓ ĐẦY ĐỦ ĐC SAO????CÓ THUA AI CÁI J ĐÂU NÀO????
không phải nó thiếu cái gì mà nó ghét bạn, nhìn phom giống dòng gà nhà Minh Phương quá
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:08pm
cá nhân k thíck đôi chân . còn cái gì cũng yêu hết . Love struck
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:09pm
riêng cái mào đáng 1 củ
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:09pm

không phải nó thiếu cái gì mà nó ghét bạn, nhìn phom giống dòng gà nhà Minh Phương quá
CHẲNG DẠI J MÀ GHÉT TÔI CẢ...NÓ CÓ THIẾU MÓN NGON VẬT LẠ NÀO ĐÂU...HỦ TIẾU-BÚN BÒ-BÁNH CANH LN ĐC ĂN HÀNG TUẦN NHÉ...Big grinBig grin
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:10pm
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

buồn thì chuyển ra cho em.he......
E CỐ SẮP XẾP MUA VÉ TÀU VÀO...K LỖ VỐN ĐÂU NHÉ...Big grin
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:11pm

CHẲNG DẠI J MÀ GHÉT TÔI CẢ...NÓ CÓ THIẾU MÓN NGON VẬT LẠ NÀO ĐÂU...HỦ TIẾU-BÚN BÒ-BÁNH CANH LN ĐC ĂN HÀNG TUẦN NHÉ...Big grinBig grin
nhìn mặt bạn nó không ưa thì nó vui kiểu gì
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:11pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

buồn nhưng gặp đối thủ chắc không buồn đâu anh, con gà đẹp quá
TIẾC LÀ E NÓ LẠI K KỊP ĐI ĐỢT NÀY...CỨ THẤY THIẾU THIẾU LỰC À...Winking
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 4:13pm

nhìn mặt bạn nó không ưa thì nó vui kiểu gì
THẾ THÌ ĐC..Big grin..ĐỒNG Ý..
Quay lên trên
tiatranchan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 08/05/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2407
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiatranchan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:03pm
Trạng mấy em?cao,cốt cách đấy.
Mr.Thắng-0912.906.946
CHUYỂN GÀ TỪ BẮC VÀO NAM VÀ NGƯỢC LẠI BẰNG TẦU HỎA.
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:14pm
Ban đầu được viết bởi tiatranchan tiatranchan viết:

Trạng mấy em?cao,cốt cách đấy.
2.85 A À..
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:38pm
chân lối quái ghê-chỉ ko thích lắm cái mào của nó thôi bác
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:43pm
Ban đầu được viết bởi DAOKE25101981 DAOKE25101981 viết:

chân lối quái ghê-chỉ ko thích lắm cái mào của nó thôi bác

mình cũng tính gọt bớt..thấy k sang và đẹp tý nào cả..
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:44pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

riêng cái mào đáng 1 củ
trừ cái mào với cặp cán .Phom dáng này là chuẩn rồi Happy
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:45pm
Gà này có bán không anh gì ơi?😋
thái bình là quê hương tôi
daknong là nơi tôi sống
:01647777177
https://www.facebook.com/phuong.dominh.165
http://www.youtube.com/watch?v=4XJWz1f75oY&list=UU3V1u58pc5hBnlnRhrEqlgg&feature=c4-overview
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 7.922 giây.