Con gà ko mua đc = $

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Tình trạng: Offline
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Con gà ko mua đc = $
    Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 3:50pm
Khoe a e con gà này, "ko mua đc = $) vì với mình nó là vô giá. Nhà mình và nhà a chủ của e nó cách nhau cỡ chỉ 2km nhưng lại cách nhau con sông. Vài chục lần sang đò cùng nhiều nhiều con số đưa ra mà mình vẫn phải về tay ko. Thế rồi cuối năm âm lịch, cuộc đt "lịch sử" mình sang đón e nó, bác ấy ...tặng. Mới tập đúc gà nên ko gì ý nghĩa hơn đối với mình nữa, khoe cùng a e xem chơi.
Xám 1 cựa 
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 3:55pm
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 3:56pm
Có công mài sắt có ngày nên kim. Chúc mừng bạn.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 4:12pm
mình cũng đã từng đc nghe 1 ông chú của bạn m kể lại nguồn gốc của dòng mái chú ý hiện đương nuôi..hỏi người ta không bán, thế là cứ 1 tháng 1 lần, chú ý đạp xe đạp 3 chục km..đèo vài chục cân thóc lên biếu..ròng rã 2 năm trời..cuối cùng, lâu dần,người ta nể quá, mới đồng ý để lại (cho) cho 1c mái nhánh bằng nắm tay về nuôi..
đúng là kiên trì là mẹ đẻ của thành công..kekeke.không mua đc = sèng thì ta mua bằng tình cảm..chúc bác sớm đúc đc những chiến kê xuất sắc.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 4:58pm
chúc hợp duyên
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 6:02pm
Chụp ảnh mờ quá chủ kê ơi, làm mất hết giá trị của con gà. Chúc chú ra nhiều chiến kê.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 6:16pm
Món quà quí giá. Lúc mong chờ còn bây giờ thì em nó ra sao phụ thuộc hoàn toàn vào bạn.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 7:29pm
Tks a e! Nhân tiện khoe luôn thằng cháu trai của e xám trên, khả năng cũng 1 cựa giống bác nó vì đag thấy 1 bên dài 1 bên ngắn.
Lưu lạc cách nhà 40km mới đc đưa về, từ nhỏ nuôi toàn = ngô và cám da vàng thịt thơm Big grin. Nóng hổi muốn khoe ngay.

Người sửa: longoct - 19/02/2016 lúc 7:31pm
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 8:03pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

mình cũng đã từng đc nghe 1 ông chú của bạn m kể lại nguồn gốc của dòng mái chú ý hiện đương nuôi..hỏi người ta không bán, thế là cứ 1 tháng 1 lần, chú ý đạp xe đạp 3 chục km..đèo vài chục cân thóc lên biếu..ròng rã 2 năm trời..cuối cùng, lâu dần,người ta nể quá, mới đồng ý để lại (cho) cho 1c mái nhánh bằng nắm tay về nuôi..
đúng là kiên trì là mẹ đẻ của thành công..kekeke.không mua đc = sèng thì ta mua bằng tình cảm..chúc bác sớm đúc đc những chiến kê xuất sắc.
mình thì khác ko như bọn họ nếu ai nhiệt tình quan tâm cũng sẽ tạo đk giúp đỡ chứ cũng ko cần phải như vậy gà có hay có tốt mấy cũng chỉ là con gà thôi , mấy thằng hàng xóm mình đó cũng cứt sắt như vậy thế là nó dùng đặc công rồi đạo chích đạo tặc kê tặc vào khoắng hết thế là nghỉ khỏe
Quay lên trên
Lặng Lẽ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/12/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 48
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lặng Lẽ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 8:25pm
Ban đầu được viết bởi satthuthanke2 satthuthanke2 viết:

mình thì khác ko như bọn họ nếu ai nhiệt tình quan tâm cũng sẽ tạo đk giúp đỡ chứ cũng ko cần phải như vậy gà có hay có tốt mấy cũng chỉ là con gà thôi , mấy thằng hàng xóm mình đó cũng cứt sắt như vậy thế là nó dùng đặc công rồi đạo chích đạo tặc kê tặc vào khoắng hết thế là nghỉ khỏe
chuẩn rồi bác
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/01/2016
Khu vực: tphcm
Điểm: 251
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:04pm
đập chết... thịt.!
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:04pm

Quân ác nhân 2 năm 720 km + 720 kg thóc= 4000.000đ mà cho 1 con mái nhánh bằng nắm tay
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
lemanhhung3168 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2013
Khu vực: Vinh Phuc
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lemanhhung3168 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:35pm
Tìm được con gà nghe còn khó hơn lấy vợ. Chúc chủ kê thành công.
Quay lên trên
thangthao8893 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangthao8893 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:41pm
cho em hỏi chút gà mái 2 cựa có quý = con mái 1 cựa ko các bác ( mới tập chơi nên ko hiểu về gà mái có cựa )Day dreaming
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:43pm
Ban đầu được viết bởi ruby123 ruby123 viết:

đập chết... thịt.!
Cảm ơn bạn góp ý nhé, gà này mình nuôi, ko thịt.
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:47pm
Ban đầu được viết bởi thangthao8893 thangthao8893 viết:

cho em hỏi chút gà mái 2 cựa có quý = con mái 1 cựa ko các bác ( mới tập chơi nên ko hiểu về gà mái có cựa )Day dreaming
2 Cựa đây hả bạn? Big grin

Quay lên trên
thangthao8893 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangthao8893 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:51pm
 uhm tớ thấy ông anh có con mái 2 cựa nên hỏi vậy
Quay lên trên
huungoc.civil Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2013
Khu vực: TP HCM
Điểm: 102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huungoc.civil Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:51pm
Chúc mừng bạn.
Chúc bạn đúc được nhiều chiến kê trong tương lai.Happy
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 9:53pm
Ban đầu được viết bởi thangthao8893 thangthao8893 viết:

uhm tớ thấy ông anh có con mái 2 cựa nên hỏi vậy
2 cựa thì có nhiều hơn 1 cựa, gà 1 cựa đc đưa vào kinh kê đấy, còn 2 cựa thì chưa thấy kinh kê có. Hì hì, chém gió tý thôi Big grin
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 10:54pm
mình cũng đang có 1 e chỉ có 1 cựa. ko bt có nên cơm cháo gì ko hay lại đc nồi lẩu.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.