Gà Đòn T & T ( Ô mơ Clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hn
Tình trạng: Offline
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà Đòn T & T ( Ô mơ Clip)
    Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:06pm
Ô mơ
+ Trạng 2,7kg
+ Tuổi 9 tháng
+ Trạng 2,7kg
+ LH: 0986410220
Địa chỉ: Đội 4, thôn trung, xã phù lưu tế , Mỹ Đức, Hà Tây.

Bạn vần
Mơ trụi ( gà của em trai mình đang nuôi)
+ Trạng 2,65 kg
+ tuổi 8,5 thang

Clip Vần

Phần 1

Phần 2

Phần 3

Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:09pm
Giá Ô mơ là 1,2tr nhá AeBig hug
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:21pm
con o trui nhin dep qua, ga 8 thang ma long la nhin van chui qua.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:26pm
gà bóng bộ nhìn khá phết mà đánh thường quá,lối kém,thưa đòn,lâu lâu lên đc cái thì phát trúng phát xịt
nuôi con gà trụi kia có tương lai hơn
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:28pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

gà bóng bộ nhìn khá phết mà đánh thường quá,lối kém,thưa đòn,lâu lâu lên đc cái thì phát trúng phát xịt
Gà tơ mới vần mà đòi hỏi nhiều vậy ah ? nhà bạn chắc toàn gà đẳng cấp nhỉ khi nào có dịp mình cũng muốn giao lưu Confused
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:32pm
Con gà bé còn xanh mà chân tốt quá
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 4:54pm
Ban đầu được viết bởi GaTvaT GaTvaT viết:

<span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Gà tơ mới vần mà đòi hỏi nhiều vậy ah ? nhà bạn chắc toàn gà đẳng cấp nhỉ khi nào có dịp mình cũng muốn giao lưu Confused

Gà này thì tơ cái gì nữa,cứng cái rồi,đầu cựa sắp vỡ,Cần cổ nổi cơ ,da dẻ như kia là cũng vần tí tách rồi,chả qua Tài năng con gà nó chỉ như thế
Thấy thế nào thì nói vậy thôi,tại sao mình Ko chê con trụi ?
Nhà nuôi gà gọi là vui Văn nghệ thôi,Ko dám giao lưu với các trại gà
Quay lên trên
gachoinb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 5:11pm
Em trụi lông nhìn có tương lai hơn...Chân đánh cũng tốt hơn.
Quay lên trên
Huy_Galc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 318
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Huy_Galc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 5:41pm

Đánh 10, trượt quá 6. Trông thì có vẻ hay nhưng gà kia lối kém, gần như không tì đẩy gì mà đánh vẫn không trúng. Tơ thì tơ chứ, dù có là mở mỏ chân đánh vẫn phải thấy đòn. 
Quay lên trên
lehung84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehung84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 6:50pm
Gà tơ chân thế là OK rồi. Dạt sau Khác ngay. Giá hợp lí
Quay lên trên
lehung84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehung84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 6:53pm
Con ô trụi cho em cái giá giao lưu vào inbox nhé.co thể giao lưu với anh 1con chơi cho biết dòng
Quay lên trên
Phũ Nhưng Quyến Rũ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phũ Nhưng Quyến Rũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 7:20pm
Gà mình hôm trước non tơ mà ăn được 1 độ up lên bán 1tr các ông còn chê ỏng chê eo.con gà mở mở đánh thế này sao bán được cái giá 1tr2
Quay lên trên
boytimgirldeyeu10 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 235
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn boytimgirldeyeu10 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 7:27pm

Đúng rồi mình cũng thấy vậy. Đòn đánh như vậy mà con tía nhiều lông chẳng vấn đề gì? Theo mình nhìn là con kia đá bàn
Quay lên trên
gaochanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/11/2011
Khu vực: gl-hn
Điểm: 131
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaochanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 7:56pm
theo mình gà này giá 1,2 là ổn.cũng có những đòn đá xương khá tôt chơi vui vui thế là okHappy
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 8:01pm
Giá này thì khó trôi rồi. 
Mình có con mơ, oánh 5 phút với gà bằng cao xơi nguyên cái mỏ vậy chỉ có 900k ( nghỉ lại tiếc thật)
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 8:07pm

<span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Gà tơ mới vần mà đòi hỏi nhiều vậy ah ? nhà bạn chắc toàn gà đẳng cấp nhỉ khi nào có dịp mình cũng muốn giao lưu Confused

Gà này thì tơ cái gì nữa,cứng cái rồi,đầu cựa sắp vỡ,Cần cổ nổi cơ ,da dẻ như kia là cũng vần tí tách rồi,chả qua Tài năng con gà nó chỉ như thế
Nếu muốn mình có thể nuôi khỏe con gà Ô mơ này tới khi nó tới đá, bạn mang gà hay của bạn tới Ae đá vui thôi ?
Quay lên trên
lehung84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehung84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 8:14pm

<span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Nếu muốn mình có thể nuôi khỏe con gà Ô mơ này tới khi nó tới đá, bạn mang gà hay của bạn tới Ae đá vui thôi ?

Ủng hộ anh
Quay lên trên
longtien123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/08/2010
Khu vực: viet nam
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longtien123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 8:22pm
chính xác là con trụi hay hơn nhiều...
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 8:29pm

Nếu muốn mình có thể nuôi khỏe con gà Ô mơ này tới khi nó tới đá, bạn mang gà hay của bạn tới Ae đá vui thôi ?
Big grin mình làm gì có gà hay nhưng cái kiểu của bn hơi 1 tí là đòi đá ấy,chả qua xa quá thôi,ở gần thì ko thiếu gà tiếp,mà toàn gà làng thôi,gà dăm bảy trăm a e trong làng nuôi vui chứ ko đến gà tiền tr
nuôi gà mỗi người 1 ý,ko trách ai đc,giống tính ông chú hay đi làm nước gà cho mình
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2014 lúc 8:29pm
Ban đầu được viết bởi longtien123 longtien123 viết:

chính xác là con trụi hay hơn nhiều...
Mình không nói con trụi không hay hơn , nhưng nếu để  con ô mơ có 1 thể lực ngang với con trụi thì trận đấu sẽ khác, ô mơ đứng chân nọ đá chân kia nhưng vẫn có những chân đá kiềng và gốc cổ khiến trui cũng không thoải mái gì, một con gà yếu đá với 1 con gà thể lực quá tốt thì tất nhiên không thể so sánh là ngang nhau được, 
Hơn nữa gà trụi là 1 con gà đá dọc rất nhanh, ô mơ ra hầu như không đá dọc được với trụi , nhưng nếu thể lực ô mơ đạt, thì những chân đấm kiềng và vỉa hốc nách sẽ có tác dụng hơn nhiều
AE coi gà mà chỉ muốn nhìn 1 con gà khỏe thể hiện mà lại không để ý chân đá của con kém hơn.
còn ở đây 2 con đều là của mình, nhưng con gà trụi thì mình đã bán lại cho thằng ku em để nó nuôi chơi cho vui , còn xem gà thì lên xem kỹ hay nói .
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.781 giây.