Cả nhà cẩn thận khi làm việc với bạn này

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngocanhgsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocanhgsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cả nhà cẩn thận khi làm việc với bạn này
    Ngày đăng: 26/09/2013 lúc 11:59pm
Loăng quăng thấy bài này hay hay nên Post sang đây để ae tham khảo!!!

http://www.ganoi.com/langganoi/viewtopic.php?t=80418 - http://www.ganoi.com/langganoi/viewtopic.php?t=80418

Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Rất là vui ợBig hug
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 4:42am
đi ngủ đi mò mẫm mãi
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 5:10am
Đồng chí hungtq này cũng nhiều tai tiếng lắm. Thôi, đi ngủ tiếp đi, dậy sớm thế làm gì. :)
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 7:19am
mấy lần định mua gà của nó nhưng thấy tai tiếng bên gà nòi lên thôi bọn này phải ăn đấm
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 7:38am
Ko bao giờ mua gà trên mạng nên ko bị dính mấy vụ này Laughing
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 7:51am
ờ, nik này thì nhiều rồi 
gà và đam mê
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 9:08am
trước mình cũng suýt thì dính sh*t của thằng này, may mà được ông em trong nghệ an cảnh báo, câu truyền thống của nó là : " gà dòng nhà chọn lọc giữ lại định để chơi, nhưng đang có việc cần nên phải bán".ae cẩn thận với nó!.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 9:55am
Anh ngocanhgsd thì mò mẫm khuya thế làm Anh Bình sờ ti với bác Cả giật mình giậy sớm vậy! 
LaughingLaughingLaughing
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: dak lak
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 9:58am
thôi các bác ak, e nó lở dại rồi bác xin cái địa chỉ nhà nó rồi cho mọi người biết thế là nó có cái kết quả thôi, những người này sẻ nhận được cái nó cần ak, bác này mà ở dak lak thì nói cho bác biết luôn nha bác may mắn thì con bế đc con gà chứ không có tay om gà đâu, có ngày rồi cũng thành Dương Quá 1 tay cho mà xem
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 10:10am
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Anh ngocanhgsd thì mò mẫm khuya thế làm Anh Bình sờ ti với bác Cả giật mình giậy sớm vậy! 
LaughingLaughingLaughing
chú lại cười anh với bác cả rồiBlushingBlushing
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
ngocanhgsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocanhgsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 12:03pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

LaughingLaughingLaughing

Hôm nay giật mình bác ạ hóa ra mấy người có tuổi rồi không ngủ được. may mà em còn trẻ kaka

Già 70 tuổi chưa đeo kính
Trằn trọc năm canh chỉ sợ gà!!!
Tặng mấy bác dậy sớmBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 2:24pm
có phải thằng này không anh —» Một Đời Ta Muôn Ngàn Đời Gà !

ĐT : 01638.228.688

Số TK 34110000931318 ( Vũ Đức Hùng - Ngân Hàng BIDV Tuyên Quang ) thằng này nó bên gadon anh ah. em đang định mua gà của nó may hôm nay đọc đươc bài viết của anh. không mât toi 1tr3.
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 2:47pm
anh công cũng mua gà à
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
robin van percy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/04/2013
Khu vực: Bình Thuận
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn robin van percy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 3:03pm
Chú Hùng này bán gà, gọi điện thì lúc nào cũng kêu anh yên tâm đi,  gà nhà em thì anh khỏi phải nghĩ....giờ mới thấy gà nhà chú Hùng mình ko nghĩ...nhưng Chú nó thì đáng phải suy nghĩ...
Quay lên trên
gachoinamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
15/09/2013 : viết bài không dấu

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Y Yen Nam Dinh
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 4:24pm
bị như vậy nhưng ních đó bên gà nồi vẫn hoạt động bình thường bác ah. chưa thấy bị treo hay bị khóa gì cả mới lạ chứ
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 4:28pm
Ban đầu được viết bởi gachoinamdinh gachoinamdinh viết:

bị như vậy nhưng ních đó bên gà nồi vẫn hoạt động bình thường bác ah. chưa thấy bị treo hay bị khóa gì cả mới lạ chứ
Mỗi người một cách làm, không ai giống ai cả. :)
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 4:47pm

LaughingLaughingLaughing
Em đâu dám có ý đó! Batting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashes
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
ngocanhgsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocanhgsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 5:25pm
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

có phải thằng này không anh —» Một Đời Ta Muôn Ngàn Đời Gà !

ĐT : 01638.228.688

Số TK 34110000931318 ( Vũ Đức Hùng - Ngân Hàng BIDV Tuyên Quang ) thằng này nó bên gadon anh ah. em đang định mua gà của nó may hôm nay đọc đươc bài viết của anh. không mât toi 1tr3.

Đúng rồi đấy em ợ. Anh chẳng mua của nó bao giờ nhưng thấy thái độ làm ăn không minh bạch nên thông báo ae cẩn thận. Tốt nhất né cho lànhBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
ngocanhgsd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocanhgsd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 5:28pm

LaughingLaughingLaughing

Chắc cu này ghi sổ thù vặt với mình rồi. Mình còn trẻ thì bảo mò mẫm, mấy bác lớn tuổi thì lại bảo là hay giật mình. Đề nghị anh Bình sờ ti chăm sóc em nó cẩn thận nháCoolCoolCool
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 5:38pm
Ban đầu được viết bởi ngocanhgsd ngocanhgsd viết:

LaughingLaughingLaughing

Chắc cu này ghi sổ thù vặt với mình rồi. Mình còn trẻ thì bảo mò mẫm, mấy bác lớn tuổi thì lại bảo là hay giật mình. Đề nghị anh Bình sờ ti chăm sóc em nó cẩn thận nháCoolCoolCool
Em đã thanh minh là không có ý đó rùi mừ! KissKissKiss
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.