Đòn cáo hay quá!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Đòn cáo hay quá!
    Ngày đăng: 05/10/2017 lúc 7:05pm
Khoe tiếp :D
Ưng quá ae ạ! Vần con gà mà thú thực không nghĩ nó hay thế. 
Thôi k nói nhiều! Mời ae xem cho vui:

Chúc ae vui vẻ!

Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2017 lúc 7:31pm
- Cặp gà hay quá Bác. Chân đòn ngoại hạng
- Có vẻ như cùng dòng, cùng bầy?
- Các Bác đi lính mà sướng thế? Vừa ôm súng lại dc ôm gà :) .
Mình cũng biết một vài tay trong này bên bộ đội hậu cần mà chơi gà say mê luôn. Sáng gà. Trưa gà. Chiều gà. Tối đi vào nhà dân mua gà :)
Quay lên trên
ninhnn83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/01/2013
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ninhnn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2017 lúc 8:18pm
Chân hay!
Quay lên trên
Binhqn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/03/2017
Khu vực: Tphcm
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Binhqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2017 lúc 9:46pm
Gà vậy mà cáo cái gì chẳng có chân kết đá tầm thường thôi
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2017 lúc 9:49pm
Gà tía chân hay
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 8:44am
phút 9 mấy, ô mơ bị đòn mắt cần cứng cổ, nếu là ở sới gà đã cứng cái thua đến 7 phần rồi. hàng này như 2 con cùng dòng ấy lối giống nhau quá.
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 9:26am
Ban đầu được viết bởi Nông Dân Nông Dân viết:

- Cặp gà hay quá Bác. Chân đòn ngoại hạng
- Có vẻ như cùng dòng, cùng bầy?
- Các Bác đi lính mà sướng thế? Vừa ôm súng lại dc ôm gà :) .
Mình cũng biết một vài tay trong này bên bộ đội hậu cần mà chơi gà say mê luôn. Sáng gà. Trưa gà. Chiều gà. Tối đi vào nhà dân mua gà :)

Tối vào nhà dân mua gà về nhậu ..kaka :D
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 9:33am
Ban đầu được viết bởi Binhqn Binhqn viết:

Ko biết bạn có xem hết vido ko, nhưng thực sự thì gà mình chỉ để đá cỏ vui vui thôi.
Chắc bạn nhiều gà đẳng cấp nên bạn thấy nó bt, Nhưng với mình thì nó là con gà hay.
Cảm ơn bạn đã nx nhé!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 9:59am
Ban đầu được viết bởi choicon choicon viết:

Ban đầu được viết bởi Binhqn Binhqn viết:

Ko biết bạn có xem hết vido ko, nhưng thực sự thì gà mình chỉ để đá cỏ vui vui thôi.
Chắc bạn nhiều gà đẳng cấp nên bạn thấy nó bt, Nhưng với mình thì nó là con gà hay.
Cảm ơn bạn đã nx nhé!

- gà đánh đầu mặt là nguy hiểm nhất, vấn đề là nó đánh có trúng hay ko mà thôi, trúng nhiều đòn tầm 1gram thôi, ko cần nhiều, 1 hồ tầm 30-50 chân trúng, thì chơi gà tầm cở nào cũng thấy đc cái kết mà thôi, nhở thới đâm vào mắt thì bố gà kết cũng vào bồ nhôm, loại này vần hội ...éo ai thèm vần nếu biết nó đánh ntn ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 11:25am
Tía chân hay quá
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
thinhhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2017
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 68
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thinhhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 11:40am
gà tơ chân hay
Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 5:01pm
dính 1 đòn con ô phế luôn.gà hay đó anh
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 5:12pm
Hay thật
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2017 lúc 10:10pm
Cảm ơn ae đã khen. Cứ đc khen là thik thôi :D
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.