các bác chia xui cùng tớ cái

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: các bác chia xui cùng tớ cái
    Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 1:47pm
tự tin 100% khi cáp xổ như thế lày, họ rủ mình 2 hồ, mình bảo cứ xổ tính tiếp, trong bụng thì nghỉ tầm 10 phút mình cho gà nó về với đất ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- ấy thế mà thủng lưới ko gở đc luôn, nó chỉ mặt mình con này là con thứ 3 " chạy nóng", nghe mà lùng bùng cái lổ tai, sự thật bày ra trước mắt ....bố thằng nào dám cải, tháng này cũng đc 2 con chạy
= hơn cao, hơn dày, hơn lào = chạy nóng, chỉ biết đổ thừa cho trời hôm qua làng mình mưa tầm tả, gà nó ở củ chi qua, ko bị mưa, như thế cho nó còn thấy "an ủi" đôi chút ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- thắng thì thở dài " nhẹ nhỏm", kiều này tức đái éo ra nước luôn ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

đòn quyết: tức khí về xem nó đá cái gì mà mình tẩu vi, xem lại thì ôi thôi chân 4

về rồi vẩn sung, thôi thì trận sau cho quyết 1 trận theo số phận

Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 1:55pm
chân con xám nặng quá. nhiều lúc trở trời xui quá bị vậy thôi
Big grin
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 1:59pm
Mơ đá kinh phết, sao lại để kiếm thế bạn, vần thì bịt kiếm vào chứ. Ô có đờn nhưng lối đơn giản quá.
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:19pm
thà bị đá gãy còn đỡ tức hơn chạy nóng kiểu này. công nhận con của họ đòn lối khá quá, một con gà hay!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:22pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Mơ đá kinh phết, sao lại để kiếm thế bạn, vần thì bịt kiếm vào chứ. Ô có đờn nhưng lối đơn giản quá.

- sometime, tự tin quá đáng, nghỉ nó chỉ có đòn đau mà thôi, đâu biết rằng nó đá thốn tới lổ đít luôn.....Whew!Whew!Whew!Whew!Whew!Whew!Whew!Whew!Whew!
- chơi thì dzui vì có nhiều cảm xúc thật, nghỉ cũng lạ ..Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:26pm
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

thà bị đá gãy còn đỡ tức hơn chạy nóng kiểu này. công nhận con của họ đòn lối khá quá, một con gà hay!

chấp nhận sự thật mà thôi, ko còn cách nào khác, cả làng đc 1 trận cười hả hê, vì thằng củ chuối chửi nhiều nhất làng hôm nay phải câm cái họng ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- đúng là tớ câm luôn rồi 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:27pm
Ban đầu được viết bởi khuongbui khuongbui viết:

chân con xám nặng quá. nhiều lúc trở trời xui quá bị vậy thôi
Big grin

đúng vậy đó bác, thanks đã chia xui nha ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:38pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

E đoán gà gà bác Dũng hơn cao, hơn to nên chấp thả cựa mà ko ngờ ^^
Quay lên trên
3nolongan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: long an
Điểm: 241
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 3nolongan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:39pm
Thốn quá thi chạy thui, nó khôn chứ kg chạy thì chịu sao thấu.
Quay lên trên
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2015
Khu vực: miền trung
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 2:53pm
Con Xám lối chân điều hay anh nhỉ, điểm đến của chân đòn nó lại là vị trí mình Lào nhất, con Ô ko may gặp đúng con gà này. Chia buồn cùng anh !!!!!!!!!!
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 3:26pm
do con xám quá hay thôi, hôm khác gỡ lại Bác nhở
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 3:32pm
Ban đầu được viết bởi gadonC1py gadonC1py viết:

do con xám quá hay thôi, hôm khác gỡ lại Bác nhở

- đây chính là cái "tinh thần" của gà nòi, thiếu nó chả ai chơi đc.....lâu ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 3:35pm
Ban đầu được viết bởi thienhue thienhue viết:

Con Xám lối chân điều hay anh nhỉ, điểm đến của chân đòn nó lại là vị trí mình Lào nhất, con Ô ko may gặp đúng con gà này. Chia buồn cùng anh !!!!!!!!!!

nhìn chân nó đây, chân mình quá tin nhưng ko bằng đòn gảy 

Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 3:44pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Bác Dũng phân tích trận đấu kỹ thật, con xám bẻ cổ con ô!
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 3:48pm
Ban đầu được viết bởi gadonC1py gadonC1py viết:

Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Bác Dũng phân tích trận đấu kỹ thật, con xám bẻ cổ con ô!
con xám đá chân dọc nào chả vào góc, chân mé thì 1 chân vào vai, 1 chân vào nách. nói chung 1 con gà đòn lố rất khá!
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 3:55pm
Chúc mừng bác thì đúng hơn. Trận thử chiến thu dc nhiều tư liệu.
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 4:02pm
Kkk...chuyện là thế nhiều khi cá sấu còn ngửa bụng nữa là huống chi cá lahán. Như lão...
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 4:06pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Kkk...chuyện là thế nhiều khi cá sấu còn ngửa bụng nữa là huống chi cá lahán. Như lão...
hehehe,lâu nay bác vắng quá nhen, chắc bận chăm sóc mấy rẩy nho hả bác
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 6:18pm
Chủ gà nóng hơn con gà rồi.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
ninhnn83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/01/2013
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ninhnn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 7:02pm
Xám chân ghê quá! trạng bn hả bác Dũng?
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.891 giây.