Bố Kết

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadon_phuctho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: phuc tho ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 41
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_phuctho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bố Kết
    Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 10:47pm
Chào toàn thể anh em dd, chúc anh em dd có thật nhiều sức khỏe. Nay mình rảnh rỗi khoe với anh em dd con gà bố kết của mình. Đòn lối vấn đè hai mang đánh mé, vai và mu lưng, ra dọc ôm sát đối thủ rồi đấm kiềng. Thành tích lông 1 là 5*, 4* đầu tiên đều gặp gà bảng khá nhưng tất cả đều phải cúi đầu khuất phục em nó trước 5 hồ. Đến *5 thì gặp gà kết trận này là trận vất vả nhất, đánh đến hồ 10 thì gà mình bị mất một mắt, mất mắt nên khả năng ra đòn và tránh đòn của đối thủ bị hạn chế nhưng thỉnh thoảng gà của mình vẫn đánh được nhưng đòn sở trường và ra dọc ôm đấm nhiều nên đến hồ thứ 21 thì đối thủ phải kéo còi kêu thảm thiết. Xong trận này em ấy cũng nghỉ thay lông và kịp cho ra một đàn con gồm 3 mái và một con trống. Thay lông xong mình vần vỗ lại thấy đòn lối vẫn ok nên mình tiếp tục cho em nó đi chinh chiến giải tết nguyên đán vừa rồi nhưng tất cả không như mình tính toán, cả 3 ngày tết đưa em ấy đi thì cả 3 ngày phải đưa em ấy về trong tình trạng ế độ. Mình nghĩ duyên chiến trường của em ấy đã hết nên quyết định cho em ấy nghỉ hẳn để duyên lại cho những đàn con của em ấy và đây là hình ảnh của em ấy mời tất cả mọi người nhận xét xem như vậy đã đủ để mình gọi là kết chưa nhé. Thank all !
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 10:54pm
Mỹ kê
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 11:00pm
Đẹp quá thớt
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 11:21pm
Nhìn đúng là kết thật nhưng bác để cặp kiếm kia thì mái nó cũng sợ bị chưởng mu lưng nữa là mang ra sới.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
gadon_phuctho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_phuctho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 11:38pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Nhìn đúng là kết thật nhưng bác để cặp kiếm kia thì mái nó cũng sợ bị chưởng mu lưng nữa là mang ra sới.
Mình nuôi có một con gà mẹ thôi mà phải 2 đến 3 tháng mới cho em ấy đúc một lứa nên cũng không muốn cắt cựa nhưng chắc đợt này phải cắt bớt thôi bạn ạ. hi
Quay lên trên
gadon_phuctho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_phuctho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 11:40pm
Ban đầu được viết bởi thangcuto thangcuto viết:

Đẹp quá thớt
Cám ơn bạn !
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 11:41pm
Ban đầu được viết bởi gadon_phuctho gadon_phuctho viết:

Mình nuôi có một con gà mẹ thôi mà phải 2 đến 3 tháng mới cho em ấy đúc một lứa nên cũng không muốn cắt cựa nhưng chắc đợt này phải cắt bớt thôi bạn ạ. hi
Gà mái để nó đẻ thế mới tốt không hại gà. Bác cứ đúc em nó bao h có ý chuyển nhượng thì mt cho mình nhé.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
gadon_phuctho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_phuctho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/06/2016 lúc 11:56pm

Ban đầu được viết bởi gadon_phuctho gadon_phuctho viết:

Gà mái để nó đẻ thế mới tốt không hại gà. Bác cứ đúc em nó bao h có ý chuyển nhượng thì mt cho mình nhé.
Mình cũng chỉ muốn đúc thêm 1 lứa nữa thôi nhưng anh em chơi gà cùng khuyên mình để lại vì em ấy đúc ra gà con con nào cũng lằm trong bảng khá trở lên vì thế chuyển nhượng cũng tiếc mà để thì lại cùng dòng chỉ đúc được một con gà mẹ thôi. Để mình suy nghĩ đã nhé nếu chuyển nhượng mình sẽ mt cho bạn. Thank bạn
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 3:01am
Nhìn đúng kết thật! Phom dáng này đúc con cũng rất tốt.
Quay lên trên
gadon_phuctho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_phuctho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 2:40pm
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

Nhìn đúng kết thật! Phom dáng này đúc con cũng rất tốt.
Thank bác nhé. Em đúc được hai lứa rồi, lứa đầu tiên được một con trống trạng cân 2,7kg em đã cho thử chân và kết quả vượt qua cả sư mong đợi của em. Con gà tơ này em đã khoe mấy hôm trước rồi. Big grin
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 2:50pm
Bạn ở chỗ nào Phúc Thọ thế. gần gần hôm nào qua nhà bạn giao lưu. đã ra sới chú Huy chơi lần nào chưa
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 2:52pm
Mỹ kê
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 2:55pm
Đẹp quá
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 3:37pm
đúc đẹp
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 5:09pm
Đẹp như tranh vẽ
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 5:29pm
Đúc khá quá
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 7:41pm
Đúng là kết thật.
Ông cụ nhà mình vẫn đam mê món đá gà hả bác chủ...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
choi ga 89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2016
Khu vực: TQ 0977245666
Điểm: 170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choi ga 89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 9:58pm
Gà chất quá a
Quay lên trên
gadon_phuctho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_phuctho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 10:12pm
Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm và có lời chia sẻ
Quay lên trên
choi ga 89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2016
Khu vực: TQ 0977245666
Điểm: 170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choi ga 89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 10:19pm
Em đang cần trống đúc bác có ý định chuyển nhượng thì sms cho em. Với 0977245666
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.296 giây.