Vẩn nhầm như thường (clip)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Vẩn nhầm như thường (clip)
    Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 7:10pm
Gà của thằng bạn (khùng) con Ô mồng 2 chót, chạng 3ky gà vai vừa, 2 tuần trước cả bồ tranh nhau mua, đẩy giá lên tận 2tr mà đã sang tay luôn tại bồ qua 2 đời chủ, mọi ng đang tranh nhau nó hỏi mình 
- mày bắt ko để giá hữu nghị 1.2tr, mình nói bán tao 3 xị, tao ko biết làm gì (con gà bệnh) 2 thằng nói nhỏ, nó chửi bệnh con....cccc...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- sau 10 ngày chủ mới vác ra tái đấu, hồ 1 đã bảo thua tài thua lực, thằng chủ khinh thường vì con gà nó lào, cho đánh luôn hồ 2, thế là lòi cái tì (tàn lực), con điều cao hơn tí, nhưng rất tơ, nó lào = thì 1 hồ đã đưa tang con Ô luôn, nhưng mãi đến tận cuối hồ 2 mới có cơ hội (dứt điểm)
- gà 2tr mới xổ đc 5 phút bị chấp 10/1 ly rau má, mình lại thua 1 ly rau má 
- xem tận mắt vẩn ko thể .....đừng nói gì đến nghe (tả cảnh) con gà ...............Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
mời các bác xem

Quay lên trên
gacuacuba1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: DAK LAK
Điểm: 201
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gacuacuba1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 8:22pm
em ko xek dc clip nhưng nếu là clip anh vừa đăng trên youtube thì trận gà quá hay.
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 8:54pm
sao điện thoại ko nhìn thấy clip các bác nhỉ
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 10:16pm
Ban đầu được viết bởi gacuacuba1 gacuacuba1 viết:

em ko xek dc clip nhưng nếu là clip anh vừa đăng trên youtube thì trận gà quá hay.

với em là hay, với loại như anh thì con đè 4 điểm, con Ô trận sau đưa con đè vào cửa tử luôn
- con đè, lào bà cố luôn vậy phải đá tầm 30 phút mới thấy được hiệu ứng, chưa thấy hiệu quả, hơn vai, hơn lối, hơn lào..... mà chỉ thể hiện cái hơn lối, đòn đánh nhiều mới đau
- con Ô thì chăm ít, nghệ ngải thiếu, nhảo thiếu vần, chân đòn có vài cáii dọc hiệu quả, đây là loại đi ngang về tắc, nên nuôi, ăn chịu giỏi con này 7 điểm chung chung, chờ nó thể hiện lần sau ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 11:19pm
Con ô chân hay hơn nhiều nhưng lực nuôi vất đi @@@ thua oan 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2016 lúc 11:31am
Ô đá đau mà ko bền dc anh à
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2016 lúc 11:57am
ô đá sỏ ngang hay,nhưng điều gác cần dắt hay quá,làm ô càng tuột lực nhanh hơnBatting eyelashes
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.375 giây.