cần gà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhduoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: binh duong
Tình trạng: Offline
Điểm: 255
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhduoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cần gà
    Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 5:43pm
cho m hỏi ae cách làm cho cần gà nở to ra và đầy đặn hơn. chỉ giáo
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 5:55pm
đừng tưởng vui cho qua nhé, muốn cái nào to, phải sờ xoay nhiều vào, nhưng đôi khi "cần to" quá lại ko đc như ý về chân đá

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7258
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi anhduoc "anhduoc viết:

cho m hỏi ae cách làm cho cần gà nở to ra và đầy đặn hơn. chỉ giáo"

Về cơ bản con nào cần to từ bé thì nó sẽ nở đầy đặn, ngoài ra tập tành nó sẽ to thêm, cần to bởi cốt và cơ nên ở 1 mức độ nào chỉ có hệ cơ cổ nở đc ra thôi...Vì vậy gà thay lông cần lỏng và nhỏ hơn khi trực chiến.
Muốn to cần thì xổ - vần, xoay - đi hơi hơi đúng kỳ đủ dạt, rồi chạy lồng thường xuyên, tập tay cho nó...vv...Tóm lại tập luyện cho nó thôi, chứ mỗi cách của ô Tuyền mốc thì chẳng đc đáng là bao.
Tuy nhiên do kết cấu của cơ cổ và xương cần từng con nó nở nhiều hoặc ít chứ k phải con nào cũng nở to đùng đâu.
Đa số con cần ngắn sẽ mau nở và thường to hơn con cần dài. Bạn có thể so sánh với vận động viên điền kinh với vận động viên cử tạ ấy dù có tập 1 bài giống nhau thì kiểu nở cơ của 2 dạng này sẽ khác nhau.
Nói chung cần cổ phải phù hợp với kiểu dáng con gà nên cũng k nhất thiết phải đòi hỏi cần nó to đùng làm gì bởi vì muốn cũng k đc.....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 8:16pm
không ngờ bạn @ nói nhiều câu chí lý đến thế....đúng thật mình thấy cái này do cơ địa tùy từng con muốn ép to cũng khó....tất cả cứ để ......hjhj
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 8:39pm
like bác @ một cái nào,bác nói chí lí quá
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7258
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 9:40pm
Thấy bài treo lâu ae cao thủ vào xem rồi lại ra nên mình vui tay gõ cho vui thôi có gì đâu mà các bác ơi.
Cũng có thể do hỏi xong đại đa số chủ tóp nặn mất tăm nên ae cũng ngại k viết bài vì k biết có đc đọc không....??? (Vì có lần rảnh mình xem các bài cũ hiếm khi thấy chủ top quay lại viết bài.)
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.391 giây.