GIÚP MÌNH VỚI....GÀ BỊ SƯNG NGÓN THỚI

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: GIÚP MÌNH VỚI....GÀ BỊ SƯNG NGÓN THỚI
    Ngày đăng: 16/03/2016 lúc 8:47am
Hic....tình hình là vần em nó về đã ngâm chân đầy đủ nhưng hôm sau phát hiện em nó đứng 1 chân....chân kia bị sưng phồng ở ngón thới....đã liên tục ngâm chân nước muối lạnh cộng thêm dán salonsip buổi tối....hai ngày đầu cho uống viên phù nề và b1....đến giờ chính xác được 11 ngày thả ra thấy em nó đi lại bình thường nhưng chỗ ngón thới vẫn sưng như vậy làm mình lo quá vì đây là em gà kết nhất của mình...hic.....vậy anh em ai có kinh nghiệm chữa bệnh này xin hãy giúp đỡ mình nhé....chân thành cảm ơn

Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2016 lúc 2:40pm
Không sao bạn à, rất may vị trí bị đau không hiểm, để lâu nó cũng tự khỏi và thành tật. Về cơ bản vết thương này là bị rạn xương ngón thới. Phải nghỉ thời gian lâu, đừng đá ngay không là bị lại. 
 - Con gà của bạn rất đẹp, chân đánh nghe dòn tai lắm máu me cứ gọi là be bét Big hug

Người sửa: vikinga - 16/03/2016 lúc 2:41pm
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2016 lúc 4:02pm
cảm ơn bạn....bạn nhận xét chuẩn đó...con này của mình đã đánh với 2 con gà chiến đều hơn xương hơn lạng mà con nào cũng bị để lại mấy lỗ thủng trên đầu tuy chỉ vần 1...2 hồ chính vì thế mình mới lo sơ vết sưng này ảnh hưởng đến em nó...hic
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 7:31pm
tình hình gà mình đã đỡ được khoảng 80% rồi....tuy nhiên mình thấy chỗ ngón thái vẫn sưng và gần móng có vết thâm đỏ nhỏ ....liệu mình có phải mổ không hay cứ để đấy....mong các bạn giúp  nhé...cám ơn nhiều
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 7:33pm
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 7:43pm
Chụp ảnh mới biết đc,nói chung bị thới thì nhanh khỏi...kệ nó bóp cứng mới phải mổ.

Gà nào đá mà thới đôi khi bị sứt sẹo thường hay vì đòn của nó vuông và có điểm rơi...nên nền cót phải tốt.
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 9:44pm
cám ơn bạn...nó vẫn bị sưng như hình ở trên bạn ạ...tuy nhiên sờ vào thì nó mềm rồi ....định đá 10/3 âm lịch này mà không biết đc không nữa
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2016 lúc 9:20pm
Bạn ra tiệm thuốc người hỏi mua kẹo dán kim đan và đọc hướng dẫn rùi về dán quấn tròn ngón thới và lấy bằng dính đen dán đè lên ... 7 ngày mí thay miếng mới . Trong dai đoạn dán thì bán vẫn có thể chạy lồng và vần hơi nhưng nhưng k vần đòn nhé ... dán song 2 lần tức 14 thì có thể đi đá vô tư .
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2016 lúc 5:40pm
cám ơn bạn gà rù nhé....giờ mới có thời gian vào cảm ơn...hjhj

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.