Ô mã mái - 7 ngày sau khi chinh phục * đầu tiên.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô mã mái - 7 ngày sau khi chinh phục * đầu tiên.
    Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:12am
1 tuần sau khi win đối thủ sau 6 hồ 10p. Em nó đang trong thời gian phục hồi, chờ bắn chân là lại đi du xuân kiếm * thứ 2. 
Hàng tiền đạo, chuyên hái khớp chì.

Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:15am
gà nuôi hơi khô..mùa này nên cho hơi béo 1 chút bác ợ..chúc em nó sớm có huy chương tiếp theo!
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:20am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

gà nuôi hơi khô..mùa này nên cho hơi béo 1 chút bác ợ..chúc em nó sớm có huy chương tiếp theo!

* đầu gặp gà đánh cốt bác ạ. Về nhà 2 bên vai kiềng cả hốc nách tím đen xì. Gà tụt 1 lạng nên em nó tả tơi vậy đó bác. Nếu chắc ăn thì nên nuôi kỹ càng, xem lại có bị om xương không mới dám cho ra bác ạ Big grin
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:34am
ô mã mái đẹp quá.
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:36am
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

ô mã mái đẹp quá.

Cảm ơn bác ạ Big grin
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:43am
con gà đẹp, phải dưỡng chút nữa cho xung
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 10:00am
Ban đầu được viết bởi cukhoai cukhoai viết:

con gà đẹp, phải dưỡng chút nữa cho xung

Vâng bác, tại ở nhà khảo đòn không con nào chịu được hết 3 hồ, kể cả gà lông 2. Gà lông 1 thường 2 hồ quay đầu là gãy mặt rồi. Vần hơi 90p mà phải thay 3 con mỗi con 30p vì chân buông nó nặng đòn quá. Thế nên độ tải đòn không có, hôm rồi đánh 6 hồ giờ yên tâm đánh lớn rồi bác Big grin Dự kiến sang đầu tháng 2 mới cho em nó ra trường lần nữa, dư lực mới dám bê ra bác ạ Big grin
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: Nha trang
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 10:16am
Tỉa lông theo phong cách trần trụi
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 10:27am
Ban đầu được viết bởi Boynt Boynt viết:

Không phải đâu bác, em nghiệm ra được 1 điều đó là trong lúc tỉa lông thì tốt nhất không để thằng thứ 2 động đến cái kéo.
Em đang ngồi tỉa thì có khách gọi nên phải vào bốc hàng, nhờ thằng em tỉa cho 1 tý. Lúc bốc xong thì nó gọt xong 2 cái đùi trụi lủi thế rồi...Whew!
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: Nha trang
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 10:44am
Ban đầu được viết bởi Xe Ôm Xe Ôm viết:

Ban đầu được viết bởi Boynt Boynt viết:

Không phải đâu bác, em nghiệm ra được 1 điều đó là trong lúc tỉa lông thì tốt nhất không để thằng thứ 2 động đến cái kéo.
Em đang ngồi tỉa thì có khách gọi nên phải vào bốc hàng, nhờ thằng em tỉa cho 1 tý. Lúc bốc xong thì nó gọt xong 2 cái đùi trụi lủi thế rồi...Whew!
sao ko kêu nó xơi nốt phần còn lại luôn đi cho nó mát
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 12:43pm
gà đẹp
Quay lên trên
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Huế
Điểm: 393
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 12:50pm
e rất thích ô mã mái! mạn phép hỏi bác con này gà bác mua hay đúc ra mà ra gà mã mái hay vậy?  e muốn tìm mua con 1 con gà ô mã mái hàng tiền đạo như thế này. hehe
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 12:53pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

gà đẹp
Cảm ơn bác đẻ Big hug

Ban đầu được viết bởi tiachanxanh tiachanxanh viết:

e rất thích ô mã mái! mạn phép hỏi bác con này gà bác mua hay đúc ra mà ra gà mã mái hay vậy?  e muốn tìm mua con 1 con gà ô mã mái hàng tiền đạo như thế này. hehe

Gà nhà đúc ra bác ạ. Mái mẹ em bán rồi, còn ra mã mái thì hên xui thôi bác, mã mái dường như là gen trội thỉ phải. Lứa đó đúc với con bịp mã mái thì ra 2 bịp mã mái, 1 ô mã mái, 2 tía mã thường.
Gà không chuyển nhượng bác ơi. Nhà còn mỗi hàng này chơi tết thôi Big grin
Quay lên trên
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 1:28pm
Ban đầu được viết bởi Xe Ôm Xe Ôm viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

gà đẹp
Cảm ơn bác đẻ Big hug

Ban đầu được viết bởi tiachanxanh tiachanxanh viết:

Gà nhà đúc ra bác ạ. Mái mẹ em bán rồi, còn ra mã mái thì hên xui thôi bác, mã mái dường như là gen trội thỉ phải. Lứa đó đúc với con bịp mã mái thì ra 2 bịp mã mái, 1 ô mã mái, 2 tía mã thường.
Gà không chuyển nhượng bác ơi. Nhà còn mỗi hàng này chơi tết thôi Big grin

chắc là gen trội bác ạ. e có con mái ô chuyên đẻ con ra mã mái. ưa ghép con này vô cho nó thành dòng ô mã mái luôn. hehe.

chúc bác và e nó sớm có thêm huy chương thật hay   Beer
Quay lên trên
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 1:34pm
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 2:00pm
Hàng chất lượng.....đẹp, còn thiếu lực nuôi khoẻ là có sao. Chưa đánh kết đc đâu bạn
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 2:45pm
gà đẹp chúc mừng nhé
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 3:50pm
Đúng như bác nói thì gà hay quá, nhưng vẫn nên cẩn thận 6 hồ 10p thì cần nghỉ thêm. Nhất khỏe nhì tài mà bác. Chúc 2 thầy trò mã đáo thành công.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 6:02pm
Lông lá thế này mát quá, Chúc em nó mau khỏe để kiếm * mới
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 9:40pm
tuyệt vời
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.