ô la la

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ô la la
    Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 1:00pm

ô 20-12 này đánh độ cả cu hàng xóm, nên hôm nay cố gắng đẩy trận hơi để 8 hôm nữa phang cho yên tâm.

Ông anh kích đểu thế là cho đánh hơn 2 hồ với e gà lông nhỡ . ko biết 8 hôm nữa nó có hồi phục sức ko?? Xem nó đủ sức đánh với con gà tơ 9 tháng khác ko nhé!!

Ae chém cho nó mau hồi sức. hihi.

Ô 9 tháng chạm mỏ lần 3,  2.9kg

Tía 14 tháng . 3kg 

cuối hồ 1

mấy phút sang đầu hồ 3

ảnh cách đây chục hôm 

ảnh hôm nay

đối thủ của ô

Người sửa: truongvantien - 12/12/2015 lúc 1:03pm
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 1:48pm
Cho em ko co ti nang nao de phoi ga chan qua.
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 3:55pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

dưới hn nắng mà bác . hehe chắc trên bác chưa có. :))
Quay lên trên
trantu_lc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2015
Khu vực: lai chau
Điểm: 436
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantu_lc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 3:58pm
chân đánh ok c ak , 8 ngày nữa thì sợ chưa đánh đk
đi đòn 2h ngỉ đk 1 tuần thì gà oải lực yếu :)
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 4:02pm
Ban đầu được viết bởi trantu_lc trantu_lc viết:

chân đánh ok c ak , 8 ngày nữa thì sợ chưa đánh đk
đi đòn 2h ngỉ đk 1 tuần thì gà oải lực yếu :)

đang lo quá bây h cho nghỉ c ạ. mong sao n ăn khỏe thì mới phục hồi sức được :)).
Quay lên trên
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 6:51pm
Gà này 8 ngày nữa khó đánh được, vì gân vẫn còn hơi yếu, đánh chưa tơi mỏ, con này vần thêm 1-2 kỳ nữa chân còn siết hơn nhiều.
Quay lên trên
tranletoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2012
Khu vực: nhatrang
Điểm: 578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranletoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 6:59pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

vào nha trang sống đi bạn,tha hồ nắng nhé
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 7:00pm
Vừa rộng đã quá
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2015 lúc 7:07pm
Ban đầu được viết bởi hoangdaichuong1979 hoangdaichuong1979 viết:

Gà này 8 ngày nữa khó đánh được, vì gân vẫn còn hơi yếu, đánh chưa tơi mỏ, con này vần thêm 1-2 kỳ nữa chân còn siết hơn nhiều.

m đánh vs gà tơ như nó thôi. hi vọng nó kịp hồi sức. :))
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 10:13am
8 ngày không kịp hồi đâu bác
Hồ 1 xem vẫn còn bết chân lắm,  nghỉ phát này 10 -> 12 ngày rồi cho đi 40p hơi, nghỉ tiếp 12 ngày mới đủ lực được bác ạ.
Gà mỗi lần đánh về thế nào cũng ăn mạnh, nhưng dễ vỡ trạng và thừa mỡ. Cho ăn theo chế độ thôi, ăn mạnh cũng không lên gân gối đâu @.@
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 10:41am
Ban đầu được viết bởi Giáp Vy Đao Giáp Vy Đao viết:

8 ngày không kịp hồi đâu bác
Hồ 1 xem vẫn còn bết chân lắm,  nghỉ phát này 10 -> 12 ngày rồi cho đi 40p hơi, nghỉ tiếp 12 ngày mới đủ lực được bác ạ.
Gà mỗi lần đánh về thế nào cũng ăn mạnh, nhưng dễ vỡ trạng và thừa mỡ. Cho ăn theo chế độ thôi, ăn mạnh cũng không lên gân gối đâu @.@

m hẹn với n rồi nên ko đủ thời gian để nghỉ nvay đâu. m muốn n ăn khỏe thể lực tốt mới nhanh phục hồi . con gà kia cũng tơ như nó thôi nhưng bụi hơn con ý vần 5 trận rồi. :)).
Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:37pm
chân ác gớm
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:48pm
Ban đầu được viết bởi noonecp noonecp viết:

chân ác gớm
cũng ok bác ạ. 1 2 tạ thóc thôi. hehe
Quay lên trên
gachoidongphu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2015
Khu vực: ha nam
Điểm: 83
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidongphu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:59pm
Ga co chan doc tot qua mau man
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:09pm
Ban đầu được viết bởi gachoidongphu gachoidongphu viết:

Ga co chan doc tot qua mau man

hehe gà dc mỗi dọc mà bác. :))
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:37pm
Bên này chém gió vui hơn Laughing
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:56pm
Ban đầu được viết bởi Giáp Vy Đao Giáp Vy Đao viết:

Bên này chém gió vui hơn Laughing

chủ đề của e ko hot đâu. vui sao bằng bên kia :))
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 8:34pm

29 đấy bác sang bài của em chém như đúng rồi hẹn nhau tại hà nội tại nhà ai ơ diễn đàn đi gà thì mới xổ 1 lần 2 hồ thôi tơ mành mành đấy y bác sao lh 0989442211 la em lên ha nội ngay làm tý thóc về nuôi gà nhà đang hêt thóc
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 9:01pm
Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

29 đấy bác sang bài của em chém như đúng rồi hẹn nhau tại hà nội tại nhà ai ơ diễn đàn đi gà thì mới xổ 1 lần 2 hồ thôi tơ mành mành đấy y bác sao lh 0989442211 la em lên ha nội ngay làm tý thóc về nuôi gà nhà đang hêt thóc

e chêu tí. con này của bác n bằng tuổi bố con gà của e đó. ko đánh dc :))
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 9:06pm
Ban đầu được viết bởi truongvantien truongvantien viết:

Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

e chêu tí. con này của bác n bằng tuổi bố con gà của e đó. ko đánh dc :))

thế làm tý vơi em bip đi chứ thấy bác lom rom lắm  dòng gà nhà em no hơi mau cựa bác cư mạnh dạn lên đi em chiêu bác 3 clip của bác em ko để ý la con ô nào hay hay ko hay bác cứ tron 1 trong  3 bác chơi voi gà em hay la tron 2 con chơi với 2 con gà em bip và ô tía
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.157 giây.