TÍA CHÂN TRẮNG 4 VANG MOT BAC

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Tình trạng: Offline
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TÍA CHÂN TRẮNG 4 VANG MOT BAC
    Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:11pm
Tía sẹo 4 vàng 1 bạc Độ 1 ăn gà vân đồn 2h 5 phút Độ 2 ăn gà chủ sới vân đồn 3h 5 phút Độ 3 đá kết . ăn gà a C của ông . gà anh C lông 2 hơn dày cựa 1 đốt ngón tay . gà mình hơn cao .ko có cựa . ăn 12 hồ Độ 4 ăn gà cẩm phả tại sới cẩm phả 7 hồ Độ 5 đá gà móng cái . do đi xe . ra chưa đc nghỉ chấp gà móng cái xuông 4 3 . rồi xì hết chân ko đá đc nữa sau ngổ hòa Sau độ này về thay sang lông 2 ……………………………………………………………
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11039576_1577847125766382_7473485_n%201_zpsizeqbxhu.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11039393_1577847119099716_1124277864_n_zpscr7i8121.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/10997104_1577847562433005_1802523889_n_zpspidsup16.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11022850_1577847549099673_1643642328_n_zpszdkf31ac.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11023277_1577847115766383_1951865246_n%201_zpsajbcazed.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/10917897_1577846792433082_7941082585820364638_n_zps1pnlt2z9.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11014798_1577848019099626_1037906914_n_zpsbpvpx2pa.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11023008_1577848009099627_620701750_n_zpscuenvapy.jpg. -
http://s1360.photobucket.com/user/Minhphuong_Minhphuong/media/11046992_1577848015766293_1737516951_n_zpswu1t3hn1.jpg. -
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:21pm
Bảng thành tích khá ghê
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:22pm

Như vậy là biểu hiện của con gà bắt đầu kém độ duyên trường rồi đó 

Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:24pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHO Ý KIẾN
VỚI TỚ TỚ KO ĐÁ GÀ THEO DUYÊN THEO SÁCH MÀ TỚ ĐÁ GÀ THEO ĐON LỔI VÀ SỨC KHỎE BẠN Ạ
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 1151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:33pm
cặp chân đẹp, còn kiếm thêm nhiều huy chương nữa
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:43pm
Duyên trường: hai từ này nghe nói thì hơi mơ hồ nhưng không sai đây.
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 1:57pm
Ban đầu được viết bởi maoco maoco viết:

<p ="msonormal"="">Như vậy là biểu hiện của con gà bắt đầu kém độ duyên trường
rồi đó 

CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHO Ý KIẾN
VỚI TỚ TỚ KO ĐÁ GÀ THEO DUYÊN THEO SÁCH MÀ TỚ ĐÁ GÀ THEO ĐON LỔI VÀ SỨC KHỎE BẠN Ạ
cái này cũng ko phải theo sách theo vở hay tài liệu nào cả bạn ạ , cũng có thể là gà bạn bắt đầu hết duyên trường mà cũng ko chừng từ kì sau trở đi nó lại ăn 5 7 cái nữa dễ dàng , nhiều con gà ko phải gà hay có hạng gì cả nhưng đi đá vẫn ăn vài kì thông như thường mà nhiều con là gà lối hay chân chưởng thực sự nào thì lúc vần cho ra được thì hỏng mỏ ,sưng chân ,mất mắt... thậm chí cho ra đánh người ta thua đến 99,99% rồi nhưng loặng ngoặng thế nào bị 1 chân cựa vào kẽ mào với đầu máu ra gần như cắt tiết làm đủ mọi cách cầm máu tịt được 1 lúc sau lại ra ...... rồi kết quả thua ko tưởng . Thằng hàng xóm mình có con gà khi đá cứ bị đè lối xuống đầu tầm 2.3 phút liên tục là tụt hơi nhẩy cót ra ngoài nhưng lạ thây đi đá cả 2 độ thì lại gặp cả 2 con mà con nào cũng lại chủ động nhường hết nó sân trên rúc ráy dưới mớicchết chứ hóa ra làm nó ko nhẩy cót lần nào và nó hót thóc cả 2 kì . Thế nên mới có câu " gà hay ko bằng may trường " tất nhiên nó ko đúng hoàn toàn hết nhưng cũng đã thấy thực tế ko ít . Còn nếu gà bạn có được ngần ấy sao rồi thì cũng là gà hay rồi .h đây chờ nuôi lông sau chơi tiếp nhưng mình nuôi gà lông 2 năm nào ít cũng 4 5 con nhưng khi khô lông vần chơi lại thì cũng bị vứt đi đến 1 nửa số gà đó vì mấy lí do : to kg vỡ trạng , mất lối hay so với trước kia , nhát gà ,chân đánh bậm bịch chậm chạp lười cắn đá , hốc hác thở nhiều dù vần vỗ chế độ khá kĩ ......
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 2:14pm

CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHO Ý KIẾN
đc Big grin
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 2:19pm
chúc sớm lấy lại phong độ
Cuộc sống sẽ ý nghĩa hơn khi có gì đó để đam mê

ĐT: 01666373839
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 2:28pm

rồi đó 

CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHO Ý KIẾN
cái này cũng ko phải theo sách theo vở hay tài liệu nào cả bạn ạ , cũng có thể là gà bạn bắt đầu hết duyên trường mà cũng ko chừng từ kì sau trở đi nó lại ăn 5 7 cái nữa dễ dàng , nhiều con gà ko phải gà hay có hạng gì cả nhưng đi đá vẫn ăn vài kì thông như thường mà nhiều con là gà lối hay chân chưởng thực sự nào thì lúc vần cho ra được thì hỏng mỏ ,sưng chân ,mất mắt... thậm chí cho ra đánh người ta thua đến 99,99% rồi nhưng loặng ngoặng thế nào bị 1 chân cựa vào kẽ mào với đầu máu ra gần như cắt tiết làm đủ mọi cách cầm máu tịt được 1 lúc sau lại ra ...... rồi kết quả thua ko tưởng . Thằng hàng xóm mình có con gà khi đá cứ bị đè lối xuống đầu tầm 2.3 phút liên tục là tụt hơi nhẩy cót ra ngoài nhưng lạ thây đi đá cả 2 độ thì lại gặp cả 2 con mà con nào cũng lại chủ động nhường hết nó sân trên rúc ráy dưới mớicchết chứ hóa ra làm nó ko nhẩy cót lần nào và nó hót thóc cả 2 kì . Thế nên mới có câu " gà hay ko bằng may trường " tất nhiên nó ko đúng hoàn toàn hết nhưng cũng đã thấy thực tế ko ít . Còn nếu gà bạn có được ngần ấy sao rồi thì cũng là gà hay rồi .h đây chờ nuôi lông sau chơi tiếp nhưng mình nuôi gà lông 2 năm nào ít cũng 4 5 con nhưng khi khô lông vần chơi lại thì cũng bị vứt đi đến 1 nửa số gà đó vì mấy lí do : to kg vỡ trạng , mất lối hay so với trước kia , nhát gà ,chân đánh bậm bịch chậm chạp lười cắn đá , hốc hác thở nhiều dù vần vỗ chế độ khá kĩ ......
có khả năng bác hay có thói quen đưa gà nghỉ hưu thay lông cho 1 số ae thả vườn mượn đúc..sang năm lông lá ngon lại bắt về vần vò..thả rông rộng và chế độ ăn uống linh tinh dễ làm con gà nó có những biểu hiện như gà của bác.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 5:08pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

rồi đó 

CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHO Ý KIẾN

có khả năng bác hay có thói quen đưa gà nghỉ hưu thay lông cho 1 số ae thả vườn mượn đúc..sang năm lông lá ngon lại bắt về vần vò..thả rông rộng và chế độ ăn uống linh tinh dễ làm con gà nó có những biểu hiện như gà của bác.
cái này thì hoàn toàn ko bao h , mình vẫn nuôi chế độ như gà chiến chỉ kém mỗi cái là ko vần vỗ đòn hơi và ít cho ăn mồi thôi còn đạp mái chưa bao h mình cho gà nghỉ thay lông anh em mượn hay mình cho đạp mái quá 2 con mái cả ,còn gà thay lông gần xong chơi được tiếp hay ko chỉ nhìn và sờ qua chân quản cũng đoán được đến 90% rồi ..
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2015 lúc 10:53pm
Gà chân độc và mau quá, đợi xong lông nhảy lại là chiến tiếp, gà có đòn thì lo gì bác. Đã kết dẫu phải nê lết mà.
Quay lên trên
AnThienPhuDia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/12/2011
Khu vực: Son La
Điểm: 27
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn AnThienPhuDia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2015 lúc 1:27pm
cặp chân hồng sa
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2015 lúc 4:24pm
quí kê
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2015 lúc 5:25pm
Xong lông vẫn còn chiến tốt
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
HCM Hoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/04/2014
Khu vực: TPHCM
Điểm: 829
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HCM Hoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2015 lúc 7:28pm

Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

rồi đó 

CẢM ƠN BẠN ĐÃ CHO Ý KIẾN

cái này thì hoàn toàn ko bao h , mình vẫn nuôi chế độ như gà chiến chỉ kém mỗi cái là ko vần vỗ đòn hơi và ít cho ăn mồi thôi còn đạp mái chưa bao h mình cho gà nghỉ thay lông anh em mượn hay mình cho đạp mái quá 2 con mái cả ,còn gà thay lông gần xong chơi được tiếp hay ko chỉ nhìn và sờ qua chân quản cũng đoán được đến 90% rồi ..

Biet cai lon j ma phan nhu dung roi
Quay lên trên
phongbmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: buon ma thuot
Điểm: 565
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phongbmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2015 lúc 8:17pm
vẫn son chán Winking
Quay lên trên
Ôlãotrang Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 08/10/2010
Khu vực: 0976691258
Điểm: 7593
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ôlãotrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2015 lúc 10:16pm
gà đẹp thành tích với một e gà lông 1 khá dầy đấy anh.Cho nghỉ lông 2 bem tiếp
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2015 lúc 7:27am
gà đẹp
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2015 lúc 9:18pm
Ban đầu được viết bởi AnThienPhuDia AnThienPhuDia viết:

cặp chân hồng sa
Thumbs up
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.