anh xipo vào xem tết nó đủ uống rượu không :D

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 530
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: anh xipo vào xem tết nó đủ uống rượu không :D
    Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:01pm
2,3kg rồi mà chưa gáy vẫn muốn đi với trai 

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:08pm
nhận hàng dùm Pô ! chắc chắn rất kết hàng C1 loại này đấy, bán cao giá lên nhé ! Laughing
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:11pm
kết gì đâu anh nuôi vui thôi chứ em ko có gà kết :D
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:14pm
....  kiểu gì nó cũng phải hạ dc vài con gà khủng long trạng tầm 60kg kaka
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:41pm
Méo lườn rồi a Po ơi ... em này công tử quá , mặt đánh phấn luôn..Batting eyelashes
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:46pm
ko méo đâu bác ak ...
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:51pm
bịp chân xanh bàn ngón to đủ cho 1 xị.
chém tơ cho nó ngọt thịt.
loại chuyên đi trên dọc, mé đều nhắm vào tai mũi họng.
không bt đấm và vỉa nữa thì cũng bình thường, con bt thì khá.

Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:56pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

thanks bác ...,,,lúc bé đánh nhau nó cũng đi trên nhưng mà chưa thấy vỉa tại toàn đánh gà thấp hơn ...ko biết có ra gì ko chơi dc thỳ chơi ko thỳ tết vào xoong đầy nồi :D
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 3:59pm
Ban đầu được viết bởi hung1291 hung1291 viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

thanks bác ...,,,lúc bé đánh nhau nó cũng đi trên nhưng mà chưa thấy vỉa tại toàn đánh gà thấp hơn ...ko biết có ra gì ko chơi dc thỳ chơi ko thỳ tết vào xoong đầy nồi :D

bói vui thôi bạn ơi đừng thịt nhé. mình sợ em này đơn lối dễ điều trị.
nuôi thên cho nó cứng mới bt hết võ đc nếu tết tây mà còn đánh đấm không ra gì hãy Vodka
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 4:04pm
nuôi ngịch thôi nên tết mà nó ko chọi dc gà thỳ cho nó vào xoong bác ak xác đinh là thế tại con này nó lạc loài cả đàn nhà nó chân vảy con nào cũng sáng sủa nảy nòi ra con này nhìn chân tay bản bẩn trước cho đánh nhau thấy toàn di trên này mai vần mà đơn lối quá thỳ  vào xoong :D
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 4:18pm
Ban đầu được viết bởi hung1291 hung1291 viết:

nuôi ngịch thôi nên tết mà nó ko chọi dc gà thỳ cho nó vào xoong bác ak xác đinh là thế tại con này nó lạc loài cả đàn nhà nó chân vảy con nào cũng sáng sủa nảy nòi ra con này nhìn chân tay bản bẩn trước cho đánh nhau thấy toàn di trên này mai vần mà đơn lối quá thỳ  vào xoong :D

còn tơ mà sao em thịt nó sớm vậy? đủ gân xương mới phát huy hết võ công nhéWave
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 4:22pm
nó ko đủ thỳ phải cho nó vào xoong luyện công chứ :v
Quay lên trên
erics nguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2014
Khu vực: tập sự
Điểm: 155
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn erics nguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 7:02pm
bán cho em bộ mỏ đi
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 7:06pm
Gà quá đẹp, đúng như mong ước của xipu.
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 8:17pm
Ban đầu được viết bởi erics nguyen erics nguyen viết:

bán cho em bộ mỏ đi
chờ hết tết tặng anh cái mỏ luôn tại nó phải sống đến tết hehe
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 8:19pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

đầy 1 nồi anh nhể :v khả năng là làm nẩu 
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 8:28pm

phải tuyển mãi mới ra đc con hàng C1 ntn đấy bác ạ ! khả năng đây là kỳ chuyển nhượng bom tấn thu này, giá trị ước tính bằng đô Whew!
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 8:38pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

[QUOTE=tapchoiganoi]Gà quá đẹp, đúng như mong ước của xipu.
phải tuyển mãi mới ra đc con hàng C1 ntn đấy bác ạ ! khả năng đây là kỳ chuyển nhượng bom tấn thu này, giá trị ước tính bằng đô Whew!
[/QUOTE em ko dám bác ak nói c1 nta lại cho gạch đầy mồm ....nhà em chỉ có gà đá chết thịt thôi chứ ko có c1đâu...Vodka
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 8:44pm

Ku E này ko biết A chán thịt gà lắm rồi A Tapchoi ạ. 
Hung219: Con này chắc ko đủ để A góp 1 con 32 nữa mơi say 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 8:53pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ku E này ko biết A chán thịt gà lắm rồi A Tapchoi ạ. 
Hung219: Con này chắc ko đủ để A góp 1 con 32 nữa mơi say 
tết nó to hơn mà anh ...với lại nếu thiếu thỳ thịt con khác rượu thỳ em ủ rồi yên tâm say :v

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.423 giây.