clip mở mỏ sát thủ xám sắt 2,4kg vs xám hồng 2,8kg

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
haianh_tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2013
Khu vực: THAIBINH
Tình trạng: Offline
Điểm: 62
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haianh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: clip mở mỏ sát thủ xám sắt 2,4kg vs xám hồng 2,8kg
    Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 12:33pm
Mở mỏ Xám sắt dòng xám hồng
Bố nó vietanh_tb bán ra quảng ninh ko biết h còn ko.
(Xám sắt 2,4kg"trạng đá 2,7-2,8kg với xám hồng của thằng bạn 2,8kg
cả 2 đều nhảy lần đầu
Tự tin vào dòng gà mình lên to cao hơn nhiều cũng thử,sau ra cân mới chính xác hơn 4 lạng,xám hồng ko bốc chắc hỏng :)
<span ="userSecondary fcg"></span>

http://upanh.com/view/?id=arc68h5u5lx - </a>
http://upanh.com/view/?id=arc3ehfu9lz - </a>
http://upanh.com/view/?id=arcc0hcualb - </a>

clip đầu hồ

clip đoạn cuối

Người sửa: haianh_tb - 31/12/2013 lúc 12:47pm
Quay lên trên
SucNguyenVan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2013
Khu vực: Hải Dương.
Điểm: 567
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SucNguyenVan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 1:28pm
Bán gà thì mật thư cho mình nhé.

Người sửa: SucNguyenVan - 31/12/2013 lúc 1:32pm
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 2:15pm
Bản mặt em nó khiếp thật, nhỏ nhưng đòn khủng hơn...
Nhà bác có em chân dài màu cháo lòng hài nhể, ăn hôi ở sới chọi làm 2 anh chơi tẹt chân luôn...Big grin
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 2:36pm
28 trông có vẻ béo nhỉ, để con 24 nó vần vò đến kinh, tông 24 Xám sắt tốt quá , lên tranh được 26 thì ngon quá đá C2 hay luôn
Quay lên trên
haianh_tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haianh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 2:40pm
Nhảy thử xem e nó ntn rồi cắt tai cho nghỉ nuôi thúc tăng cân.trạng đá sẽ 27-28 rồi.
Thank mng đã qtâm
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 3:08pm
- Con xám săt tương lai quá, con xám hồng phu cũng ko đạt
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
haianh_tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haianh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 4:08pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Bản mặt em nó khiếp thật, nhỏ nhưng đòn khủng hơn...

Nhà bác có em chân dài màu cháo lòng hài nhể, ăn hôi ở sới chọi làm 2 anh chơi tẹt chân luôn...Big grin

E chân dài đấy mẹ nó ra đồng chắc bị con cò nó đạp đấy b ah.
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 4:30pm
xám sắt chân đánh hay quá chủ ke à, em nó khá tương lai.mình kết đôi mắt em nó.chúc mừng nhé.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
haianh_tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haianh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 4:35pm
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

xám sắt chân đánh hay quá chủ ke à, em nó khá tương lai.mình kết đôi mắt em nó.chúc mừng nhé.
đàn này bị trộm mất 10con Sad
còn lại vài e ntn nữa hj
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 9:22pm
đúng là gà bác rất hay nhưng 4 lạng gà mà gặp gà e cũng mở mỏ thì nó cho gà bác đi viện luôn , cũng xám hồng nhé! Love struck chúc mừng bác 1 sát thủ mới ra lò
truongth
Quay lên trên
haianh_tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haianh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2013 lúc 9:46pm
Ban đầu được viết bởi truongth truongth viết:

đúng là gà bác rất hay nhưng 4 lạng gà mà gặp gà e cũng mở mỏ thì nó cho gà bác đi viện luôn , cũng xám hồng nhé! Love struck chúc mừng bác 1 sát thủ mới ra lò
sau cân lên mới biết hơn 4lang chứ biết lúc đầu ko giám/ Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.