TÍA CHÂN VÀNG!!!!!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
THAI NHA TRANG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2010
Khu vực: MIEN TRUNG
Tình trạng: Offline
Điểm: 1158
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THAI NHA TRANG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TÍA CHÂN VÀNG!!!!!!!!!
    Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:23pm
MỜI AE CHÉM ĐÒN LỐI!!!!

HappyHappy
Big hugBig hugBig hug

Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:26pm
đẹp quá chắc dọc hầu chủ đạo lối bt
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:27pm
lên hầu dọc...xuống vô via đánh lưng....bứ lối đập kiềng....nhưng có thể chủ lực là chân sỏ ngangi...dứt điểm 4 hồ...

Người sửa: Timgahay - 08/10/2013 lúc 7:45pm
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:32pm
chân đá củ hành miệng táp củ xả cứ gọi là chuẩn không cần chỉnh, kết nòi kèn rồi cần gì lối đá kiểu gì chả chơi đượcLaughing
Quay lên trên
dung_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: Thai Bình
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dung_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:34pm
mắt nhìn cũng gớm!!chân gớm hơn
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi tendangnhap tendangnhap viết:

chân đá củ hành miệng táp củ xả cứ gọi là chuẩn không cần chỉnh, kết nòi kèn rồi cần gì lối đá kiểu gì chả chơi đượcLaughing
Thumbs up
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
nhatnguyet Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2010
Khu vực: ĐăkNông
Điểm: 2164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatnguyet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:39pm
đẹp, cứ thấy tía chân vàng là thích rồi Thumbs up
Tôi không bao giờ bỏ cuộc vì mệt mỏi hay khó khăn...Tôi chỉ dừng bước khi thứ khiến tôi cố gắng không còn xứng đáng nữa

Quay lên trên
BIN TO Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: hung yen
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BIN TO Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:39pm
gà đẹp chúc mừng chủ kê. gà này con ăn độ dài dài
Quay lên trên
luan_haiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 958
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luan_haiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:43pm
Chuyên đầu mặt ra dọc hầu, có thông vỉa
Quay lên trên
ruc_ro_chua_anh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Chịu
Điểm: 112
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruc_ro_chua_anh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:45pm
con gà của bác có cặp quản đẹp quá
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 7:50pm
đôi mắt đẹp thế
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 8:17pm
em nhớ mấy năm về trước anh có gửi cho em mấy con gà từ phom dáng đến mặt mũi giống nhau đến thế,em kết nhất con độc long,ăn tứ nử 1 ăn lên,mà đá có 5 hồ với gà tay chơi hp,
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 8:24pm
gà này chắc cứng trên,mé,vỉa,ra chân nhanh
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
sinh_vien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2013
Khu vực: yenbai
Điểm: 92
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sinh_vien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 8:31pm
chủ đạo dọc mé
Quay lên trên
THAI NHA TRANG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THAI NHA TRANG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 8:36pm
Ban đầu được viết bởi giminguyenhuy giminguyenhuy viết:

em nhớ mấy năm về trước anh có gửi cho em mấy con gà từ phom dáng đến mặt mũi giống nhau đến thế,em kết nhất con độc long,ăn tứ nử 1 ăn lên,mà đá có 5 hồ với gà tay chơi hp,

ah độc long bảo gửi quà cho anh đâu
ko ghé em chơi được
chắc lần tới ra anh xuống em
Big grinBig grin
Quay lên trên
hungken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Miền trung
Điểm: 71
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 8:48pm

phom gà nhìn đẹp quá nhỉ.

Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 8:52pm
Sỏ ngang là sở trường của anh này
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 9:06pm
Ban đầu được viết bởi THAI NHA TRANG THAI NHA TRANG viết:

ko ghé em chơi được
Big grinBig grin
em bảo gửi nhưng mà ngại ví xa xôi quá,với lại lần đó anh bảo ra hn xuống em mà làm em chờ mãi,lần này anh ra mà để em chờ nữa là ko dc đâu đấy nha,Big grinBig grinBig grin
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
THAI NHA TRANG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THAI NHA TRANG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 1:38pm

Ban đầu được viết bởi THAI NHA TRANG THAI NHA TRANG viết:

ko ghé em chơi được
Big grinBig grin
em bảo gửi nhưng mà ngại ví xa xôi quá,với lại lần đó anh bảo ra hn xuống em mà làm em chờ mãi,lần này anh ra mà để em chờ nữa là ko dc đâu đấy nha,Big grinBig grinBig grin

oki lần tới ra chắc chắn sẽ xuống em chơi!!!!!!!!!!!!

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 4:11pm
con gà đẹp quá
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.