Tử thi số 5 !

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
taitai_HD Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: Hà Đông-Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 2696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taitai_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tử thi số 5 !
    Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 1:53pm
Hôm nay đám cưới thằng bạn trong ngõ ,anh em tụ tập đông đủ làm giúp rồi rượu chè xong ,tê tê hết cả ông anh nổi máu gạ vần gà .Mà gà của ông anh to hơn gà mình 7 lạng thịt .Gà nhạn của mình 2,5 ,tía của ông anh 3,2 .Rượu vào tây tây thế là vác ra cho gà ông anh tra tấn ai dè ........:) Sau có 12 phút tình hình thế này đây :

Ảnh lúc mới về :

Ảnh hiện tại :

Người sửa: taitai_HD - 08/09/2013 lúc 6:33pm
Quay lên trên
taitai_HD Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: Hà Đông-Hà Nội
Điểm: 2696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taitai_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 1:58pm
Tiếc là con bỏ mẹ này lông đang thay dở chứ không thì đi kỳ hơi nữa rồi oánh cỏ thì cũng ổn :)
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:07pm
đang thay long thì phí quá,thành hàng tết cũng ok bạn
Quay lên trên
carome Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 31/07/2012
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 3030
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn carome Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:08pm
;ại có mồi nhậu tiếp rồi Big hug
Mr_Dũng: 0982200086
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:16pm
Mỗi người 1 quang điểm, theo mình, nhỏ tuổi k nên chơi gà nhạn !
Quay lên trên
danko131 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/02/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 562
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn danko131 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:18pm
con gà tía nhìn như gà ta ấy nhỉ, rươu tây tây mà quay clip nét thế
Quay lên trên
quanvenhquangtan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2013
Khu vực: THANH HOA
Điểm: 1104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanvenhquangtan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:19pm
nhạn chân đánh tin quá
Quay lên trên
Mr_Cuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 220
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Cuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:24pm
gà tía như gà  bị ốm vậy
Quay lên trên
HienPham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/08/2012
Khu vực: Hai Phong
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HienPham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:27pm
Gà Tía là lai rồi mà nó cứ đứng yên cho đánh chứ gặp pải gà khác thì chắc gà Nhạn ko có vẹo gì.dù gì cũng kém 7 lạng
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:27pm
Con gà tía như chết rồi
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 2:33pm
Ban đầu được viết bởi kimcuongplt kimcuongplt viết:

Theo minh tiến , tuổi nhỏ lên chơi gà gì? chiều ông anh quá đâm ra hại con gà, con kia 1 là đạp mái, 2 là ốm trong gà 32 gì mà phọt phẹt thế, nguyên cựa mà ko chuốt dduocj phát nào để 1 hồ đã thả cổ. Gà nhạn đẹp nhưng đánh xong bộ lông ko còn bóng nữa thế thôi, còn gà nhạn chân vàng mỏ vàng ai ko muốn chơi?. MT lại mê tín rồi
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 3:19pm
Mang cái con tía kia mà thịt đi...hôn 7 lạng thịt mà ko làm nên trò chống j
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 3:50pm
Ban đầu được viết bởi chucbacninh chucbacninh viết:

Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Ban đầu được viết bởi kimcuongplt kimcuongplt viết:

Theo minh tiến , tuổi nhỏ lên chơi gà gì? chiều ông anh quá đâm ra hại con gà, con kia 1 là đạp mái, 2 là ốm trong gà 32 gì mà phọt phẹt thế, nguyên cựa mà ko chuốt dduocj phát nào để 1 hồ đã thả cổ. Gà nhạn đẹp nhưng đánh xong bộ lông ko còn bóng nữa thế thôi, còn gà nhạn chân vàng mỏ vàng ai ko muốn chơi?. MT lại mê tín rồi
y cua minh tien la tuoi nho nen choi ga 40-50kg Big grin
Thế thì khó rồi lựa sức mà chơi bằng B2 thì không nên lái contener là được, ko có sức mà ko mưu thì còn ra nghĩa địa sớm ấy chứ.
Quay lên trên
PhanTiênSinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhanTiênSinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 4:01pm
Con gà tía là gà phở , cả trận có lên dc phát nào đâu , tưởng bác bảo loại 3,2 thế nào chứ Ngáp
Quay lên trên
nhatnguyet Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2010
Khu vực: ĐăkNông
Điểm: 2164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatnguyet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 4:19pm
mang con gà biết đá đi xổ với con gà thịt Wave
Tôi không bao giờ bỏ cuộc vì mệt mỏi hay khó khăn...Tôi chỉ dừng bước khi thứ khiến tôi cố gắng không còn xứng đáng nữa

Quay lên trên
dongsongbac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/02/2013
Khu vực: Vườn địa đàng
Điểm: 64
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dongsongbac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 4:42pm
tía là con gà thịt hoặc đang ốm nhưng phải công nhận nhạn chân quá tốt dù sao cũng hơn 7 lạng thịt mà đánh gãy đc trong hơn chục phút thì ko phải đơn giản.
Quay lên trên
goback1901 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/10/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn goback1901 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 4:53pm
con tía lai ta đứng im thế kia có mà hơn 7 cân cũng thế
Quay lên trên
anmayduongpho_ww13 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: TP.Thái Bình
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anmayduongpho_ww13 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 5:37pm
Con gà tía là gà phở không biết đánh thì mới thế chứ, gặp con gà khác nó đánh bỏ mịa anh ạ
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 7:51pm
con tía lởm khởm thật. thịt luôn cho mau 
gà và đam mê
Quay lên trên
hamvuitb Xem...
Guest
Guest

Gia nhập: 20/05/2013
Khu vực: Thái bình
Điểm: -3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvuitb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2013 lúc 10:53pm
Laughing
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.